ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Saigado] Mana-san to Moya o Hanarete ทำลูกกันเถอะ 3/6 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, เมษายน 15, 2019, 06:43:08 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

thegift52

ว่าแล้วไง แม่สาวร้านของชำ (ใช่เป่าหว่า? ห่างตอนที่ 1 นานเลย) ต้องมีอะไรบางอย่างในใจ ถึงได้ดูประหม่าในตอนแรก
.
ท่าทางตระกูลนี้จะมีอิทธิพลพอควร แต่เดาได้ว่าสาวร้านของชำน่าจะมีลูกพร้อมๆกันกับนานะในตอนจบแน่เลย
ว่าแต่สาวผมสั้นในตอนท้ายนั้น!!!! ตั้งรอเลยครับ หมายถึงตั้งตารอนะ อิอิอิอิอิอิอิอิ

judnukgut

ipor

นอกจากคนหลักแล้วยังมีคนรอง แล้วนี่ยังจะได้ฟรีอีก ดวงทำมาจากอะไรคร้าบบบบ

อ้าวไงจบง่ายๆหล่ะนั่น

bigboy001

จริงๆ ผู้เขียนพยายามจะสร้าง เรื่องราวเชิงเปรียบเปรยสังคมเมืองและชนบท ที่เชื่อว่าน่าจะมีอยู่จริงๆ เพราะบางพื้นที่ก็คงไม่ให้คนนอกเข้าไปได้อะนะ หมู่บ้านญี่ปุ่นเยอะแยะ ต้นเรื่องดูเร่งขรึมแต่เอาเข้าจริงๆ ปลายเรื่องอาจจะมีแนวนัวเนียหมู่ก็เป็นได้ รอดูกันต่อไป... ::DookDig::

EDIT โหสาวแม่ค้าดูซีเรียสซะขนาดนี้แสดงว่าต้องมีเงื่อนงำผูกปมไว้หลายๆต่อ งานนี้ต้องติดตามดูกันต่ออะนะ

sebastien.vaynard

prite10540

ผมเดาว่าน่าจะออกแนวฮาเร็มบ้านนอกนะ มาพล็อดเนิ้อเรื่องแบบนี้

nowhereman

งานนี้ท่าทางพระเอกเราจะตกหลุมรักเสน่ห์ชนบทซะแล้ว

จบตอนแบบน่าสงสัยแฮะ หรือว่าตระกูลอิซาจิเป็นต้นเหตุที่ทั้งหมู่บ้านไม่มีผู้ชายเลยกันแน่

Cake'Z

นึกไงถึงอีโก้ขึ้นมาซะเฉยๆหว่า เจอ Mind Control ไปแล้วเหรอ?​ รึชอบสภาพเดิมๆของหมู่บ้านเข้าแล้ว

เนื้อเรื่องเริ่มน่าสนใจละ ว่าครอบครัวนั่นมันอะไรกันเเน่ แต่ที่แน่ๆ สบายตัวเลยนะไอ้หนู

zz4413

กำลังตามเรื่องนี้อยู่เลย ชีวิตพระจะจบยังไงนะ

mindza2212

ตระกูลนี้นี่อิทธิพลสูงนะเนี่ยขนาดชาวบ้านยังต้องยอมย้ายหนี   ส่วนพระเอกตอนนี้มี3สาวที่มาชอบซะแล้ว

ตอนหน้าสงสัยจะได้สาวเพิ่ม

raitos

เอาละสิ... ทำไมถึงชอบมาเจออะไรแบบนี้ตลอดเลยนะ
แต่จริงๆ ผมก็สงสารพระเอกนะ ต้องมารับผิดชอบตระกูลแบบนี้

Soulsteal Attapon

ไอ้เราก็นึกว่ากลับไปแล้วจะไม่กลับไปอีก แนวเรื่องคล้ายๆดวงพระเอกจะได้ฮาเร็มสาวๆแถวบ้านนอกนั้นเลยนะเนี่ย สู้เค้าพ่อหนุ่ม ::Fighto:: ::Fighto:: ::Fighto::

edit : ตระกูลนี้ต้องมีอิทธิพลอะไรบ้างอย่างในหมู่บ้านนี้แน่นอนละ น้องแว่นถึงกลัวขนาดนั้น ตอนหน้าได้ฟาดสาวอีกคนแน่นอน ฮาเร็มชัดๆ

tp3660

อ่านแล้วยังงงๆ ครับ พระเอกเราก็เคยมาหมู่บ้านนี้แล้วนี่ จะกะเวลารถผิดเหรอ หรือว่าเป็นคนละหมู่บ้านหล่ะนี่

[edit] อ้อ หมู่บ้านเดียวกัน แต่ทำไมสาวแว่นจึงตกใจขนาดนั้นเมื่อรู้ว่าพระเอกเป็นใคร แต่ผมแอบลุ้นนะว่าสาวแว่นจะท้องอีกคนก็ได้ ขอบคุณและให้กำลังใจท่าน (S)kater ครับ

badkitty

ถึงต่อของคุนนายร้านค้าที่มาช่วยชีวิตพระเอกจากป่าละ เรื่องตอนต้นดูมีเรื่องราวซัพซ้อนยังไวก็ไม่รู้ พระเอกน่านั่งต่อฟังเรื่องราวให้จบก่อน
edit สรุปแล้วมันเกิดอะไรขึ้นกับหมูบ้านนั้นกันละเนี้ย