ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Napata] Isuwari Princess | Stationary Princess โปรดดูแลฉันให้ดีดี By HypN♥s

เริ่มโดย HypN♥s, มีนาคม 21, 2019, 06:30:51 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

wee jame

ถ้าแนวนี้จบด้วยการได้กัน มันน่าจะฟินอยู่แล้ว ถ้าไม่ได้มันเหมือนขาดอะไรไปเลยนะ

ไม่ได้editแสดงคคห.หลังอ่าน
แบน30วัน

Boran Mark

จบแบบแฮปปี้แน่นอน ล่อกันมาซะขนาดนี้
edit: ไม่ผิดจากที่คาดไว้ แต่ตอนจบน่าจะยาวอีกหน่อยนะ บอกเหตุผลที่ออกจากบ้านไรงี้

chocolaze

::Hmmm:: อะไรคืออยุ่ดีๆมาขออยุ่ด้วยแลกกับร่างกาย...แต่ก็มีความสัมพันที่ดีต่อกัน

จบเอาดื้ออๆเลนแฮ่ะแต่ก็ถือว่าจบดีเลยล่ะ ::DookDig::

Peter Taowating

เรื่องนี้เดินเรื่องได้หวานมากเลยครับ  สุดท้ายทั้งคู่น่าจะตกหลุมรักกัน จบแบบ Happy Ending ครับ ::JubuJubu::

555 จบได้ตามคาดจริงๆ แม้จะจบกระชั้นไปนิด แต่ก็สมหวังคนอ่านครับ ขอบคุณท่านผู้แปลครับ ชอบภาพวาดเรื่องนี้ดูหวานดี โดยเฉพาะผู้หญิง

The Naive

ดูจากการแต่งตัวแล้วไม่ค่อยเหมือนเจ้าหญิงเลย ตอนจบน่าจะประมาณว่าหนีออกจากวังแน่ๆเลย และสุดท้ายก็ต้องแยกจากกันเพราะฐานะไม่เหมาะสมกัน

Edit อ้าว.....ผมเข้าใจผิดซะงั้น นึกว่าเป็นแบบเจ้าหญิงสูงศักดิ์อะไรประมาณนั้น แต่สุดท้ายก็ happy ending ดี

ขอบคุณมากครับที่แปลให้อ่าน

exhausis123

ดูจากชื่อเรื่องน่าจะตกถังข้าวสาร happy ending
ว่าแต่อยู่ดีๆมาเลือกพระเอกเราได้ไงหว่า

งืม สรุปนางเอกเป็นใคร ยังไงล่ะน่ะ แต่ก็สรุปว่าพระเอกได้ภรรยา 1 คน

Northstar Rta

ท่าทางพระเอกนางเอกจะชอบกันจริงๆ ขอให้ได้อยู่กันน่ะ
ได้อยู่ด้วยกันอย่างสบายไม่มีปัญหา

ipor

ตอนจบไม่น่าจะได้อยู่ด้วยกันนะครับเพราะเริ่มเรื่องมามันก็ไม่ใชเหตุที่ปรกติเขาเจอกันอยู่แล่ว

พลาดแล้่วเรา เอาจริงๆนางเอกก็น่ารักมากเลยนะนั่น

nakayama

ทำไมไม่เจอแบบนี้บ้าง แบบนี้มันรูทแฮปปี้เอ็นชัดๆ  ::Shy::

ไม่ได้editแสดงคคห.หลังอ่าน(ไม่เคยeditเลย)
แบน90วัน

pfrankz

จ่ายด้วยร่างกายอยากอยู่ถึงเมื่อไหร่ก็เชิญเลยนยยยย

ตอนจบน่าจะแต่งงานกัน

แต่งกันจริงๆด้วยึกว่าพอแตกในแล้วจะหายตัวไปนะเนี่ย

durocman

ในชีวิตจริงจะมีแบบนี้ไหมเนี่ย  จากเรื่องนี้ การได้อยู่ร่วมกันได้มีเซ็กส์กันก็ก่อให้เกิดความรักได้

b522055023

แหมะๆ แรกๆถามเค้าไม่กลับบ้านหรอ สักพักไม่อยากให้เค้ากลับล่ะสิ  ::HoHo::

ไม่ใช่ไรหรอก เพราะว่าพระเอกติดฮีซะแล้ว  ::Touchy::

ดูแววแล้วคงรั้งไม่ให้นางกลับไปไหนแน่นอน
------------------------------------------------------------------
เรียบร้อย ยันหว่างแน่นอน ว่าแต่นางเอกมาจากไหนฟร๊ะ !!  ::Thinking::

MooOon

อาจารย์ท่านนี้ ไม่เคยทำตอนจบ bad end เเต่ก็กลัวที่นางเอกหนีออกมาเพราะ

พ่อเลี้ยงหรือคนที่บ้านที่เปงผู้ชาย ขืนใจนางเอกหรือป่าวเลยไม่อยากอยู่บ้าน

หวังว่าตอนจบ จะได้มาอยู่กับพระเอกถาวร นะ ขอจบหวานๆทีเถอะ

------------------------------------

จบเเฮปปี้ เเต่มันสั้นไปนิดอะ อยากให้พระเอกไปเจอหน้าตาพ่อเเม่ไปเลย

หรือไม่ก็ข้ามไปตอนเเต่งงานมีลูกเเบบนี้ก็ดี เอาจริงๆ เเค่พ่อเเม่ไม่ใส่ใจ

ถึงกลับทำให้กล้าไปนอนบ้านคนอื่นเลยหรอ นี่ถ้าเป็น เเนวดาร์กๆ นางเอก

คงไม่เเฮปแปี้เเบบนี้เเน่ -*-

นั่นซิครับ เรื่องมันสั้นไปนิด ไม่มีที่มาที่ไป แถมจบไม่สะใจ

popglasses

ประเด็นนางเอกหนีมา ทีนี้พอสบายใจอาจจะกลับไป ทำให้แล้วพระเอกหลงรักแทน  แล้วออกตามหา 

เดาเรื่องง จะจบแบบฟินมั้ยนะ

ปฏิภาณ ครับ

คบกันแน่นอนแบบนี้

edit: จบง่ายไปนิด แต่ happy ending น่าจะปูฉากไปคุยกับพ่อแม่ด้วย