ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Bifidus] Majiwari no Yado "บ้าน" 2/2 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤษภาคม 23, 2019, 03:08:11 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

chocolaze

::HeyHey:: ทำไมมันดูเหมือนมีปมยังไงๆครอบครัวนี้ หรือจะมีความสัมพันกันเองในครอบครัวตั้งแต่ก่อนอยู่แล้ว

แหมๆแล้วแบบนี้จะแบ่งเวลายังไงหน้อออ ::Me?::

cloudser

อยากให้พระเอกอยู่ตลอดไปเลย พอพระเอกมาอยู่ดูเหมือนครอบครัวเริ่มมีชีวิตชีวา คุณแม่ดูกระตือรือร้นอยากทำนั้นนี้เพิ่ม อากินี้เงียบเดาใจอยากจริง หลังเริ่มเห็นพระเอกเหมือนพ่อละมีงอนด้วย 5555 เดากันต่อ แล้วมา EDIT

EDIT อ๊ากกกกก ค่างมากอยากให้มีต่อ เหมือนมันไม่สุดเลยความรู้สึกแม่ยังค้างคาลูกก็เหมือนกันน่าจะมีต่ออีกสัก 2 ตอน ขอบคุณสำหรับผลงานแปลดีๆครับ

tazasss01

เจอแบบนี้เดาใจอากิ ไม่ถูกเลย แต่เห็นทำกันต่อหน้าทุกวันแบบนี้ไม่รู้สึกอะไรบ้างเลยหรอ

อยากให้มีตอนต่อไปจัง อยากจะรู้ว่า จะเป็นยังไงต่อ จะเข้ามาทำพร้อมกันทั้งแม่และลูกเลยไหม

noohun

ก็ชัดเจนแล้วว่า พระเอกโดนจับมาเป็นตัวแทนในส่วนที่ขาดของบ้านนี้  สำหรับคนแม่คงเป็นสามีและตัวตนที่ขอพึ่งพาได้ อ่อนแอให้เห็นได้ ส่วนคนลูกก็มาแทนที่พ่อ.....มั้ง เพราะการกระทำของอากิจังมันเกินกว่าที่แสดงออกกับพ่อไปไกลละ

อ้อ พระเอกก็ได้รับการเติมเต็ม ครอบครัวที่ขาดไปได้พอดี จบสวย
ปล.มหากาพย์งานคลีนมาก สุดยอดพอๆกับทีมร๊อคเก็ตโตะพั้นที่แปลมาชินเกอร์ซีโร่เลยครับ

Nattapon Tangchana

iwonder

Anontapon Prasongsuk

apichart2523

ผมว่าแม่คงเป็นห่วงลูกแหละไม่พูดไม่จา คงใช้เรื่องเซ็กบำบัด
การเข้าไปร่วมวงสวิงกันผมว่าน่าจะไปได้สวยสำหรับครอบครัวนี้

xfreestylex

คือที่ทำต้องการสร้างความสนิทสนมให้ลูกสาวหรอ เพราะพ่อตายไป ทำให้สูญเสีย แล้วมาทำแบบนี้คิดว่าน่าจะช่วยลูกได้งี้หรอ ทำไมมัน งง ขนาดนี้

สุดท้ายก็คือไม่ได้เฉลยอะไร แต่ก็คงเพราะอยากให้ลูกดีขึ้นแหละ

ปล. นับถือการคลีนหน้าสุดท้าย

GongGang

ตอนนางกอดผัวใหม่แม่แล้ว สงสารนางเลยนะน่าจะคิดถึงพ่อมากๆ

Edit : อ้าวพอหลังจากกอดไม่น่าจะคิดถึงพ่อแล้วหละ ฮ่าๆ สงสารคุณแม่เหมือนโดนลูกแย่งรึเปล่าน้า

PaulA

เหมือนกอดพ่อ แต่นี้พ่อทูลหัว

เสียดายมากน่ามีตอนที่สามครับ อยากเห็นสวิง

joulez

ลูกสาวน่าจะเกิดอารมณ์บ้างนะ ดูผิดปกติ ต้องอยากรู้อยากลองบ้างสิ รูปตอนเด็กกะตอนโตตอนกอดพ่อเหมือนกันเลย จบแบบให้คนอ่านเอาไปคิดต่อ ถ้าทำจบแบบสมบูรณ์มันจะไม่ถูกใจบางคนสินะ โดคุณภาพจริงๆ..สรุปแม่เหงาต้องการพระเอกมาเติมส่วนที่หายไป แต่ทำต่อหน้าลูกผมก็ไม่เข้าใจ ต้องการทดสอบปฏิกิริยาลูกมั้ง พอพระเอกมีอารัยกะลูกก็ยอมถอย เปนฟิลลิ่งแม่จริงๆ จบแบบที่ผมชอบก็เอากันสามคนนั่นแหละ

nekki

ดูแล้วไม่ปวดตับใช้ไหม ผมคิดว่าคนแม่ก็เหงาและต้องการให้ลูกหายคิดถึงพ่อที่ตายไปแล้วพระเอกมาเข้าแก็บพอดี
แต่ติดใจตรงที่แม่กลับมาเห็นแล้วไม่เข้าไปร่วมวงด้วยนี่ละ แต่จบแบบนี้ก็โอเคนะ

shinosuke

พระเอกน่าจะเป็นคู่ขาแม่แต่จริงๆแม่แค่หาผัวให้ลูกสาวหรือปล่าว

iamdevil

ทำกันต่อหน้าแบบนี้ อีกไม่นาน ไม่รอดแน่

Edit อ่านแล้ว แต่พอจบกลับรู้สึดซึ้งแทนเสียว คุณแม่นี่สุดๆเลยครับ