ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Itaba Hiroshi] Haha Futari คุณแม่ทางเลือก 7/7 หนีตามกัน [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤษภาคม 16, 2019, 01:40:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

game2539

ถ้าให้เดาทำไมถึงทำแบบนี้สงสัยเคียวโกะมีตารางงานถ่ายแบบเยอะจนไม่ได้มีอะไรกับพระเอกซะนานพอเลยฟิวขาดหาวันว่างแล้ววางแผนทั้งหมดเพื่อจะเก็บพระเอกไว้คนเดียวแบบไม่ต้องแบ่งแน่ๆ

วางแผนมาซะดิบดีแต่ดันไม่ทำลายหลักฐาน แบบนี้แผนทั้งหมดก็พังสิครับ พระเอกเลยต้องรับศึกหนักแบบหลีกเลี่ยงไม่ได้

zilvy sovereign

ตอนพิเศษมีแต่ของขุนแม่หรอน่าเสียดายน่าจะมีครบทุกคน

lwana4

หนีไปกันสองคนได้ยังไง ไม่สงสารคนอยู่ข้างหลังบ้าง

zxcv11119

apichart2523

การบันทึกความทรงจำโดยการ out door ก็ดีนะครับ ได้บรรยากาศแปลกใหม่ดี
เผลอแป้ปเดียวจบละ กลับไปอ่านอีกรอบดีกว่า

mooyomooyong

คุณแม่เห็นแบบนี้แอบร้ายนะเนี่ย!! กะจะเก็บลูกเอาไว้กินคนเดียวเลย ไม่เผื่อแผ่ แม่เลี้ยง+ลูกเลี้ยงเลย
Edit ฟ้าเหลืองแน่ๆไอ้ชุน มึงพลาดแล้วที่มากับแม่แค่สองคน ที่ไม่มีตอนต่อเพราะแห้งตายแน่ๆ 55555+ ::Oops:: ::Oops::

Exllector

2แม่ลุกคู่แน่สุดจิงๆแอบหนีตามกันม่แล้วอีก2สาวจะตามมามั่ยแน่

2สาวแม่ลูกก็สุดยอดจิงๆตามมาจนเจอ

Niti Prompunjai

น่าจะโดนตามทันสินะ
นั้นไงสุดท้ายก็ไม่รอด 555+

seafor7

ตอบจบ เหมือนแยกพิเศษ 2 คนเหรอเนี้ย  ::Ahoo:: ::Ahoo::

น่าจะมีต่อตอนรวม 4 คนนะครับน่าจะมันนนน

pichat.kongkaew

earthwar111

ตอนนี้เหมือนแถมเลยนะครับ ซัดกันนัวตั้งแต่ยังไม่ถึง 10 หน้าเลย ฮาาาาา

สุดท้าย 2 แม่ลูกนั่นก็ตามมาจนเจอสินะ ในใจอยากให้มีอีกซักตอนเป็นสวิงสนุกๆทั้งตอนปิดซีรี่ย์ไป แต่จบแบบนี้ก็น่ารักไปอีกแบบนึง ขอบคุณมากครับสำหรับซีรี่ย์ยาว 7 ตอนนี้ จะติดตามซีรี่ย์ต่อๆไปครับ ขอดาร์คๆให้ตับแตกเลยนะครับ

claireserah

ขอบคุณมากจริงๆครับที่แปลซีรี่นี้
edit ผมติดตามผลงานคุณ (s)kater มาหลายเรื่องมากครับ แต่ชอบเรื่องนี้ที่สุดแล้ว ขอบคุณจริงๆ

syndromz

แบบนี้ไม่เคียกแอบหนีเที่ยวแล้ว. มาถึงก็จัดกันกลางหาดเลย แม่นี่ร้ายจริงๆ

ฟินสุดๆ ขอบคุณมากครับที่สละเวลาแปลให้อ่าน ::JubuJubu::

siwapol55

ในที่สุดเรื่องนี้ก็เดินทางมาถึง ตอนจบแล้ว
ทั้งรู้สึกดีใจที่ได้อ่านตอนจบและเสียใจที่จะไม่ได้อ่านอีกแล้ว
แต่อยากรู้บทสรุปของคู่แม่ลูก คู่นี้มาก
ขอบคุณครับ
น่าจะเปลี่ยนชื่อทริปเป็น ทัวร์เซ็กตลอดทางมากกว่า จัดกันไม่หยุดเลย