ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yukiguni Omaru] Anata no Tame ni Netoraremasu. [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มีนาคม 24, 2019, 07:51:30 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

grigori00

ดูแล้วไม่น่ารอด น่าจะอดใจไม่ไหว งานนี้น้องชายสบายตัวเลย ฮ่าๆ

elviswhat

น้องชายเจอแบบนี้เข้าไปไม่ลืมง่าย ๆ หรอกครับ พี่สาวหุ่นสะบึ้มขนาดนี้ เป็นผู้ชายคนไหนก็อดใจไม่ได้หรอกครับ

joulez

น้องวางแผนมาแล้วอ่ะ รู้ว่าพี่สาวเป็นแบบไหนมาก่อน ไม่เคลมแต่แอบจัดกัน โดนน้องดึงกลับไปจุดเดิมแน่

หลังๆหน้าตานี่ไปแล้ว...ผิดในผิดอ่ะ เอากับน้อง นอกใจผัว น้องหวังดีหรือชอบพี่สาวนะ!?

TheTwo

นี่คือครอบครัว NTR มาก่อนสินะ แต่เอาจริงๆ ก็ไม่ใช่ว่าเพิ่งแต่งงาน ก่อนแต่งก็ต้องคบหาดูใจ แล้วนี่ต้องย้อนเวลาไปกี่ปี น้องชายถึงจะตอบสนองเรื่องเซ็กส์ได้ขนาดนี้ ไม่ค่อยสมเหตุผลด้านเวลาแฮะ

ือืม หรือว่าก่อนหน้านี่คือพี่สาวกับพ่อ แล้วน้องชายก็แค่รู้มาก่อน พอโตขึ้นก็เลยอยากลองมั่งสินะ

Boss`

zerost

ดูท่าพี่สาวกับน้องชายต้องเคยมีอะไรบ้างอย่างกันแน่เลย

ดูท่าน้องชายน่าจะเคยแอบดูพี่สาวมากก่อนนะเนี่ย แล้วผัวไม่ค่อยทำการบ้านซะด้วยสิ

นายไข่ย้อย

เอื้อออ เตรียมตับไว้ให้ดีๆ โดจินเรื่องนี้จะมาพาตับคุนไป  ::DookDig::

ความหื่นนี่ไม่เข้าใครออกใครจิงๆเลย
อิอิอิ

ปฏิภาณ ครับ

น้องมันเห็นรูปหรือเซนสมันดีกันแน่ 55

อ่อน้องมันรู้มาก่อนนี่เอง

Filmza

ไอ้น้องชายยยยยยยยยย รู้เยอะจริงนะ

Akira Watanabe

::Sweat:: ไอน้องมันตัวแสบสุด ๆ รู้จุดอ่อนพี่สาวเต็ม ๆ

โดนจัดหนัก จนติดใจแน่นวล

::HoHo::  สุดท้ายก็ตกเป็นทาสกามน้องชายในที่สุด

B&B

น้องชายตัวแสบ เลยไหมครับ คิดชื่อให้ ถึงไม่ขอก็จะคิดให้ อิอิ

นางเหมือนพยายามจะปฏิเสธ แต่สุดท้ายก็ทนไม่ไหวนะ ถ้าให้เดาเนื้อเรื่องนะ

┐(´д`)┌┐(´д`)┌┐(´д`)┌

นั้นแหละครับท่านผู้ชม ตามที่บอกเลย น้องชายตัวแสบ นี่เหมาะมากเลยคร้าบบบบ อิอิ

ตอนแรกก็สงสัย ว่าทำไมน้องมันถึงกล้า ตอนแรกก็เดาๆ อยู่ว่าน้องต้องเห็นภาพนั้นแน่ๆ และก็เป็นจริงแหะที่เห็นนะ

และถ้าให้คำนวณดูละก็... คนที่วางภาพไว้ก็คือน้องมันนี่แหละ

หุ่นแบบนี้เป็นผมผมก็ทนไม่ไหวจริงๆ นั้นแหละ โคตรสวย และหุ่นอย่างดีเลยครับผม

ขอบคุณครับ

PN RO

น้องชายจ้องจะเคลมพี่สาวไว้นานแล้วแน่ๆ

Ppcub Jjip

น้องชายนี่มันน่าจะดูพี่มันตอนเด็กๆ แบบจำเอาพอโตมาแล้วนำเเาลีลามาใช้

onijang

srzce

โถ่ ไอ้น้องชั่ว ไปปลุกตัณหากลับให้พี่สาวได้
พี่สาวอุตสาไม่นึกถึงแล้ว
-----------------------------------------------------------
Edit ผัวไม่ทำให้ น้องก็กลัวพี่จะนอกใจผัวตัวเอง เลยเล่นสะติดเลย