ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Zucchini] Fudousan Monogatari บริการเช่าซื้อความรัก 3/7 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มิถุนายน 06, 2019, 03:14:48 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Summermay

ตอนนี้น่าอ่านสุดๆ สายโหดสองคนมาเจอกันจะเป็นไงนะ เดาไม่ถูกเลย แต่คิดว่าผู้ชายคงมีทีเด็ดจริง สาวน้อยคงได้เสร็จสมใจแน่  ::Glad::

#สรุปว่าตอนนี้นึกว่าจะเสียว กลายเป็นฮาซะงั้น 55

zero21

โห ลูกสาวเล่นเอาระดับตำนานเลยเหรอเนี้ย จะไหวไหมนะ

ขนาดสมกับเป็นระดับตำนาน ว่าแต่คุณหนูก็ยังรับไหวอีกนะเนี้ย 555
โหลดคลิปฟรีที่

Ascobric007

คราวนี้เป็นชายขายบริการ เดี๋ยวเถอะคุณหนู ดูถูกคนอื่นระวังจะเจ็บตัว
เจอเนื้อคู่แล้วสินะคุณหนูหวังว่าคงมีความสุขตลอดไป

darkgundam

B&B

กลับมาแล้ววววว รอนานมากคร้าบบบบ อิอิ

ถึงว่าทำไมคุณเมดนฝหน้าตาคุ้นๆ ที่แท้คู่พี่น้องจากตอนก่อนนี่เอง เป็นไปได้มากเลยนะที่ทั้งคู่อาจจะมีบทในตอนต่ออีก ไม่ใช่นางคู่นี้ก็พระนางตอนแรก

::Waiting:: ::Waiting:: ::Waiting::

เอิ่มมม... ดูถ้าอาจารย์​จะวางไทม์ไลน์​แบบ สบายๆ 1 ตอน ต่อไปก็ดาร์ค 1 ตอน ต่อมากสบายๆ แล้วดาร์คสลับกันไปสินะ

ในตัวอย่างดูแล้วนางไม่รอดแน่ๆ แถมเผลอๆ ในตอนจบนางน่าจะไม่ได้เจอพระเอก หรืออาจจะเจอ แต่เป็นในสภาพสิ้นค้าที่พัง ไม่ก็ สิ้นค้าตัวท๊อป​ก็เป็นได้ แต่น่าจะเป็นตัวท๊อปมากกว่าสิ้นค้าที่พังละนะ

พระเอกในตอนนี้ถ้ามองแค่ช่วงล่างก็ไม่รู้หรอกนะว่าเป็นคน เพราะมันดุ้นม้าชัดๆ

ไอเรื่อง เรื่องเล่าของฉัน นะ พระนางเป็นแฟนกันเถอะ อย่าเป็นภาระให้คนดูเลย ยิ่งขี้อิจฉา​กันอยู่ ส่วนหัวฟู่นั้นน่าจะเป็นเพื่อนที่ทำงาน แล้วที่นอนอยู่น่าจะผู้จัดการมั้งนะ

ขอบคุณ​ครับ

เปลี่ยนโปรไฟล์​แล้วดูน่าเกรงขามขึ้นเยอะเลยครับ แถมดูท่าแล้วคนทำผิดกฎคงรอดยากแล้วม้างงง อิอิ

amt8406

ขายมนุษย์เป็นทาสกามอย่างเดียว  ชาย-หยิงก็ไม่เว้น

Boran Mark

อยากดูเจ้าปีศาจมันจะขนาดไหนนะ จะเอาคุณหนูอยู่หรือปล่าว รอติดตามครับ
edit:เจ้าปีศาจกับคุณหนู่นี้เหมาะสมกันดีจริงๆ คู่นี้ ว่าแต่ตอนต่อไปเริมตาร์กใช้ไหมครับ 

nowhereman

งานนี้โมริ เจอคู่ปรับ สนองอารมณ์ได้เต็มๆแน่ๆ  ส่วนสองพี่น้อง คนพี่ท้องไปซะแล้วแฮะ พ่อเป็นคนในบริษัทหรือลูกเจ้าของหละเนี่ย

เจอของใหญ่อย่างกับม้า งานนี้คุณหนูติดใจจริงๆด้วย  ว่าแต่ตัวอย่างตอนหน้าดาร์กไปหน่อยไหมครับ

Northstar Rta

คุณหนูจะเจอสามีที่อึดทนถูกใจไหม แต่ท่าทางต้องพิสูจน์เพราะภายนอกสามีดูธรรมดาจัง
คุณหนูเป็นคนที่จุดเสียวอยู่ลึกนี่เอง เจอใหญ่ขนาดนี้เลยทะลวงถึงจุด เจอของถูกใจเธอแล้ว

poloxz

มาถึงก็โชว์ของเลยวุ้ย

ไม่ใช่แล้ว นั้นมันขาอีกข้างแล้วว

ตลกตอนจบ เจอแฉหมดทุกคร

virgoranger

เจ๊นี้ก็โหดมาก 5 ชม ปีศาจจะเป็นยังไงนะ

Edit อือหือทะลุออกปากมั้งหน่ะ

T101

::Glad:: ขอบคุณครับ  ::Glad::

สองพี่น้องน่ารักจริงๆ โพล่มาอีกแล้ว  แต่ปีศาจนี่ติ๋มๆ เชียว  ตัวน้องสาวก็โหดดี ห้าชั่วโมงเสร็จครั้งเดียว

มันยาวหยั่งกับไม่ใข่คน แถมอึดอีกต่างหาก  ส่วนพวกพี่ชายและคนรับใช้ได้มาหมดแล้วแต่บ่มิไก๊นั่นเอง

เรื่องต่อไป น่าจะโหดเอาเรื่องอยู่ ขายลูกเพื่อจะให้มาทำงานบริการที่บ้าน

Xr4p

ขออนุญาตนะครับผมจำได้ว่าอ่านตอนที่ 2 แล้วและเม้นรวมทั้งอีดิตแล้วครับ แต่ตอนที่1จำไม่ได้จริงๆว่าได้อ่านไปหรือยังแต่อยากตอนนี้มากแล้วววว ขออนุญาตอ่านเลยนะครับสัญญาว่ากลับมาอีดิตแน่นอน

ใหญ๋ไปแล้ว... ถ้าโดนขนาดนี้จริงๆคิดว่าผญ.ไม่น่าจะเสียวออกเท่าไหร่นะน่าจะออกแนวเจ็บซะมากกว่า

bomb1021

ปีศาจนี่ 2 บุคลิกชัว ตอนแรกติ๋มๆ

พอตอนมีอะไรน่าจะเถื่อน

edit ยะ ใหญ่ นั่นท่อนแขนเรอะะะะ

คุณหนูก็ยังจะรับไหวอีก

ของงี้เค้าเรียกเกิดมาเพื่อคู่กันนะ

ดูท่าจะอยู่กันได้ยาว เพราะตอบสนองคุณหนูได้ 5555

yopern

สองพี่น้องมาอยู่บ้านนี่เอง ว่าแต่คุณหนูอยากลองกับปีศาจ น่าจะสมน้ำสมเนื้อกันนะ

edit นึกว่าจะเอาโหดๆ ที่แท้ของมันใหญ่และอึดและเอาได้หลายๆหนเกินปกติ จึงถูกใจคุณหนูไปเท่านั้นเอง