ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[DL Mate] Kuuki Otoko no Nyotai Juurin Harem มนุษย์ล่องหน [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มิถุนายน 11, 2019, 01:56:40 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

phoenix

ดูๆแล้วมันไม่เหมือนการล่องหนนะ แต่มันประมาณ ไม่รับรู้ว่ามีคนๆนี้อยู่มากกว่า เหมือนสายลมพัดผ่านไป....

..........

แล้วตกลงตอนท้ายๆนี่ สาวๆเค้ารับรู้ว่ามีตัวพระเอกอยู่ด้วยแล้วเหรอ??? งงนิดหน่อย

lnwrong26

::Crying:: อิจฉาพระเอกจังว่าแต่ถ้ามีก็ขอซักแก้วถ่าจะดี  ::Thankyou::

dint.6424

สุดยอดมากๆแค่ดื่มเลือดก้อได้ความสามารถล่องหน

nowhereman

ไม่ให้ทำสิ่งชั่วร้ายแต่ปล้นธนาคารได้เนี่ยนะ  แต่งานนี้พระเอกเราลองของกันบนรถไฟเลย แทนที่จะหาที่ ที่คนน้อยๆหน่อย

555 ขนมรสชีส แต่เหมือนหลังๆพลังค่อยๆเสื่อมหรือเปล่าเนี่ย ไมสาวๆมองเห็นแล้วหละ

potato guy

ถ้าผมมีพลังเเบบนี้นะผมไม่มีทางให้มันกับใครเเน่นอน สงสัยลุงเเกน่าจะเอียนเเล้วมั้ง ถึงได้ให้มาง่ายๆเเบบนี้

dauk

Pongsathorn Suwannarit

ลุงผ่านมาประเทศไทยมั้ยครับ..อยากจัดแบบลุงมั่ง..ยิ่งเด็กๆสมัยนี้ยิ่งน่า....มากกก

gss211

เดี๋ยว​นะไม่ให้ทำสิ่งชั่วร้าย 5555 อยากรู้​จัง​ว่าตาลุงนั้นแกนิยามสิ่งชั่วร้ายว่าอะไร
เรื่องมนุษย์​ล่องหน หรือหยุดเวลาแนวๆนี้ชอบมากเลยครับ แต่หาอ่านยากมากแนวแปลกๆเนี่ย น่าจะทำออกมาเยอะๆ ดีกว่าแบบแนวทั่วไปใสๆคือมันเยอะมากอ่าน
แต่เรื่องนี้มันต้องมีตอนต่อไปอะ ควรจะทำเป็นซีรี่ย์​ยาวๆเลยนะ น่าติดตามมาก

jungjung

อยากมีโมเม้นแบบนี้บ้าง จะไปโรงเรียนหญิงล้วนเลย

Nondon

พระเอกโดนต้มแน่ๆ

พลักแบบนี้ขอซักอึก ดีนะพระเอกไม่เอาไปเล่นแผลงๆ

zebrazaa

timeai

ขอเจอลุงสักครั้งครับ

น่าอิจฉามากๆครับสุดท้ายฟาดสาวๆเรียบเลยครับ มิวะน่าเอ็นดูมากครับ

siwapeeza

เดี๋ยวนะไอสิ่งชั่วร้ายนี่คืออะไรเพราะที่ทำนี่ก็ไม่ใช่ว่าดีนะลุงงง 555

หลังๆนี่แสดงว่าพลังเริ่มอ่อนไหมนี่