ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Barlun] Being late มาสาย[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มีนาคม 19, 2019, 06:47:08 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HK

ถ้ารู้ว่าจะสายก็อย่าจัดตอนเช้าซิฟะ แถมติดตั้ง ของเล่นอีก สงสัยจะโดนแหล้งทั้งวัน

acerolar

::JubuJubu:: จริงๆแล้ว สงสัยว่า อาจารย์กับลูกศิษย์เป็นแแฟนกันแน่ๆเลยนะครับ มีลูกศิษย์มาอยู่ด้วย ต่อให้ไปสายทุกวันก็ยอมครับ ทำผลงานดีๆ ไม่น่าจะมีใครว่าได้ และถ้าส่งเสียเรียนจนจบก็แต่งงานกับได้เลย ทั้งคู่เหมาะสมกันมากๆเลยนะครับ  ::Shy:: ทีนี้ ต้องมีการคิดถึงกันตอนขณะอยู่ในโรงเรียนแน่ๆเลยนะครับ แอบลุ้นครับ

nut2000

ระวังจะด้วยหักเงินเดือนนะสายเเบบนี้ อาจารย์นี้มาของเล่นครบเลย คู่นี้เหมาะสมกันดี
นิสัยไปด้วยกันได้ เเต่ระวังจะโดนจับได้นะ

ดูเเล้วคู่นี้ต่อมีoutdoordyoบ่อยๆเเน่ๆ

Minibar

มาค้างแบบนี้ ไปสายกันพอดี เห็นบ้านใกล้  อาจจะไม่ช่วย 555

ได้เรียนไหม

reppok111

ไปโรงเรียนสายเพราะทำกิจกรรมกับนักเรียนนี่เอง มาสายทุกวันก็ไม่น่าแปลกใจ อีกหน่อยคงไม่มาเลย

xfreestylex

ไหนบอกไม่มีใครขึ้นเวลานี้ไง จารย์ 55555

TheTwo

เด็กน้อยใจแตก กับอาจารย์ไร้จริยธรรม เหอๆๆ
ว่าแต่ถ้าเป็นเวลาป่านนี้ ในรถไม่มีคนเลยรึ จับใส่ไข่สั่นกันง่ายๆ เลยเนาะ อ.

อืม สรุปแล้วก็คือเด็กเพิ่งเคยโดน ก็เลยอยากได้เรื่อยๆ สินะ อ.ก็เลยจัดหนักให้ตลอด ก็ดี

jack05248

PN RO

ลูกศิษย์กับ อ. นี่ รักกันได้จริงๆ เหรอ ความใคร่ล้วนๆ

raindrop

อิหยังหว่า เพื่อนมึงไม่เอะใจ อจ.หน่อยอ่อไปนั่งทำไมกับเด็ก 2 คนรถอย่างว่างรถว่าง แถมหน้าแดงเป็นกูนะบอกเลย คิดแล้วเนี่ยคิดแล้ววว  ::Angry::

EDIT : สรุปไม่สายใช่ปะไม่มั้ง 55555 แต่คือตอนช่วงเลียคอคนข้างหลังไม่เห็นเลยเหรอ แล้วทำไมไม่นั่งซะหลังเลยไม่ใช่ว่าาาา ยูริแน่นอล

delta941

เอาเพื่อนๆนางหนูนั่นมาร่วมได้ป่าว แบบในหนังอะ

รถเมล์มหาสวาสไรงี้

ขอวคุณมากครับ

r5r5r5

ไม่มีใครขึ้นรถเวลานี้หรอก... จัด3ไปครับอาจารย์  ::Evil::

กาก่าก้า ก๊าก๋า

ไปๆมาจากไปรร.สายจะกลายเป็นว่าพากันขาดเรียนซะมั้ง

วีรกรรมคงเยอะ  เด็กไม่ไว้ใจซักคน 555

nuttabank

อาจารย์หื่นใช้ได้เลย แต่นักเรียนก็ติดใจนะ ไม่งั้นไม่มาปักหลักอยู่บ้านอาจารย์หรอก 

Demon-Wolf

ถ้ามาสายแล้วได้เอาแบบนี้ทุกวันก็โอเคนะเหอเหอ ::Glad::