ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Doumou] Red Hood Blonde สาวผมบลอนด์กับไอ้หนุ่มโอตาคุ[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, เมษายน 11, 2019, 06:29:15 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mummebufa

แว่นเอ้ยผู้หญิงเค้าอ่อยขนาดนี้ต้องจัดแล้วแหละ ตอนจบแว่นเปลี่นสายแน่นอนครับ หลังจากลองเย
แว่นไม่นำเองโดนงาบเลย โถถถถแว่น

mindza2212

โถ่อุส่าพูดไว้จะทำหลังแต่งสุดท้ายทนไม่ไหวซะได้แต่แฟนแจ่มขนาดนี้ทนมาตั้งนานได้ไง

นางเอกโคตรโหดเลยพระเอกเหมือนเป็นเหยื่อซะจริง5555

thegift52

เหมือนที่เพื่อนๆพระเอกบอก เอ็งไม่รอดหรอก แล้วที่มีสาวน่ารักขนาดนี้รุกขนาดนี้มาสารภาพรัก เอ็งไม่รอดแน่นอน
.
พ่อลูกแกะน้อง กับสาวหมาป่าลูกครึ่ง แต่หน้าที่ผู้หญิงฟินในอ่างอาบน้ำ ดูน่ารักและมีความสุขจริงๆครับ ชอบภาพนั้นทุดสุดเลย  ::Shy::

MooOon

อ่านมาจนถึงครั้งกลางเรื่อง บอกตรงๆว่าสงสารนางเอกมาก คือเเบบ

กรูอ่อยให้ขนาดนนี้มึงยังไม่เอาอีก เเล้วปัญหาคือ การที่สาวๆทำเเบบนี้เเล้วผู้ชายยังไม่ทำ

เป็นการหักหน้าผู้หญิงมาก กว่าผู้หญิงสักคนจะ อ่อยให้ผู้ชายนี่ไม่ใช่เรื่องง่ายเลยนะ

ถ้าโดเรื่องนี้มาเเนว NTR ผมจะสมน้ำหน้าพระเอกมากกว่าเเล้วเชียร์ตัวโกงให้ ntr

เเฟนหุ่นดี+อ่อยขนาดนี้ดันไม่เอา ตอนจบอยากให้คนเเต่งทำถึงตอนมีลูกจริงๆ

------------------------------------

อยากเจอเเฟนเเบบนี้บ้าง เอาตรงๆ คือฝ่ายชายเเทบไม่ต้องทำไรเลย ฝ่ายหญิงจัดการหมด

เเต่พอดูๆไปก็ไม่รู้เลยว่า สรุปนางเอก ซิงหรือเคยผ่านใครมาก่อนไหม เเต่จากอ่าน น่าจะเคยผ่าน

เพราะไม่งั้นคงไม่รุก ไม่เร้าขนาดนนี้ ชอบตอนจะเอากันเเล้วใส่หมวกหมาป่าเนี่ยเเละ น่ารักดี

สุดท้าย อยากรู้ว่า ฮานะ ชอบพระเอกตรงไหร ผมยังหาจุดที่คิดว่านางเอกชอบไม่เจอเลยจริงๆ -*-

Akira Watanabe

::Sweat:: เจอขนาดนี้ ทนไหวก็บ้าแล้ว แหม่ ต้องสวมบทหมาป่ากระโดนงับแล้วครับ

::Shy:: ไอแว่นเอ้ย สุดท้ายก็เป็นได้แค่ลูกแกะเท่านั้น  แหม่เปิดฉากด้วย Anal ซะด้วย

ของเค้าดีจริง ๆ

chocolaze

::WooWoo:: ตำนานด้ายสีแดงของไทยก็มีน่ะ ตามเพลงนกเขาไฟของน้าหมู ชาวเขาถ้าหญิงสาวชอบชายหนุ่มจะพันยาเส้นผูกด้วยด้ายสีแดง เป็นอันรู้กัน
ว่า  มาเข้าเรื่องทำไมหนุ่มโอคาคุแบบพระเอกถึงมีสาวสวยเซ็กซี่มาหลงชอบ หรือมันเป็นแค่เกมอะไรสักอย่าง..หรือผมคิดลึกไป

สุดท้ายไอ้หนุ่มเราก็คือเหนือทางอ้อมฮ่าๆ ไม่ว่าหญิงหรือชายทุกคนล้วนต้องการการควบคุมให้อยุ่ในอำนาจของตัวเอง ...ว่าแต่หญิงมันชอบไอ้โอตาคุนี้ตรงไหนฟร่ะ...   ::Waiting::

tazasss01

เจอแบบนี้ถ้ายังทนได้ซิแปลก ไหนๆก็ใส่หมวกหมาป่าแล้วก็แปลงร่างกลายเป็นหมาป่าแล้วจัดการแกะน้อยเลย

พระเอกเรากลายเป็นแกะซ่ะเองโดนหมาป่าสาวจัดการซ่ะ หมดสภาพเลย แต่สงสัยหมาป่าติดจากทางก้นสิน่ะ

tadds

อ่อยมาขนาดนี้ทนได้ก็แปลกแล้วครับ ท่าทางแฟนจะหืนใช้ได้นะเนี้ย
edit: กลายเป็นพระเอกถูกล่าสะงั้นนางเอกหื่นจริงๆด้วย

eiaws

พนะเอกนี่เลียกนะจกจนใสละมั้งครับ 555 ต้องอดทนขนาดไหนนะมีผู้หญิงมายั่วอยู่ข้างๆ แถมยิ่งมาเข้าโรงแรมด้วยแล้วยิ่งแล้วใหญ่

ตอบคำถามคิดว่านางเอกน่าจะไม่ใสอย่างคิดแต่น่าจะจบแบบแฮปเอนดิ้งนะคับ

เรื่องเป็นไปตามที่คาดแต่ไม่คิดว่าจะขนาดนี้ นางเอกนี่สุดๆไปเลย หักมุมไปจากที่พระเอกวาดฝันไว้สุดๆ

ปฏิภาณ ครับ

หมาป่าในตัวน่าจะตื่นขึ้น ละจัดหนักยันหว่างชัวร์ ลืมเรื่องเซ้กซหลังแต่งแน่นวล55

บร้ะดันเป็นพระเอกโดนล่าแทน 55

oyoyo

ถึงจะเป็นโอตากุ แต่เฉยเมยกับแฟนสาวสุดเซ้กซี่แบบนี้มาตั้งนาน ก็ถือว่าบื้อไปหน่อยนะ
สงสารผู้หญิงนิดๆ ที่ต้องมาเริ่มก่อน ยั่วแล้ว ยั่วอีก ก็ยังไม่มีทีท่า
ผมว่าแฟนสาวคงวางแผนอ่อยมานานแล้วล่ะ จนกระทั่งมาสำเร็จก็วันนี้
มาถึงขั้นนี้ ถ้ายังรักษาแฟนคนนี้ไว้ไม่ได้ ก็ตัดน้องชายทิ้งไปได้เลย 55
------
แบบนี้ก็ดีแล้วนี่นา มีแฟนสายรุก ต่างชาติผิวขาวผ่องอีกต่างหาก
แต่หายากนะ ที่จะมีผู้หญิงชอบฟินทางรูตูด

jittipat

เดี่ยวต้องมีเหตุให้แยกจากกันแน่ๆเลยแล้วกลับมันเจอกันอีกครั้ง เพราะชื่อเรื่องมันสื่อไปทางนั้น

เอ้าชื่อเรื่องนึกว่าจะมาแบบใสๆรักกินใจ ไหงจบแบบเดือดขนาดนี้ได้

แมงโก้ส้นตีน

วนิลาหวานหยดติ๋งขนาดนี้ คงไม่มีอะไรพลิกมั้ง แต่หลักจากครั้งแรกไปแล้ว พ่อแว่นของเราคงกลับไปรักษาศีลเหมือนเดิม  ::DookDig::

แหม่ะ พ่อแว่น สละจิ้นทีเดียว ได้สละพรหมจรรย์ตรู๊ดไปด้วยเลยนะ  ::DookDig::

dikky

ด้ายแดงคู่แท้ พ่อหนุ่มที่แสนดีที่ซ่อนหมาป่าไว้ข้างใน โดนแม่สาวผมบอนด์ยั่วเสียแล้ว เป็นผมนะ อยู่ในห้องด้วยกันไม่เหลือกระโดดกัดเลยครับ กระจกก็เอาไม่อยู่หรอกครับ
ที่ว่าครั้งแรกนี่คงเป็นข้างหน้านะครับ แต่ว่าด้านหลังเธอโดนจนชินแล้วครับ โอ้วไม่นะคงไม่มีอะไรเหลืองๆติดมานะครับ

นายไข่ย้อย

ช่างเป็นคนที่น่าอิจฉาจิงๆ ผมก็อยากมีสาวผมทองมาสารภาพรักเช่นกัน  ::Fighto::

Edit  คู่รักคู่นี้น่าอิจฉาจิงๆ ดีจิงๆที่แฮปปี้เอน
อิอิอิ