ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Himeno Komomo] Shikiyoku Trumerei บทลงโทษ 1/5 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 28, 2019, 01:07:46 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

TokiP

ลงโทษแบบนี้เลยเรอะ.... ดุเดือดแท้ ไม่ใข่ว่านัยแฝดสองคนนั้นรู้อยู่แล้วหรอกเหรอว่าจะโดนลงโทษแบบนี้ ถึงได้ไม่ตั้งใจทั้งๆที่หัวดีน่ะ...

ไอ้ที่ประธานเลือกมานี่นอกจากนิสัยแล้วคงเป็นขนาดด้วยล่ะมั้งเนี่ย...

==≠=======≠==
อ้าว... ปลุกด้านมืดในตัวคุณเฉย...

Clock “work” Planet

ประธานปัจจุบันเก่งฟุดๆ

---------------------

วันแรกจัดไป 2

งานแรกเป็น 10 เลยทีเดียว

warone07

เพื่อโรงเรียนจัดการลงโทษพวกเธอซะ นี่เป็นความหวังดีจากท่านประธานเลยนะ
คงต้องอาจารย์ช่วยออกข้อสอบยากไซะแล้ว จะได้ตกกันเยอะไป แต่าว่าโรงเรียนนี้ไม่มีผู้ชายบ้สงเหรอถ้าผูชายสอบตกจะลงโทษยังไง

elviswhat

แบบนี้ต้องลงโทษให้เข็ดจะได้หลาบจำ ยิ่ฃเป็นฝาแฝดแบบนี้ด้วยละก็ต้องจัดให้หนักโทรุคุงงง

เป็นประธานต่อมันก็ดีอะนะแต่ก่อนที่จะเป็นประธานถ้าสาวที่ตัวเองชอบต่ำกว่าเกณจะทำยังไงละนี่ โทรุจะช่วยเธอได้รึเปล่านะ

keatmano

แล้วถ้าคะแนนประธานตกต่ำกว่าเกณฑ์หล่ะ ... ใครจะเป็นคนลงโทษ แล้วลงโทษแบบไหนเอ่ย  ::HoHo::

ทำไมมีแต่ผู้หญิงสอบต่ำกว่าเกณฑ์ฟ่ะ ... ประธานมีสิทธิ์แห้งตายเอาง่าย ๆ เลยนะเนี่ย  ::HoHo::

Pattarapol Teng

แก้ไขงี้กราฟมันจะดิ่งลงมาให้โดนงี้ ไม่ก็กลัวจนต้องทำคะแนนขึ้น????

ถ้าให้ตอบแบบแฟนตาซีคือ ผญน่าจะติดใจอยู่แล้วล่ะครับถ้าประธานกรองคนมา
  ซึ่งในความเป็นจริงถ้าเป็นงั้น ร.ร. โดนสั่งปิดแน่ๆเลยครับ แต่ในความhighclass เราก็ไม่รู้ว่าคนแบบนั้นเขามองกันยังไง

MooOon

โทรุ ของเราดูร่างเล็กอ่อนปวกเปียกจริงๆอะละ เเต่คิดกว่าเมื่อก่อน ประธานก็คงเป็นเเบบพระเอก

เเต่เรื่องนั้นช่างมันเถอะ นี่คือการลงโทษหรืออะไร ถ้ามีจริงๆ นี่โครต อินดี้เลยนะ เอาจริงๆคนเป็นยประธาน

มันเสียอะไรบ้างเนี่ย มีเเต่ได้กับได้ นึกไม่ออกว่าถ้าเป็นผู็ชายที่ถูกลงโทษจะโดนเเบบไหน ไม่อยากคิดเลย

เเค่ตอนนี้ของเเรร์คือ สาวเเฝด2คนนี้ ดูๆไปเเล้วคงไม่รอดพระเอก เเต่ผมเเอบชอบรองประธานมากกว่านะ

ดูเเล้วน่าจะรุกโหดดี 555+

----------------------------------------------------

ดูช่วงท่อน2 เเล้วไม่รู้จะตลกหรือยังไงดี พระเอกนี่ไม่อยากกกกกกเลยจริงๆ 555+

ทำเอา สาวเเฝด ระทวย กันเลยทีเดียว เเต่พออ่านตัวอย่างตอนต่อไป

ก็ชักอยากเห็นเพื่อนของพระเอกเเล้วสิ ถ้าได้ต่ำกว่า 360 เเล้วมารู็ว่าพระเอกคือ

มือประหารคนสอบไม่ผ่าน เเล้วจะรู็สึกยังไง ไอ้พระเอกไม่ต้องคิดถึงความรู็สึกมันหรอกมั้ง

ได้เอาฟรีๆตั้งกี่คน คิดเเล้วอิจฉาตาม เห้อๆ

Ae Haha

แบบนี้ก็มีด้วย แต่เพื่อหน้าที่ต้องยอมทำ แต่มันน่าลงโทษจริงๆน่ะ สวยๆทั้งนั้น

หฤษฏ์ จตุ

Tantit J

ตำแหน่งนี้น่าสนใจจจ​  ใครก็ต้องอยากเป็นน

อยากเป็นปรธานจริงๆจะลงโทษให้สมใจเลยย

Akira Watanabe

::Angry:: นู๋อยากสืบทอดตำแหน่งประธานนักเรียนครับ 

นี่มันฮาเร็มชัด ๆ 

::Shy:: รู้สึกเหมือนบางคนก็ไม่อยากทำคะแนนดี ๆ

dxoogo124

มะๆๆ มมาแล้ววววววววว  มาเป็นชุด แนวนี้ชอบมาก อิฉา การ์ตูนเว้ยย  แถมมาตั้ง5ตอน ขอบคุณผู้แปลมากๆครับ ติดตามๆๆๆ

แก้ไข ตอนสองโหดมากมีเกมให้ตัดสินใจด้วย

pond7747

เปิดมาโดนเลือกเป็นประธานยังจะไม่อยากเป้นอีกอยากให้ชุดดบลูมโดนมากเลย ::JubuJubu::

ชุดบลูมโดนจิงงด้วย555รอติดตามครับ

Neo Rory

ว้าวว อันเซ็นด้วย ดูแล้วเนื้อเรื่่องน่าจะสนุกอยู่ดูเหมือนพระเอกจะต้องรับช่วงต่อ แต่อยากรู้เหมือนกันว่าจะได้เอา
กับนางเอกด้วยหรือป่าว(หรือไม่ใช่นางเอกหว่าา)ดูท่าน่าจะต้องเจอผญหลานประเภทเลย

โห่เห็นตัวอย่างละได้ทั้งสาวซึนได้ทั้งนางเอกเลยแถมรุ่นพี่อีก แล้วรุ่นพี่ประธานมันจะเลิกทำเลยรึป่าวหรือหว่ารอเรียนจบเลยหว่า

alee.kareemee

ส่วนใหญ่ที่ตกมันผู้ชายนิครับ 555+
-------------
ลักษณะนี้ เห็นการบ้าน งานสอบ ชีท ตำรา สู้จาย จิ๋มนำทาง