ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Himeno Komomo] Shikiyoku Trumerei บทลงโทษ 4/5 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, เมษายน 19, 2019, 07:43:17 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Niti Prompunjai

น้องสาวผมทองก็โดนสินะ
แต่ประโยคจบนี้มันยังกับ โปเกมอนเลยแหะ

nhutumkung

nhutumkung

ผมพิมไปแล้ว แต่ไม่สามารถอ่านครึ่งหลังได้ ไม่แน่ใจว่าคอมหรือเน็ตเป็นอะไรไหม หรือ ผมทำอะไรผิดหรือเปล่าเนี่ย อยากอ่านโว้ย ::Angry::

progess

นางเอกจงใจสอบไม่ผ่านรึปล่าว แต่เสียดายดันโดนประธานเก่าเปิดซิงไปซะได้

ได้ปรับความเข้าใจกับนางเอกจนมาเปนผู้ช่วยสมใจ  แถมได้น้องข้างบ้านอีก เดี้ยวก็วนลูปหาผู้สืบทอดอำนาจสินะ

ddcc

เริ่มรำคาญนางเอกแล้วสิ ทำให้รุ่นพี่มาเรียอยู่ต่อได้ม้ายยย
ใครจะกล้าบ่นคนแปลละแหม ::HeyHey::
หนุ่มติ๋มตอนแรกเหมือนอดีตประธานเด๊ะเลยว้อยยย55555

bankmc1107

kira009

ดีคับไม่นึกว่าจะมาแนวนี้ คนแต่งคิดได้ดี

Fujin2741

เนื้อเรื่องปวดตับ  แต่ก็สนุกดีครับ  น่าสนใจ  รอดูว่าสุดท้ายตอนจบจะเป็นยังไงต่อ  พระเอกจะมีฮาเร็มรึเปล่า

Worapat Rodampai

dechakit

Ecin FS