ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Ojo] Natsu ni Tabetai Ecchi na Oniku รักแว๊บเดียว[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, พฤษภาคม 28, 2019, 06:31:41 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

felintiam

ติดว่าน่าจะโดนรุมนะครับ

มาแอบกินหลังหินเลย นึกว่าจะโจ่งแจ้งซะหน่อย

facebookwat

เมาปุ๊ปมีอารมณ์ sexแน่นอน

ถ้าเห็นตอนเอากันน่าจะสนุก แน่ๆ 555

Judnukgut

นีาจะมีเป็นแนวรุมนะครับ จบแบบฟินๆสามคนทรีซัมมม

Edit ทายผิดสองเรื่องติด §=____=§แต่น่าจะมีภาคต่อนะครับ เหมือนชงๆทางไว้

Qwert123456789

แอบกินกับแฟนเพื่อนแล้วมันมาอจมด้วย มีต่อแน่นอน

Chaiyan14731

zero21

อ้าว เพื่อนตื่นซะแล้ว จะโดนจับได้ไหมเนี้ย 555 ทำซะใกล้ๆกันเชียว

โห หลบไปอยู่หลังหินอย่างไวราวกับการ์ตูน 555 แอบทำขนาดนั้น เพื่อนไม่ได้ยินเลยเหรอเนี้ย
สุดท้ายคงไปทำ 3P กันแน่เลย สนิทกับเพื่อนซะด้วย  ::Glad::
โหลดคลิปฟรีที่

Noproblemman

ลองรุกมาขนาดนี้แล้ว ไม่ต้องคิดอะไรแล้ว
หลับตาก็ไม่เห็นเพื่อนแล้ว

นี่ขนาดรักแค่แว้บเดียว
แต่เสียวซะหลายน้ำเลย
ตอนท้ายมีส่งสายตา น่าจะอีกหลายแว้บแน่
ขอบคุณครับ

dzine

(จิ๋ว)

สาวเมาแน่เหรอ  ทำไมไม่คิดว่าเมาน๊าาาาาาา  ดูดดื่มขนาดนี้ จงใจ แกล้งเมามามากกว่า
แต่ช่างเป็นคนไม่คิดมากเสียจริง  เน๊าะ มาหาเหตุผลอะไรตอนแข็งๆ  เน๊าะ  ::Oops::

ต้องตามไปดูซะละ
::Reader::

กำเลย... ไม่เข้าใจ ทำไมรักแว๊บเดียวละเนี่ย  รักพระเอกแว๊บเดียวเนี่ยะ ใช่เหรอ
เหมือนจะส่งซิกไปต่อเลยนะเนี่ย

อ๋อ ๆ รักแว๊บเดียวเสียวเยอะกว่า  ว่างั้นละกัน อิอิ

::Thankyou::  ขอบพระคุณที่แปลให้ชม ปันให้อ่านกัน ลั๊นลามากเจ้าค่ะ

สำหรับเรื่องนี้ชือเรื่องมันหมายความว่า ตอนรักจะมาก็แว๊บเดียว แต่ยาวๆเลยจ้า  ::Yes!::
เรื่องนี้บทสรุปนอกเรื่องก็คือได้เมีย แต่คงเสียเพื่อน 
  ::Sweat::

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว / พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

unstable

ผมว่านางเอกเตรียมมาแล้วล่ะ ฮ่าๆๆ แอลกอฮอไม่น่าจะเท่าไหร่  ตอ่ไปได้จัดชุดใหญ่แน่นอน

aum popza

castiel47

syndromz

ตัวผู้หญิง ถึงไม่เมาเบียร์ก็ร่านอยู่แล้วมั้ยเนี่ย ผัวเผลอไม่ได้จัดแฟนเพื่อนอีก

เรียบร้อยจ้า ไม่ได้เมา แค่จะเอา มีต่อแน่นอนไม่เหลือ

Kit.m555

เรื่องราว : ปีศาจนมทำมาขนาดนี้ต้องแอบไปทำต่อแน่นอน
จบ : เพื่อนพระเอกมาเห็นพอดีและคงเลิกบ่นว่าซิง 55
Edit : แตกหลายรอบอย่างนี้ผู้หญิงไม่ได้เมานิ  ::Grimace::

Ae Haha

ฟลุ๊คจิงๆ แฟนเพื่อนเมาแถมมาหื่นใส่ แต่คงต้องเสียเวอร์จิ้นแล้วละ

เสียเวอร์จิ้น แต่เล่นซะลืมไปเลยน่ะว่านี้แฟนเพื่อน 555