ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เจ้าสาวดวงซวยEND

เริ่มโดย Storm Fake, มิถุนายน 15, 2019, 02:31:12 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

First10 และ 1 ผู้มาเยือน กำลังดูหัวข้อนี้

pongsan

กี้คงติดใจ....ยอมแสดงต่อ  ก็ดาราชายใหญ่ซะขนาดนั้น  จะกลับไปใช้ของเล็กๆคงไม่ได้ฟิว!! ::Ajark::

Ronin21

heatblaze29

มโน สกลนคร

เรื่องนี้ผู้แต่งบรรยายเก่งได้อารมณ์
ขอติดตามอีก นะคะ

โก๋หมึก

kayzero

อ่านแล้วอยากเข้าไปร่วมวงรุมเย็ดกี้เลยครับ

nimitr.th

warin89

หนูระวังท้องนะ ป้องกันหน่อยก็ดี อีกเรื่องสาบานได้ไหมว่าเอกมันไม่รู้จริงๆงะ

Jesada Rittikul

สนุกมากเลยครับ มีลุ้นตลอดทั้งเรื่อง

กิติ กิจประชุม

เอกมรึงนี่มันโง่จริงๆหรือว่าแกล้งโง่วะ.มีคนอย่างเอกจริงไหมวะเนียะ

พง ใจดี

เจ้าสาวได้เสียวติดใจแน่นอน

Silverzz

เจ้าสาวคงติดใจนายแจ็คแล้วแน่นอนต้องรอดูว่าจะมีฉากสวิงหรือไม่

arieth

เจ้าสาวอาจจะไม่อยากแต่งงานเพราะติดใจ

ธนเวทย์ ปคุณวานิช

น่าจะโดนเต็มๆท้องเลยนะ  ผัวจะรู้มั๊ยเนี่ย

097898117

บรรยายดีมากๆ แต่เหมือนว่าจะดีกับทุกฝ่ายเฉยไปๆมาๆ