ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kai Hiroyuki] Boshi Kateiความสัมพันธ์ต้องห้าม(พลาด)ตอนที่1 [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, เมษายน 18, 2019, 08:24:16 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

master111

sdsadwret vfgdfsdfa

ต้องเพลียขนาดไหนถึงขนาดที่ลูกเอาจะเสร็จแล้วเพิ่งจะรู้ตัว 

xxxzaaaa

อันนี้หลับจริงหรือแกล้งหลับลูกก็จัดซะหวังว่าพ่อคงไม่โกธร ::Thankyou:: ::Thankyou::

syndromz

แม่มาสวยนมสะบึ้มขนาดนี้ ก็โดนสิครับ ว่าแต่สงสัยจะเหนื่อยจัด โดนลูกซอยตั้งนานเพิ่งรู้สึกตัว

ไม่รอดหรอกที่บอกว่าวันเดียว สงสัยตอนหน้าจะจบที่ท้องซะละมั้งตามระเบียบ

bounced

kittichai.pachdam

Gunitle

*ขอโทษด้วยนะครับท่านฮิปปป พอดีผมพึงเสร็จงานช่วงนี้ติดธุระไปหน่อย ว่าจะตามอ่านให้หมดเลย ผมขอเมนท์อ่านเยอะๆท่านคงไม่ว่าผมนะครับ ขอบคุณมากครับผมมมม

เรื่องนี้ตั้งแต่เดือนที่แล้วเลย คงได้อ่านแบบเต็มที่แน่นนอน ผมยิ่งชอบงานของอาจารย์ท่านนี้อยู่ด้วย ได้อ่านยาวๆเลย สำหรับเรื่องนี้แนวแม่ลูกแบบทั่วไป ใส่กันอย่างเดียว 5555 รอดูสีสันตอนอื่นต่อนะครับ ขอบคุณมากครับท่านฮิป หวังว่าคงไม่โกรธนะครับผมม

**ครั้งเดียวไม่มีอยูจริง5555 ว่าแล้ว เหมือนไปกระตุ้นต่อมแม่เข้าให้ ได้กินยาวๆแน่55 ขออ่านตอนต่อไปเลยนะครับผม

progess

เเม่จะหลับลึกอะไรขนาดนั้น ไอทัตซึยะทำอยู่ตั้งนานกว่าจะตื่น มันคงจะหยุดให้หลอกนะคุณแม่ ก็เงี่ยนขนาดนั้น คนหลับก็ไม่เว้น

คุณแม่คงติดใจเจ้าทัตซึยะแล้วซินะ สวนขนาดนั้นมันจะไม่มีหนึ่มมาจีบเลยหรอวะ

top314007

riddled

แหม คุณแม่ เล่นนอนแบบนี้ เอาช้างมาฉุดก็ไม่อยู่หรอกครับ

พิจิตรา.ส

SikerWoo

เดี่ยวๆ หลับลึกไป ฮ่าๆ สงสัยคงกินยานอนหลับแล้วมั้งน่ะ ฮ่าๆ
TTT

TZONE

ช้าไปแล้วครับท่านแม่ เข้าไปซ่ะขนาดนั้น เอาช้างมาฉุดก็ไม่อยู่ล่ะมั้ง

Edit: เอ้านึกว่าไม่เอา แต่ก็นะ มีทีแรก ทีสอง สาม สี่ จะตามมาเรื่อยๆ เป็นปกติ