ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Itaba Hiroshi] Haha Futari คุณแม่ทางเลือก 3/6 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤษภาคม 01, 2019, 06:09:13 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

zexyx

เห็นอาหารคุณแม่แล้ว ไปซื้อเซเว่นดีกว่า 555

reawz7192

แม่เห็นอย่างงี้ 2 mom แน่ๆครับจังหวะนี้
*ได้เห็นแม่ในตอนก่อนไปแล้วว

XYZ

จากท้ายตอนที่แล้วเริ่มเห็นปมของน้องสาวแล้ว คืออยากปรับตัวให้อยู่กับครอบครัวใหม่แม่ได้
แต่พออ่านตอนนี้ พอแม่พระเอกเรามาอยู่ด้วย เหมือนจะกลายเป็นเด็กหวงของเล่น เลยจะจัดโชว์ต่อหน้าแม่พระเอก
ฉากจัดโชว์นี่ เหมือนในหนัง AV. หลายๆ เรื่องเลยครับ

ขอตามต่อว่า ชะตาแม่พระเอกจะเป็นไงต่อครับ

——————————————————————————

พระเอกดูแล้วน่าจะเก็บกดอยากจัดน้องสาวมานานละ เล่นจัดไม่หยุดเลย ยิ่งในตัวอย่างตอนหน้า ยิ่งเห็นเลยว่าจัดจนเดินไม่ไหว
แถมยังมีประโยคทิ้งท้ายว่า เป็นเพราะไม่ใช่สายเลือดเดียวกันเลยจัดกันได้ น่าจะกะให้แม่พระเอกออกจากบ้านไปเลย แต่ดูจากตัวอย่างตอนหน้า น้องสาวน่าจะคิดผิดละ ได้มีทลายกำแพงกันแน่

ขอบคุณสำหรับงานแปลดีๆ มากครับ

top314007

คุณแม่ทำตัวน่ารักมากเลยนะผมละอิจฉาเลยนะ ไอผมก็นึกว่าจะปะฉะละสะแล้ว อิอิ

Edit ผมว่างานนี้แม่แท้ๆคงเอาด้วยแน่ๆเลยพอเห็นแบบนี้

gigga

น้องสาวก็ร้ายเอาเรื่องนะเนี่ย ปากก็พูดเหมือนเกลียดพี่ชาย แต่ก็มาหึงตอนแม่แท้ๆเค้ากลับมา ทำให้ชุนจิสนใจแต่แม่ ทีนี้เลยอยากจะทำให้ชุนจิสนใจตัวเองมั่งสิ หึๆ มันส์ล่ะทีนี้

เอื้ออออ ประโยคสุดท้ายเจอไปนี่จุกเลยนะ รุนอรงสุดๆ

น้องนี่ก็โครตร้ายเลยนะ ละครไทยก็ตัวร้ายอันดับ1เลย5555 แต่ก็ทำให้เนื้อเรื่องเข้มข้นขึ้นไปอีก สุดๆแล้วท่านเอ้ยยย

Whๅ่tE

น้องสาวดูแปลกๆ เหมือนมีปมบางอย่าง คิดว่าน่าจะเกี่ยวกับเสียครอบครัวแหละ ต้องรอดูต่อ แต่ไอฝั่งชายไมโชคดีจังฟระ

ฝั่งชายเอาใหญ่เลยเว้ย จัดเต็มจริง และตอนหน้าฝั่งแม่แท้ๆ เข้าร่วมแน่ๆแบบนี้

paisan

candy555

อ้าวๆ น้องสาวออกแน้วหึงพระเอกนี้น่า  ::Thinking:: จัดให้แม่พระเอกดูกันแบบนี้  ::Horror::
Edit: พระเอกเราจัดหนักจริงๆ แตกในรัวๆกันเลย จบแบบคุณแม่เริ่มถ่ายนูดแล้ว แสดงว่าอยากให้พระเอกเราสนใจแล้ว พระเอกเราก็คงสนใจอย่างหนักเลย แต่เพราะเป็นแม่เลยทำอะไรไม่ได้ ต้องมาลงกับน้องสาวจนต้องหนีกันเลย

Gondar

้เอาแล้ววว  แม่เปิดประตูที่ไม่สมควรเปปิดแน่ๆ

ป่วยจิตเลย เจอแบบนี้ แต่ขอตามยาวๆ ::YehYeh::

gtonizuka

น้องไม่ยอมให้เสียบ พระเอกมันอดกลั้น น่าจะไม่เหลือ เรียนร้อย ต่อไปแม่ไม่น่ารอด

The Naive

ขออ่านก่อนนะครับ

Edit น้องสาวบอกไม่ชอบsex แต่พกของปลอมไปโรงเรียนด้วยเนี่ยนะ สุดยอด
ดูจากตัวอย่างแล้ว แม่แท้ๆน่าจะมาเข้ากลุ่มด้วยแต่ๆเลย

wunman

เหมือนมายุต้องการกระตุ้นอารมณ์พระเอกให้กระเจิงและให้แม่เห็นด้วย คราวนี้ลูกแท้ๆเอาแม่แท้ๆแน่

edit : ก็โรคจิตพอตัวเลยนะพระเอกเราใส่ไม่มียั้งเลยแต่ตอนนี้คุณแม่เห็นหมดแล้ว จะะอายังไงต่อไปแต่เห็นตัวอย่างเหมือนจะเกิดอารมณืกับแม่ตัวเองแล้ว ต้องใส่แม่ตัวเองแน่ๆเลย แต่ว่า เอาจนมายุต้องร้องขอชีวิตนี่พระเอกเราดิบเถื่อนดีแหะ

ธนธรณ์ จา