ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Takaku Tubby] Tane no Nai Hachi - กระถางที่ไร้เมล็ดพันธุ์ Ch.01

เริ่มโดย Waterfall, พฤษภาคม 14, 2019, 01:48:39 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

strikef.

คืออะไร รับบริจาคสเปริม มันใช่การผมในหลอดแก้ว แล้วค่อยปล่อยกับไปฝังตัวที่มดลูกอีกทีใช่ไหม (แต่เรื่องสาย Dark คงไม่มีอะไรสวยงามแบบนั้นซินะ คุณภรรยาน่าจัดไปทุกสัดส่วนจริงๆ 555)

แบบนี้คงต้องมีแลกคู่กันบ้างแล้วหละ โดนเปิดแน่นอนคราวนี้

eka1325

ไปบริจาคสเปิร์มหรือให้เมียรับสปิร์มกันนะ นางเอกอย่างสวย แบบนี้คงมีจัดหนัก กับหลายคนแน่เลย ลุ้นกันเลยเรื่องราวเป็นแบบไหน
รับสเปิร์มกันแบบนี้สุดยอดมาก งานนี้นางเอกติดใจแน่นอน

oakvanilla

พระเอกเป็นหมันหรอ หรือพระเอกจะไปบริจาค
เป็นการบริจาคที่โหดมาก

karn1789

5555555 ที่มาอ่านเพราะผมชอบชื่อเรื่องเลยนะครับเนี่ย เดี๋ยวกลับมาอิดิตครับ
อื้อหืออ ตอนหน้าปวดตับแน่ แต่ดูผช เอาแต่ใจมากอยากมีลูกอย่างเดียว

ดื้อ.ชื่อ

จากการแต่งตัว ผู้หญิงน่าใจมีความต้องการสูงแต่แฟนไม่ทำให่แน่

totozar

::Thinking:: ::Thinking::ผัวนางเป็นหมันหรอถึงต้องรับบรีจาก

#เข้าบรีจากแบบนี้หรอแบบนี้มีติดใจแน่นๆ

maruko069

เตรียมตับไว้รอ

edit ใหญ่อย่างกับม้า ดูทรงแล้ว บริจาคบ่อยๆ ผู้หญิงน่าจะติดใจ

Sand is me

โอ้ว เตรียมใจเตรียมตัว กับตับ .... จะปวดแค่ไหนก็เตรียมพาราไว้แล้วครับ หวังว่าจะช่วยได้น้ะดูแล้วพระเอกก็อยากให้ไปอยู่นี่หน่า

mariners1

เห็นแววมาแต่ไกลเลย บริจาคสเปิร์มคงไม่ใช่ให้แฟนไปเอาคนอื่นสินะ ::Horror::

แมงโก้ส้นตีน

เปิดเรื่องมาสุขสันต์ แต่มันจะไม่จบอย่างที่มีความสุขสินะ  ::Horror::

Ekko

ชอบเลยครับเรื่องนี้ ส่วนตัวชอบแนว NTR ตับเลเวล100

hippopov2

แนวนี้ปวดตับแน่ๆ แต่ไม่รู้ว่านางเอกจะโดนอะไรมั่งน่าติดตามๆ

funfuen

เปิดเรื่องมาก็น่าติดตามขนาดนี้ บริจาคใครบริจาค?
โอ้ NTR ::HoHo:: ได้เวลาอัพเกรดตับ

srzce

ดูแล้วพระเอกทำลูกไม่ได้

-----------------------

ผลของการอยากมีลูก