ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เราสองสามคน The series Season 2 #50

เริ่มโดย poongpong, พฤษภาคม 23, 2019, 10:37:11 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

darktoilet

ชอบทุกคนเลยอะ ฟิน บี ยัว สุดๆไปเลย

mr.supply

ตอนนี้แอบสงสารบีครับหลุดออกจากวงโคจรไปเลยแถมรักก็ไม่ค่อยประสบผลเท่าไหร่คงต้องรอเฉลยเรื่องบีในตอนหน้า แต่ฉากนี้ทอมคงเสียดายแน่ที่ไม่ได้ลองเสียบเม ขอบคุณครับ

Potae

อ่านถึงตอนนี้แล้วดีใจแทนไก่กับเมที่มีโอกาสได้คุยกัน ถึงแม้จะเป็นบรรยากาศที่ไม่น่าจะคุยกันรู้เรื่องก็ตาม แต่เซงทอมนี่ล่ะ มาแบบผ่านๆ แต่ได้ล่อสาวอีกแล้ว

Ubiubi

chilypig01

สนุกจริงๆครับเป็นกำลังใจให้​writerต่ิไปนะครับ

kongrith

ตอนนี้มันส์มาก น้ำกระจายไปทั่วเลย

pd19811983

ถ้าได้เมย์แล้วเสียบีอาจไม่คุ้ม แต่อยากให้ได้อยู่ในกลุ่มก๊วนเดียวกันมากกว่า จะได้ไม่ต้องมีใครเสียใจ คิดว่านะครับถ้าเป็นไปได้

mrgreen

อะไรยังไงบีไม่อยากให้บีหายอ่ะ

longer

ruch52

Modainclick26

#ทีมฟินกับบีคับ ตอนใหม่มาใวๆๆนะคับ

kookkaitong

เกลียดไอ้ทอมแม่งจะเอาหมดทุกคนไม่แบ่งตูเลย

pankea

เครียดเรื่องงานแต่ขณะเดียวกันก็มีฟิน(ตัวเอกของเรื่อง)คอยยื่นมือมาช่วยแถมอาจได้เมช่วยอีกคนหลังจากที่ตัวเมได้เปิดใจและปลดปล่อยความเป็นธรรมขาติของตัวเองออกมาแต่ก็ยังแอบคิดถึงบีอยู่บ้างว่าเงียบจนหายไปเลยหรือเปล่านะ