ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Saigado] Mana-san to Moya o Hanarete ทำลูกกันเถอะ 2/6 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 10, 2019, 01:20:22 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

guongza123

::HeyHey:: เพิ่งมีเมียเมื่อวานวันต่อมาจะนอกใจเมียเลยหรอ 5555555

เนื้อเรื่่องเริ่มน่าติดตามต้องมีฮาเร็มกลางป่าแน่นอน

โดเรม่อน

จากเด็กในเมืองพอมาอยู่แบบนี้มีมือถือก็เหมือไม่มีทำไรก็ไม่ได้555 ดูๆแล้วงานนี้คงจะมีอะไรมากว่านั้นแน่ๆบางทีพระเอกอาจจะได้เมียหลายคน ::Hunger::

เรื่องนี้มันต้องมีอะไรพีคๆอีกแน่ๆ แต่ก็พึ่งเอากันไปแปปๆจะท้องเร็วขนาดนั้นเลยหรอมันต้องมีอะไรแน่ๆ

Sunsetzi

ซูบารุได้คู่จิ้นเพิ่มมาอีกคนแล้วแถมเปนคนรับใช้ของตระกูลอีก น่าจะชอบบซูบารุมาก

aminoclan

พลาดตอนที่ 2 ไปได้ยังไงหว่า เพิ่งเห็นจากตอนที่สาม ว่าแต่มีตัวละครเพิ่มมาอีกแล้วสินะตอนแรกคิดว่าจบไปแล้วนะเนี่ย ::Horror::

อ่าวววว นึกว่าจะมีบทไหงแค่โผล่มาติ้วแล้วก็จากไปละ นางเอกตัวจริงยังเป็นของป้ามานะสินะ ::Shy::

sniperteam

สมัยปัจจุบันคนอยากหนีชีวิตวุ่นวายในเมืองกลับไปชนบท แต่คนชนบทอยากไปเจอแสงสี คนในอยากออกคนนอกอยากเข้า แต่ตอนท้ายนี่สงาัยจะได้เมียเพิ่มอีกคน

นึกว่าจะมีฉากจัดเด็กรับใช้ ว่าแต่ไม่เห็นทพงานอะไรกันทำไมจึงมีเงินใช้ หรือเป็นเงินเก็บจากสมัยก่อน อันนี้งง ขอบคุณมากครับ

tukky

สลัดผักใส่ไข่

เพิ่งเห็นว่ามีตอน 2 สงสัยว่าจะกลายเป๋นการ์ตูนฮาเร็มรึเปล่าเนี่ย รอติดตามครับ

chromez

โอ้ ตระกูลแตก ออกไปนี่เอง รอลุ้นว่าหวยจะออกเด็กรับใช้ไหม

shetarsk

เล่นสาวใช้ด้วย จะเอา ๆ ๆ แบบนี้ อยากลอง

edit ฮื้อ ทำไมต้องกลับโตเกียวกันนะ รอติดตามตอนต่อไปครับ

God25

ได้สาวใช้เป็นเมียแน่ๆ

มีค่าจ้างทำลูกให้ด้วย

Sixmiinaja20

พึ่งเข้ามาอ่าน ต้องไล่กับไปดูใหม่แล้ว ขอบคุณมากครับ