ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[] I won 1 billion yen ไปสวรรค์แค่ล้านเดียว 2/2 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤษภาคม 27, 2019, 09:23:19 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

zero990

อยากให้ มี หลายๆ ตอนมากคับ เรื่องนี้ ปลดปล่อยดี

satapana

อยากรู้ตอนจบมากๆอ่านแล้วเพลินดี น่าติดตามคับ

ต้วนอี้

สนุกมากครับเรื่องนี้  เป้นกำลังใจให้ครับ อย่าไปสนใจพวกที่ว่าเลย พวกนั้นเคยเสียสละเวลามาแปลแบบนี้เปล่า 

naschaii

ซ้ำผมไม่รู้นะว่าดีหรือไม่ดีแต่ถ้าแปลเรื่องซ้ำแต่เนื้อหา ::Angry::

siwapeeza

โหวงี้จัดทั้ง รร. ไม่น้ำหมดตายหรอนี่

ว่าแล้วสุดท้ายต้องจบหักมุม 55

wunman

พอได้อ่านมาถึงตอนนี้แปลกมากถ้าทำอะไรก็ได้แต่ทำไมเหมือนบางคนยังไม่ประสีประสายังซิง แถมขัดขืนไม่ได้หรือมีการจำกัดกลุ่มที่ทำการซั่มได้

edit: ในที่สุดก็เซอร์ไพรส์ ไม่คิดวาสุดท้ายจะซั่มลูกตัวเองความหื่นบังตาจริงๆแถมมีการหักเงินลดคลาสถือว่าเป็นกรรมที่สมควรได้รับแล้ว

strikef.

สู้ๆ นะครับ เป็นกำลังใจให้ และนึกขอบคุณเสมอที่ท่านดาร์ลอร์ดแปลการ์ตูนให้อ่าน เราภูมิใจเถอะครับ เราไม่ได้ลอกใครเขามา เราทำของเราเอง เหมือนเราเขียนหนังสือเรียน เราสอนเรื่องบวก ลบ หลักการสอนมันเหมือนกันหมด แล้วแต่ภาษาใคร ภาษามัน เราเขียนใหม่ตามความเข้าใจของเรามันก็คือหนังสือของเรา ที่เหลือก็ขึ้นกับคนอ่านว่าจะชอบสำนวนและวิธีการอธิบายของเราไหม

กรรมตามทันแบบนี้ก็ดีไปอีกแบบสะใจดี 555

ใครทำกรรมก็ต้องได้รับผลไม่ช้าก็เร็ว ทั้งในการ์ตูนหรือความจริง ทุกอย่างมันหนีไม่พ้น

PaulA

ครูน่าสงสาร แม้แต่ตัวเองก็ยังเอาตัวไม่รอด

เรียบร้อยเวรกรรม แต่จบง่ายดายไปแย่างงี้เลย

Creader

ลุงนี่จัดในคลาสยังไปต่อที่บ้านอีกนะ
—-
ได้ขึ้นสวรรค์เสร็จ ก็ต้องชดใช้กรรมสินะ

onzoul

ถ้าสีแดงละก็นะ ต้องจ่ายเท่าไหร่กัน ขนาดสีเหลืองยังใหญ่ขนาดนี้

naris1423

ถ้าจัดทั้งโรงเรียนแบบนี้ ไม่ช๊อคตายคาอกหรอ แต่สงสารครูนะ ที่ปกป้องนักเรียนไม่ได้เลย แถมตัวเองยังโดนจัดอีกด้วย

Edit หักมุมสุดๆ จากราชาของเกาะ กลายไปเป็นทาสแรงงานเลย

toptime

อยากได้เด็กมัธยม สาวธนาคาร
พยาบาล
ฟินเลยเย็ดทัั้ง รร.ไปเลย
สุดยอดมากครัับ

nekogeneration

มันต้องมีอะไรหักมุมแน่ๆ กลิ่นมันอออก

ก็ว่าอยู่ ต้องมีอะไรเสียไม่งั้นนี่ซั่มฟรี เกิ้นปายย