ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[] I won 1 billion yen ไปสวรรค์แค่ล้านเดียว 1/2 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤษภาคม 26, 2019, 10:43:06 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

penguinzz

เนื้อ​เรื่อง​ concept น่า​สน​ใจ​มาก​ครับ อยาก​รู้​ว่า​จะ​เป็น​ยังไง แต่​คิด​ว่า​ต้อง​สนุก​แน่​ๆ

Edited :
1 ล้าน​เยน​กับ​สี​ทอง ซ​ื​้​อ​สิครับ​ รอ​อะไร​ล่ะ

tanapong2000

ตอนหลังเริ่องต้องมีอะไรเเน่เลยไม่งั้นคงไม่ทำกันง่ายๆหรอก อยากให้มีสาวบนเกาะเป็นฝ่ายกระทำมั่งจัง

(จิ๋ว)

เหยยยยยย  ไม่เข้าใจ สาว คลาส 1  มาอยุ่ที่นี่ เพื่ออัลลัยยยยย

ขออ่านหน่อยนะคะ ไม่คิดว่าจะน่าสนใจขนาดนี้ ::Oops::
::Reader::

อัยยะ มีเลื่อนเป็นไฮคลาสได้ด้วย  โฮ่ๆๆๆๆๆ ::Oops::
แต่ว่านะ....ทำไมรู้สึกเหมือนมันยังไม่สะใจเท่าไหร่
แล้วพวกชั้นสีเขียว สีดำนี่ ทนอยู่ที่นี่ได้ไงหนอ

ขอบคุณที่แปล&ปัน ตามต่อแน่นอนฮับท่านจอมมาร  ::Thankyou::

ใครที่ไหนจะแปลยังไง ซ้ำหรือไม่  ก็ไม่แคร์  ก็นะอ่านเว็บเดียวก็ฟินจะแย่ละ
แปลมาเต๊อะ อ่านความหลากหลาย จะเป็นไรไป ชีวิตมันมีแค่เรื่องเดียวซะทีไหนกัน
การเปรียบเทียบสิ่งที่มีความเหมือนกัน  ยิ่งต่างกันเท่าไหร่  ก็แปลว่า 
ของสองสิ่งนั้น ไม่ใช่สิ่งเดียวกัน  และมีสิทธิ์ดำรงอยู่ เท่าๆ กัน ^ ^

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว / พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

[email protected]

มันช่างสุดยอดจิงๆๆครับ​ การเลื่อนคลาสเพื่อทุกอย่างบนเกาะ

Somchai Wan

ddcc

เรื่องนี้ของจริงบอกเลย แรกๆก็ดีอยู่หรอก แต่ติดที่ลุงรสนิยมไม่ค่อยดีเล้ยยย ตอนจบอิพนง.ตัวโกงซะงั้น555
แต่ตัวฉากในรร.นี่ทีเด็ด แต่ละคนสุดยอด

siwapeeza

เท่าไหร่ก้ยอมจ่ายอย่างงี้คลาสสีแดงอ่ะ

โหวมีคลาสพิเศษซะด้วยยย  อย่างงี้จ่ายไม่อั้นแน่ๆเลย

ห่างไกล.ไ

อยากถูกรางวัลแบบนี้บ้างจัง จะสุขขนาดดไหนนี่....55555

tkainter

naschaii

เนื้อเรื่องน่าสนใจครับ อยากรู้ว่าจะจบแบบไหน มีความรู้สึกว่าอาจจะโดนคนที่อยู่คลาสสูงกว่าเล่นเอาได้

::WowWow::

zero990

satapana

เนื้อเรื่อง ok มากๆแหวกแนวดี ชัดอยากได้คาดแขนสีแดงแล้วซิ

wunman

เป็นการ์ตูนที่ชวนให้อ่านเลยครับ  มีสีต่างๆแบ่งแยกกลุ่ม ทำให้คาดเดายากว่าจะเกิดอะไรขึ้นแล้วแถมเจอพวกไม่มีปลอกแขนอีกแปลกมากๆถ้าให้เดาจัดการได้เต็มที่จริงๆแต่อาจมีอะไรแอบแฝงมากกว่านอกจากจ่ายเงินเลื่อนขั้นอาจจะต้องทำภารกิจอะไรแบบนี้

edit: โห อยากจัดใครก็ได้สุดจริงๆจะโชคดีไปหรือป่าว ว่าแต่จะอัพขั้นที1 ล้านก็เอาเรื่องอยุ่ดูสิจะหาจากไหน น่าติดตามครับ

pleaselove

เนื้อเรื่องน่าติดตามครับ อยากรู้ว่าจะจบลงยังไง

strikef.

คลาสเดียวกันกดกันไม่ได้ด้วย แบบนี้ต้องหาทางอัพคลาสรัวๆ แล้วหละ สีแดงตัวท๊อปน่าจะมีเยอะซะด้วย555

แบบนี้ต้องหาทางอัพเป็นสีทองแบบไม่คิดชีวิตเลย แต่สงสัยจังสีอื่นๆ ถูกจ้างมาอยู่หรอครับ มาให้เขากดแบบไม่มีค่าตอบแทนมันน่าแปลกอยู่นะ 555