ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เพลิงรัก ไฟแค้น ตอนที่ 10 (ตอนจบ)

เริ่มโดย cdx, มิถุนายน 07, 2019, 09:21:02 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Northstar Rta

พิพัฒนช้างโชคดีได้เมียสวยๆแล้วยังมาช่วยทำธุรกิจอีก

sun_307

น่าจะจัดให้น้องไอโกะสักตอนก่อนจบ จะได้หายค้างคาใจนะ

txxt30

ฉากเสียวปิดท้ายขอเดาว่าเป็นคู่แฝดเอมกับอร  ผ่างๆ 

rexmost gizmo

น่าสงสารมีเมีย4 แต่ต้องปรัชดว่าจะไปเอากับเสาไฟฟ้า นะพี่พิพัฒน์

neung_cm

N2610 PP

จะจบแล้วขอฉากสี่รุมหนึ่งได้ไหมครับ

txxt30

ฉากเสียวปิดท้ายขอเดาว่าเป็นคู่แฝดเอมกับอร  ผ่างๆ 

เอ๊า..เดาผิดแฮะ

Peera canalitartis

สงสัยพิพัฒน์ จะต้องบำรุงหน่อยแล้ว เดี๋ยวเมียหนีนะ  ::Evil::

นิลุบล สาระ

อ่านแล้วชอบผลงานท่านcdxมากๆ จะรอติดตามเรื่องต่อๆอยู่นะ 

ssaa3112

น่าอิจฉาพิพัฒน์ มีเมียตั้ง 4 คนอย่างไรก็ดูแลตัวเองบ้างนะ อย่าหักโหมหล่ะ

mophvigo3820

อ้าวมีตั้งสี่คนแล้วเกี่ยงกันอีก...น่าจะชวน น้องไอโกะมาร่วมด้วย

chapter11

จบแบบ happy ไม่เหลือความแค้นเลยนะครับ แถมได้เมียสาวตั้ง 4 แหนะ น่าอิจฉามากฮะ
อ่านสนุกมากครับ รอติดตามเรื่องต่อไปครับท่าน เป็นกำลังใจให้ครับ

chatree33

ผู้เฒ่าเซราะกราว

ขอทายว่าเป็นแม่ลูกอ่อนพิยดา เพราะชอบแย่งนมลูกกิน....อิอิ
5555....ผิดคาดแต่ไม่ผิดหวัง....อิอิ

iammaa

น่าจะไอโกะบ้าง..สงสารน้องยังไม่ค่อยมีบทเท่าไหร่