ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Itaba Hiroshi] Haha Futari คุณแม่ทางเลือก 6/7 ตอนจบ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤษภาคม 12, 2019, 02:31:04 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Judnukgut

มีการไม่ชอบมี sex ด้วย งานนี้ ลุยกันยาวๆครับ

มีแผนหนีด้วย
ผมว่าตอนนหน้าต้องมีการตามไปทำลายแผนแน่นอนน

Kingkong Keang

จุนจิ นายมาช้านะ
จบได้สวย ฮาเร็มชัดๆ

school days

CoolNook Thangsakul

ตอนนี้น่าจะอยากเอาอะไรมากระแทกหอยแล้วละ คันซะขนาดนั้น

CoolNook Thangsakul

ถ้ามีลูกกันหมดบ้านนี้ น่าจะนับญาติกันยากน่าดู

UnknownZ

จังก็แค่เรียกร้องความสนใจแค่นั้นแหละ  ความจริงแล้วอยากได้ดุ้นแก้คันจะแย่

นัทโตะ

ผมตามมาจาก doujin th ไม่ทราบทางนั้นลงแบบขออนุญาตท่านหรือเปล่าครับ

ตอน1-5 อ่านในนั้นมาแล้ว ไม่นึกว่าท่านskater จะมาลง6-7ในนี้ด้วย
อยากรู้ว่าจะง้อน้องสาวยังไงจนถึงกะต้องเสิชหามาดูเลยครับ

ddcc

แม่ น้องสาว สนิทกันเฉย55555 แต่ก็ดีละนะ
4p แบบนี้ 4p สินะๆๆๆ ::Bloody::

non.niranyu

น้องสาวจอมซึนก็แค่อยากให้พี่เกาให้ เรียกความสนใจ

4251522

คุณแม่ใช้นิ้วเก่งมาก
Edit น้องสาวเปิดใจแล้ว พระเอกของเรารับศึกหนักเลย 3คน แถมแต่ละคนหิวๆทั้งนั้น

toyotahonda

เสียวอีกแล้วสิสาวๆบ้านนี้ สุดยอดเรื่องราวกับคนแปลจริงๆ

(จิ๋ว)

::Shy::  ฟินอ่าาาาาาาาา ญ-ญ  น่าจะจบแฮปปี้ได้แล้วสินะ

::Reader::

โหยยยย ตัดใจจากของเล่น ทิ้งไปหมดได้ลงคอ...เสียดายของไหมนั่น  ::Shy::

คงไม่เสียดายสินะ พี่ชายดีกว่าเย้อะ  สรุปออกมาเหมือน ๆ จะแฮปปี้
ตอนพิเศษนี่ยังไง หนีตามสำเร็จไหม  .. ความจริงมีเพียงหนึ่งเดียวเท่านั้น
คือต้องตามไปอ่าน อิอิ

::Thankyou::  ขอบคุณที่แปล&ปัน เจ้าค่ะ

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว / พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

tjnz2530

และแล้วครอบครับก็สุขสันต์แม่แท้ๆก็สนิทกับครอบครัวใหม่
พระเอกนี้มันก็สุดๆไปเลย เป็นครอบครัวในฝันสำหรับหลายคน

ขอบคุณมากๆเลยจ้า เรื่องนี้เป็นแนวครอบครัวที่เด็ดจริงๆ ไม่ได้อ่านแนวครอบครัวเด็ดๆแบบนี้มานานแล้ว