ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kai Hiroyuki]Hannari Miboujin - Elegant Widow ม่ายสาวพราวเสน่ห์ แปลไทย By HypN♥

เริ่มโดย HypN♥s, เมษายน 09, 2019, 06:34:47 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nekki

ได้เพิ่มสถานะเป็นผัวใหม่น้าซะงั้น

EDIT เกรงว่าพระเอกจะเรียนไม่จบนะซิ ติดเซ็กกันน้าจนเรียนไม่รู้เรื่องมากกว่า555

Thempz

คุณน้าอ่อยขนาดนี้ไม่กินคงจะไม่ใช่คนปกติแล้วละ

Ppcub Jjip

เอ่อ น้าไปเก็บกดจากไหนมาเนี่ยหรือ5ปีที่สามีตายไม่ได้ทำเลย
พอเรียนจบกลับบ้านก็เอาทั้งเมียและหลายไปฝากพร้อมใบปริญญา555555

freelance

น้าคอยอยู่แล้วถึงขนาดอดใจรื้อของหลานไม่ได้

DARKAXL

แหม ได้อยู่กับแม่ม่ายสุดอึ๋มแบบนี้ ใครจะอดใจไหว
ชอบผลงานอ.มาก สาวๆอึ๋มโคตรๆทุกเรื่อง ::JubuJubu::

ตรั่บๆกันหนำใจเลย มีหวังอีกหน่อยได้เป็นผัวเมียแน่นอน

B&B

ตามสไตล์ของอาจารย์ท่านนี้ หน้าตาซ้ำซากไม่เป็น ขอให้นมกับดุ้นยิ่งใหญ่ก็พอ สินะครับ ไม่ว่าอาจารย์จะเขียนเรื่องไร นมต้องใหญ่ไว้ก่อน

♪☆\(^0^\) ♪(/^-^)/☆

จบแบบนี้ก็ฟินไปอีกแบบบ นานเหมือนกันนะเนี่ยย ที่ท่านไม่ลงผฃงานของอาจารย์ท่านนี้ อืมๆ คิดถึงจัง

ช่วงนี้มุกไม่ค่อยมีเลยคร้าบบบ

ขอบคุณครับ

เดี๋ยวหลังสงกรานต์ได้เจอผลงานของอ.ท่านนี้รัวๆครับ

นายไข่ย้อย

ว้าว ม้ายสาวอยุ่คนเดียว+บรรยากาศเป็นใจ จะเหลือหรอพ่อหนุ่ม  ::Hungry::

ชอบมากๆ แนวสาวใหญ่แบบนี้ แจ่มๆทั้งน้าน  ::DookDig::
อิอิอิ

Joker Fi

พระเอกโชคดีที่โดนคุณน้าเปิดก่อน

กลับมาแล้วพระเอกจะตัวแห้งไหมนี้

tattooman

ภาพสวยมาดคับ

เม้นท์มักง่าย/เม้นท์ข้อความที่ห้ามเม้นท์
แบน180วัน

richpor

มาวันแรกก็ได้เสียวกับน้าสาว นมโต ซะแล้ว แบบนี้ต้องใช้กี่ปีกว่าจะเรียนจบ

game2539

ผัวเสียไปหลายปีคงอัดอันมานานสินะเลยอ่อยหลานชายซะเต็มที่เลย

edit:แบบนี้ก่อนจะเรียนจบคงได้กลายเป็นพ่อเด็กก่อนแน่แบบนี้

kazu36

น้าสาวเจนสนาม win win ทั้งคู่แหะ
หลานคงคิดบ้างแหละว่า กลับบ้านมาเอาเลยได้ไหม 555 น้าสาวท้้งสวยทั้งใหญ่

bigboy001

เป็นคุณน้าที่น่าเอาสุด ๆ ทั้งนมใหญ่หอยโหนกนูน นับว่าเป็นสาวใหญ่ที่น่าลิ้มลองสุดๆเลย อย่างไรซะการเอาญาติตัวเองก็ต้องระวังไม่ให้ท้อง มิเช่นนั้น ลูกออกมาก็ปัญญาอ่อนได้นะ ::Thinking::

PEE WAII

akine

::Bloody:: บางทีเราก็อิจฉาความโชคดีของพระเอกพวกนี้เอามากๆเลยทีเดียวเชียวนะ555 ทำไมเราไม่เจอบ้างงง
edit : 55555ตัวซูบไปเรียนทุกวันแน่ๆ5ปีที่ผ่านมาคุณน้ามีใครมั่งมั้ยเนี่ย555 ทำให้นึกถึง อีกเรื่องขึ้นมาเลย ของ itaba hiroshi เลยที่ไปพักบ้านน้าตอนเรียนพิเศษอะ