ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน คนไข้

เริ่มโดย DR.MAN, พฤษภาคม 03, 2019, 12:58:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tarapus

จะได้เห็นมะพร้าวอ่อน ของอุ้ม ว่าจะขาวแค่ไหน สงสัยต่อไปคงต้องกินกันทุกวันแน่ๆ

liarealty

ดูท่าทางการเชิญชวนแล้วคนไข้คนเป็นผู้ล่ามากกว่าเหยื่อนะเนี่ย เปิดช่องขนาดนี้
ห่างหายไปนานดีใจที่กลับมาโพสครับ จะรอติดตามต่อไป ขอบคุณครับ

Erik

ลุ้นซะเหนื่อย
เขียนยังกะอยู่ในเหตุการณ์จริงเลยครับ

teeieie123

แค่แกะตะขอบรายังใช้เวลาเป็นนาที ถึงตอนนั้นจะนกกระจอกไม่ทันกินน้ำหรือเป่าหว่า 5555  ::DookDig:: ::DookDig:: ::DookDig::

waddafux

namogt

คุณหมออย่าเพิ่งปืนลั่นนอกถ้ำนะครับสู้ๆจัดไป

kornsnic1

หมอนี่โชคดีจริงๆ เจอแม่ค้าแสนสวยชวนอาบน้ำ

zethkhun

555 อ่านเเล้วได้อารมณ์ยังกับมือใหม่เปิดซิงมาก ทั้งๆ ที่ตอนนั้นน่าโชกโชนระดับนึงเเล้วนา  ::HeyHey::อ่านเเล้วอยากให้จัดคาชุดไทยจริงๆเลย ::Evil::

kenwin

สวยๆแบบนี้ ไม่น่าฟันแล้วจบนะ
ต้องต่อเนื่อง ยาวๆ

dwarf

ขอบคุณครับ...จะได้สมชื่อหมอฟันเสียทีครับ

เสธฯ หนั่น สนั่น

::YehYeh::เขียนได้เนียน และระเมียดมาก ดึงอารมณ์คนอ่านทีละนิด ทีละนิด 

makuss

pliwds

Hunter Saiya

mnrie

หมอแมนนนนน

เป็นหมอฟันจริง ๆ ด้วยสินะ

อ่านแล้วแบบ

คล้ายกันเลยครับ

สมัยเรียนนี่ติ๋ม ๆ

ทำงานแล้ว จัดเต็มม