ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เราสองสามคน The series Season 2 #46

เริ่มโดย poongpong, มีนาคม 26, 2019, 10:23:50 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

dan tee

ฟินกำลังจะโดนหรือนี่ ทำใจไม่ได้เลยเรา แค่ดูดก็พอนะ อย่าต้องโดนเสียบเลย

Section Dogma

เมียพี่อามเป็นไงบ้างเนี่ยอยากรู้

art18623

อ่านแล้วได้อารมณ์มากครับ แล้วก็กำลังลุ้นเลยว่านายบีจะได้เมียของพี่อาร์มไหม 

Dewey DutchJung

Ryoma Kechi

รอว่าเมื่อไหร่พี่อามจะเปิดโอกาสให้บรรเลงภรรยาพี่อาม 

มดแดงตะกายตึก

ตอนนี้อ่านแล้วฟินได้อารมณ์มากครับ

delta941

มาช้า แต่มาแต่ละครั้งเด็ดๆตลอด

มาต่อตอนต่อไปเร็วๆนะครับ

เสียดายยัวไม่ได้มาด้วย

และเมียพี่อามนี่พ่อหนุ่มเราจะเก็บด้วยได้

มาบรรยายต่อด้วยนะครับ

ขอบคุณมากครับ

Potae

นึกว่าเมียพี่อามจะร่วมวงด้วย

sp502

สุดยอดเลยครับ ลุ้นจัดหนักเมียพี่อาร์มอีกคนเลยครับ ถ้าพี่อาร์มเปิดโอกาสให้

birdinfinity

พระเอกเราต้องไปช่วยพี่อามหน่อยแล้ว

manxxx

จัดหนักกับทั้งสามสาว ลืมภรรยาพี่อาร์มรึเปล่าครับ

pd19811983

แอบหวังลึกๆให้ไก่เป็นอีกคนนึงของพระเอกครับ, แต่ก็อยากเห็นสมาชิกใหม่ๆเพิ่มเข้ามาในกลุ่มเหมือนกัน ตื่นเต้นดีจัง

nakata32

อยากรู้จริงๆครับว่าเสี่ยอามนั้นได้เคลมสวาทน้องบีไปหรือยังเพราะเวลาที่มาด้วยกันช่างเหมาะจริงๆ แล้วเสี่ยอามจะเอาแฟนมาเข้าวงการ ปี้กันแหลก ด้วยหรือป่าวเนี่ย  ::WowWow::

sthanya

คงเป็นครั้งแรกของไก่ที่โดนประตูหลัง คงเจ็บน่าดู ถ้าผ่านไปได้คราวหน้าจะโดนแซนวิชบ้างรึเปล่าน่ะ

exelier

อ้าวเมียมาตาม แต่สลบไปแบบนี่
ปลุกเมียขึ้่นมาสิพี่อาร์ม
จะได้กระชับพิ้่นที่ความสัมพันธ์