ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เฉลยนะคะ วัยพึ่งเริ่มหัดเอาเลยคะ ไม่รู้ลีลาจะถูกใจพี่ๆหรือป่าว

เริ่มโดย RinNaruk, มีนาคม 12, 2019, 07:12:41 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Phoowadol

จากที่ดูคลิปแล้ว เหมือนว่าน้องรินไม่ใช่แค่หัดเอากันนะ. น้องรินดูร้อนแรง เอวร่อนมากเลยครับ กลับกันนะ พี่ว่า แฟนน้องยังไม่ค่อยเก่งมากกว่า ขอบอกว่า อิจฉาแฟนน้องรินมากๆเลยดูคลิปนี้ แล้วหวนให้นึกถึงตัวเองในวัยนั้นเลยหละ แต่ว่าของพี่เล่นสดแตกในนะครับ ยกล้อสารพัด จำมาจากวีดีโอล้วนๆ  นี่ถ้าพี่เป็นแฟนเอง รับรองน้องรินไม่ได้พักแน่ๆ ::Confident::   ::Shy:: ส่งคลิป มาอีกเรื่อยๆนะครับ ขอบคุณมากค่ะ

พูดซะรินอยากเลยค่ะ ::Shy::  หนูเองก็อยากโดนแตกในเหมือนกัน แต่ทำได้เฉพาะวันปลอดภัย แต่ตอนอยู่มหาลัย น้ำเงี่ยนล้น xี ไปเรียนทุกวันค่ะ ว่าแต่ รินจะรับมือพี่ไหวมั้้ยนะ อยากรู้จัง อิอิ ::Me?:: ::WooWoo:: ::Yes!::

pipat.kul

4right

อือหือ ::Cheeky:: วัยเจริญพันธุ์ที่แท้จริง
ขอบคุณสำหรับการแบ่งปันครับบ