ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Itaba Hiroshi] Haha Futari คุณแม่ทางเลือก 6/7 ตอนจบ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤษภาคม 12, 2019, 02:31:04 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

eiaws

เจอนิ้วคุณแม่เข้าไปเหมือนโดนปรับทัศนคติเลย 555

ตอนจบนี่เป็นเสาหลักของครอบครัวจริงๆซินะ (เสาที่ให้ทุกคนมาขย่มน่ะ!)

Teerahthat Thampiphat (Ba

mummebufa

ของเล่นหรือจะสู้เอ็นอุ่น ความจริงติดใจมาตั้งนานแล้วแหละหวังว่าครั้งนี้พระเอกจะทำซึนแตกสักที
ทำซึนแตกเรียบร้อยว่าแต่แตกในๆไม่มีใครท้องเลยแหะ

Tripple M

ครอบครัวสุขสันต์ จัดแบบ 4P  ไปเลย

ปล. ชอบลายเส้น/หุ่นคุณเคียวโกะในโดจินมาก

Phoowadol

งอล จัดขนาดนี้  ต้องถึงมือ  คุณแม่ เคียวโกะ กล่อมซะหาย ซีน ไปเลย  ที่จริง ผมยังคาใจ อยู่นะ  ว่า คุณเคียวโกะ ทั้งสวย  ทั้ง เซ็กส์ ขนาดนี้ แถมยังเข้าใจเรื่องเซ็กส์ได้ดีขนาดนี้  ทำไม  ผัวถึงได้ เลิก แล้วไปเอา สองแม่ลูกนี้  มาทำเมียแทน  ว่า ผัวไม่รู้จักพอ ใช่มั้ยเนี่ย
   มาเข้าประเด็นต่อ... ผู้หญิงคุยกัน มันก็จะง่ายขึ้น แต่ว่า วิธีการ ของ เคียวโกะ นี่  เล่อเอา ผมอึ้งไปเลย ไม่คิดว่า จะมี บท เลสฯ ให้ดูด้วย 
  Edit...  โอ้......ได้ผลเกินคาด  ชุนจิเปิดประตูเข้ามา ไม่พูดพล่ามทำเพลง  เสียงเลย  มาเธอเปลี่ยนไป จริงไปด้วย  แต่ มัวแต่เล่นกันในห้องน้ำ จนลืม มื้อเย็นเลยนะ  มาริ ก็ ปากว่าตาขยิบเนาะ  คงกลัวน้อยหน้าละสิ  แม่ขอมั่งๆ อิอิ   ดูไปแล้ว หลังจากนี้ คงจะแฮปปี้..........แต่อ่านตัวอย่างตอนต่อ  รู้สึก ว่า  กลิ่น  ดราม่า...โชยมาแรงเลยอะ  หวังว่า  จะตามกันเจอ  แล้วกลับ มา สู่ ฮาเร็ม  นะครับ 

กาก่าก้า ก๊าก๋า

เอ่าแล้ววๆๆ  จะได้เป็นครอบครัวเดียวกันซะที

ตอนหน้าคุณแม่ไปป่วนไรไว้ละนั่น

sea878

จบอย่าง Happy ครับ อยู่ด้วยกันอย่างมีความสุข สนุกมากๆ ขอบคุณที่แปลให้อ่านจนจบนะครับ ::Thankyou:: ::Thankyou:: ::Thankyou::

biggiggog

น้องสาวมีงอน พระเอกดันงง
คุณแม่เลยต้องลงมาช่วยเคลียร์

สุดท้ายก็ลงตัว พระเอกฟาดเรียบ
แต่มาทีเดียวพร้อมกันทั้ง 3คน
พระเอกมันจะสู้ไหวหรือปล่าว
ขอบคุณมากๆครับ

asf asf

งอนอยู่ดี ๆ พอเจอนิ้วหรรษาเข้าไปถึงกับอ่อนเลย ไอ้ชุนจินี่ก็จัดมายุซะบ้างเดี๋ยวงอนอีก

Deejung

บ้านนี้มี3สาวพระเอกต้องแบ่งปันความรักให้เท่าๆกัน แต่น้องสาวงอนต้องจัดหนักให้ ชอบๆ 3สาวสวยๆทั้งนั้น

xsoulkung123

น้องสาวหึงพี่ชาย คุณแม่แท้ๆเลยมาสานสัมพันธ์ในครอบครัว
เลยจัดเสียวให้คุณลูกสาวคนใหม่ไปอย่างมีความสุข ไอ้ลูกชายเอามาเห็นเลยอดไม่ได้
จัดทั้งแม่และน้องสาว แบบนี้ได้หมดแรงแน่ๆ กว่าจะจัดครบทั้งหมดในบ้าน
ได้จัดทั้งวันจนไม่มีเวลาพักไปเลย เป็นครอบครัวที่ดีและสุดเสียวจริงๆ
::Yes!::
Edit ในที่สุดทุกคนก็รักและเข้าใจหัวใจตัวเองสักที แต่เล่นเสียวแทนกินข้าวนี่สิ คงอิ่มไปนานเลย เล่นจัดหนักจัดเต็มขนาดนี้

eka1325

น้องสาวน่าจะหึงพี่ชายนะแบบนี้ เจอแม่พระเอกปลุกความร่านน้องสาวคงร่วมจัดหนักพระเอกแล้วแน่เลย น้องสาวนี้หุ่นดีจริงๆ น่ารักมากร่านด้วย
กลายเป็นครอบครัวสุขสันไปแล้ว เจอแบบนี้ฟ้าเหลืองทุกวันแน่ๆ ตอนหน้ามีลุ้น แม่แท้ๆพาลูกหนี สนุกมากจริงๆขอบคุณครับ

eakachaiiiii

มายุจางงงงงงง55555 ในที่สุดสาวเจ้าก็ซึนแตกซักที เหมทอนครอบครัวจะสุขสันต์ ง่ายไปรึป่าวเนี้ยยย

5555 ตอนหน้าออกแนวฮาๆมากกว่านะผมว่า แฮปปี้ๆ

HypN♥s

เรื่องนี้ตอนต้นๆเหมือนจะปวดตับนะ แต่พอหลังๆนี่ รู้สึกยิ่งใกล้จบยิ่งเข้มข้น ทุกคนน่ารักขี้นๆทุกคนเลย โดยเฉพาะน้องมายุ  ::Grimace::

ก็โดนดุ้นของจริงมาตั้งนาน แต่ตอนนี้ทำไมโดนดุ้นของพระเอกแล้วเกิดเสียวขึ้นมาซะงั้น

โดน 3 รุม 1 ท่าทางไม่ได้แก่ตายแน่ๆชุนจิ ไม่น่ารอดปีนี้นะ  ::Sweat::

สรุปว่า แฮปปี้เอนดิ้ง น่าจะเปลี่ยนชื่อเรื่องเป็น ครอบครัวสุขสันต์ซะดีมั้ง  ::HoHo::

มานะ มานี1

เรียกร้องความสนใจและหลงรักพี่ชายแล้ว คุณแม่นี้เดาใจเด่งจริง