ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Saigado] Mana-san to Moya o Hanarete ทำลูกกันเถอะ 3/6 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, เมษายน 15, 2019, 06:43:08 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ajikaya

ผู้ชายโดนข่มขืนแล้ว เจอเสือสาวหื่น ::DookDig:: ได้มาอีกคน ::Confident::

biggerz biggerz

Boran Mark

พระเอกเหมือนจะรักอาชีพนี้ซะแล้ว ดูได้จากใครพูดถึงหมู่บ้านในทางไม่ดีก็จะออกอาการนะ
edit:ความลับของตระกูลนี้ยังมีอีกเยอะแน่นอน สาวแว่นได้ยินถึงกับผวา 555

monkeywind10

what เจอะผู้จับกลับมาบ้านอย่างนี้เลยหรือเจ้เกินปายยย ::Evil::

monkeywind10

ลางมาว่าพระเอกน่าจะเคลมทั้งหมู่บ้านแน่นอน ::GiveMe::

lock18z

รอดจากสาวใช้มาเจอสาวแว่นนี้ คราวนี้คงไม่เหลือแน่ๆ

คงเหลือสาวใช้อีกคนก็ได้สร้างฮาเร็มละ คงไม่อยากกลับไปในเมืองอีกแน่ๆ

Gggg

natees

ได้คนใหม่อีกแล้วสงสัยควทั้งหมู่บ้าน ชอบๆ

Metaios

นอกจากอาของมันผญคนไหนปกติบ้าง

ตระกูลนั้นมันโด่งดังขนาดไหนเนี่ย แต่แตกในขนาดนั้นคงได้ลูกหลานเพิ่มอีก

Napp Napp

อารายหว่าเนีย พี่สาวนมโต มาจากไหนอีกละเนีย

นั้นไงความลับของตระกูลคืออะไร  แต่สงสัย พี่สาวนั้นจะท้องแล้วเรื่องยุ่งตามอีกแน่ๆๆ

kuyking

st4rking1

เพิ่งอ่าน 1 2 มาหมาด ๆ 3 ก็เจ้มจ้นขึ้นนิดหน่อย รอติดตามเรื่อยๆ งับ ขอบคุณมาก ::Thankyou::

cloudser

ตามมาจากตอน 2
ดีใจนึกว่าพระเอกไปนาน ที่ไหนได้เยี่ยมพ่อแปปเดียว เป็นพระเอกนี้มันโชคดีจริงๆขนาดเป็นลมในป่ายังมีสาวๆมาช่วยแต่ช่วยไม่ธรรมดาซะด้วย 555 ::Grimace::

Edit- ตอนแรกก็นึกว่าตัวละครใหม่ที่ไหนได้ผู้หญิงที่บอกทาง ตอนแรกๆ หายไข้เลยพระเอกเราโดนรีดพิษไข้

ลืมขอบคุณสำหรับผลงานแปลดีๆครับ รอตอนใหม่อยู่นะครับ

taton

::Ajark:: ผมว่าซูบารุคงจะตาฝาด(เหมือนผม555)เห็นสาวแว่นถอดเสื้อผ้าเฉยเลย บางทีสาวแว่นอาจจะอธิบายสิ่งที่ลุงขับแท็กซี่ได้พูดไว้ในรถก็ได้นะ

...
ผิดคาดแฮะ เจ๊แกไม่พูดมาก มาถึงก็ขย่มเฉย ผมชอบจริงๆ คนแบบนี้ 555 อย่าท้องก่อนคุณมานะก็แล้วกันนะ
ปล.ตระกูลนี้น่ากลัวจริงๆ คนในหมู่บ้านไม่กล้าหือกันเลยเชียว

xonly49335

กำลังจะแย่งน้ำว่าวหัวหน้าตะกูลป่าวเนี้ย ::Beggar::