ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Igumox] Atashi no Kachi! | It's My Win! ชั้นชนะ! [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, พฤษภาคม 09, 2019, 07:42:26 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

anigkanjana

jachal

ยูมิกับไคจิ แข่งกันได้ทุกเรื่อง

แต่ว่าไคจิ โดน ยูมิรีดน้ำแบบนี้ เลยยอมแพ้ ::Ajark::

Liftzthekop

แรก ๆ ผช.อาจจะชนะ แต่เรื่องบนเตียงผญชนะแน่นอน 5555

โดนรีดน้ำซะขนาดนั้น ยังไงก็ต้องยอมแพ้ล่ะนะ 5555

siwapol55

พระเอกน่าจะชนะมั้ง เพราะนางเอกเป็นคนเปิดก่อน
ฝ่ายที่เปิดก่อนมักแพ้ 
ขอบคุณมากครับ
เดาผิด แต่มาขนาดนี้ ยอมแพ้ไปเถอะ

wangdora29

สุดท้ายก็น่าจะยอมแพ้นางเอกอยู่ดีครับ แพ้หัวใจ ยอมให้ชนะทั้งหมดเลย 555

นั้นไงสุดท้ายพระเอกก็ยอมนางเอก แต่สงสารจะยอมเพราะจะได้เอาต่อเยอะๆแน่เลย 5555

progess

ผมว่ายูมิชนะอ่ะยังไงไคจิก็ต้องยอมให้กับยูมิอยู่แล้ว แต่เอ๊ะยูมิเสียตัวให้ไคจินี่หว่ารึว่าไคจิจะชนะ ขอฟันธงว่า ไคจิละกัน

ยูมิชนะอยู่แล้ว ไอไคจิอ่ะแตกได้วันนึงไม่เยอะหรอก แต่ผู้หญิงนี่ได้ทั้งวันอ่ะบอกเลยสู้ผิดคนแล้ว

chailopburi

งานนี้ ใครเสร็จ ก่อน คนนั้น แพ้ หรือชนะละ  แต่สงสัย ญ. จะชนะ แน่นอน

chailopburi

Edit ในที่สุด พระเอก ของเราก็ ยอมแพ้ เอง เจบแบบนี้ ผมก็ยอมครับ

(จิ๋ว)

ทีมเด็กหนุ่มจ้าาาาา  ผู้ชายต้องชนะสิ จิงมะ  ::Oops::

::Grimace::  หรือว่าไม่จริง

ขออ่านต่อนะคะป๋า
::Reader::

อ้อ  ทีแรกอ่ะ เรียก อ่อยแล้วนะยะ ชั้นชนะ ๆ ๆ ๆ เรียกร้องความสนใจ
ทีหลังอ่ะ เรียก  .... กลยุทธ์  ชนะจริง ๆ ใส ๆ ไสตล์ มารยาหญิง ทีเดียวไม่พอสินะ

::Thankyou::  ขอบคุณที่แปล&ปัน เจ้าค่ะ   หนุกๆ เอาอีก ::DookDig::

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว / พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

phoenix

ผมว่ายูมิชนะครับ

Edit... ในที่สุดก็เป็นไปตามคาด

TZONE

เสมอกันเถอะ เสร็จทั้งคู่ วินๆ กันไป ถ้าแข่งกันใครเสร็จก่อน เสร็จหลังอีก คงถึงเช้าล่ะมั้ง

Edit: ทายผิดแฮะ เกิดเป็น ช ยังไงก็ต้องยอม ผญ สินะ ไม่งั้นอด

warakij

zenhyun

เป็นเพื่อนที่แข่งขันกันตั้งแต่เด็กๆ คงมีความผูกพันกันมายาวนาน ตอนจบพระเอกต้องยอมแพ้ให้นางเอกแน่นอน และก็คงต้องยอมแพ้นางเอกไปตลอดชีวิต

Edit : พระเออก นายต้องยอมแพ้ไปตลอดชีวิตแล้วหละ อิอิ

mspeed

รักแรกในวัยเด็กรึเปล่า
โตมาเลยแกล้งกัดกันน่ะ
แข่งแบบนี้ นายขาอ่อนแน่ๆ

I2eI3oI2n D Ace

แข่งกันตลอดแบบนี้แต่ถ้าตับๆกันนี้ผู้ชายแพ้แน่นอนไม่ตายก็คางเหลือง

ต้อมยอมอยู่แล้วจะไปชนะได้ยังไงหละ555