ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

รวมคลิปอดีตเคยดัง ตั้งแต่ครั้งบางคนยังหัดสาวว่าวใหม่ๆ 68 คลิป ไฟล์นิดเดียว

เริ่มโดย We love you so much, เมษายน 29, 2019, 08:49:49 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

We love you so much

คัดคลิปต่ำกว่า 18 ออกแล้ว 100% ครับ คลิปในอดีตที่ว่านี้ตั้งแต่โทรศัพท์เพิ่งถ่ายภาพถ่ายวีดีโอได้ คลิปพวกนี้จึงหลุดออกมาเพราะความเห่อกล้อง ต่างกับปัจจุบันที่หลุดออกมาเพราะอยากโชว์ ให้อารมณ์คนละแนวครับ

** ก่อนโหลดทำใจเรื่องคุณภาพไฟล์สมัยก่อนนิดนึงนะครับ ไม่ถึงกับดูไม่ได้ แต่ก็ไม่ได้คมชัดขนาด hd  อย่างปัจจุบันครับ

ตัวอย่าง

ตัวอย่าง

68 คลิปครับ ไฟล์เล็กนิดเดียว

liillililliiil

โอ้ สุดยอดครับ เก่าๆนี่แหละคลาสสิกดี อีกอย่างมันไม่เฟคด้วยสมัยนั้นเป็นช่วงที่ผมคิดว่าคลิปดีๆมีเยอะมากๆ  ขอบคุณมากครับที่แบ่งปัน...
.
.
.
ปล. อยากได้ไฟล์ที่คัดออกด้วยอ่ะครับ ทำยังไงดี??
ขอขอบคุณ! ทุกท่านที่แบ่งปันความสุขให้แก่กันครับผม