ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชีวิตของบี ตอนที่ 6 จบ

เริ่มโดย Storm Fake, พฤษภาคม 16, 2019, 08:44:38 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

applej2k

บานแน่ๆ ต้องมีบานแน่ ๆเลยงานนี้

Songwut Phusawang

บีจะโดนช่างจัดหนักยังไงบ้างงงคับ

Somsak Pongdie

jamesbuff

ขอบคุณครับ
โดนช่างมาซ้ำจนได้

Kapi channel

น้องบีจุกแน่เลยครับงานนี้ โดนเอาทั้งวันแนานอน

utsumaki

ช่างจัดหนัก ๆ เลยจ้าน้องบีเราสู้อยู่แล้ว

Fv Jc

อยากรู้จังระหว่างพ่อเลี้ยงกับช่างใครสุดยอดกว่ากัน

saturn

โดนจัดไม่ได้พักเลย  หารบีแน่ ๆ หนูเอ๋ย

Panpanies Clomviyr

จบเสียแล้วสิกำลังลุ้นอยู่เลย ::Me?::

grabungza

โดนแบล็ตเมล์จะครั้งเดียวหรือโดนเรื่อยๆนี่

best555

kayzero

มีคลิปแล้ว น้องบีไม่น่าจะโดนแค่ครั้งเดียว

dddsss

warahok

จริงๆพล็อตเรื่องทั้งหมดใช้ได้นะครับ แต่ขาดประสบการณ์การแต่ง การดำเนินเรื่องเลยดูแปลกๆ เอาใจช่วยและติดตามงานต่อๆไปนะครับ ยังไงก็ขอบคุณในน้ำใจมากๆ
ตอบแทนความเสียวสุดแรง ด้วยคำว่าขอบคุณสุดใจ ::Glad::

vivovy