ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

กว่าจะถึงฝั่งฝัน ตอนที่ 8.5 เดอะซีรี่ส์ อาจารย์พี่ขวัญ by Worming

เริ่มโดย worming, มีนาคม 22, 2019, 01:05:41 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ryg123456

ใกล้จบบทเรียนแล้วนับว่าเป็นการสอนงานที่ได้ผลเร็วมาก
ว่าแต่ใกล้ปลดหนี้หรือยัง อาจารย์คงอยากเป็นหนี้ต่อไหม

Rachata Dheva

โอ้ย ยิ่งกว่ากะหรี่อีกครับ ฝึกซะเชี่ยวชาญแบบนี้ เป็นระดับแม่พันธุ์แล้ว อยากให้โดนลูกศิษย์มาเจอตอนรับแขกจังคับ หึหึ

tor141214

mtl777

นี่ขนาดฝึกยังขนาดนี้ แล้วของจริงที่ไปขายจะเจอขนาดไหนเนี่ย สงสัยสภาพเยินแน่นอน ผัวต้องรู้แน่ๆ ปิดไม่อยู่หรอก

อิทธิพล ทบชา

ครูพี่ขวัญยิ่งอ่านยิ่งเสียวมากขึ้น เหมือนจะพัฒนาไปเรื่อยๆ

Phoowadol

อ.ขวัญโดนไปครั้นี้ เยอะมาก  แต่ดูเหมือนว่า อ.ขวัญ จะเสร็จตาม  มากด้วยเช่นกันนะครับ  แบบนี้ จะทำให้ อ.ขวัญ ติดเซ็กซ์ รึเปล่านะ....
    อะไรจะพอเหมาะพอเจาะ ขนาดนั้น สามีไม่อยู่บ้าน พอดีเลย
รึว่า สามี อาจารย์ จะรู้เห็นด้วย นะ
รึเราคิดไปเอง....... ::Dizzy::

fitesama

งานี้ต่อให้สามีมาอยู่ตรงหน้าก็อาจจะทำต่อไปนะเนี่ย

Oumale

YOGI02

noonta