ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

“ใบไม้เปลี่ยนสี” ตอนที่ 4/4

เริ่มโดย katalun, มิถุนายน 21, 2019, 07:42:03 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

scorpionx91

ขอต่ออีก ตอนพิเศษขอทั้งสามคนเลยไม่ได้หรอ ::Shy::2>1>3
ขอบคุณครับ

aum691

อยากจะอ่านเรื่องของเลขาบ้างครับน่าจะเด็ดไม่แพ้กัน

toptime

::Glad:: มันเด็ดมากเจ๊ปราง
น่าจะพาสาวๆมาเข้าคอลเลคชั่นได้อีกเพียบ

iammaa

ปรางนี่สุดยอดของการวางแผนเลย...อย่างนี้ มีได้มาเรื่อยๆๆ อีกแน่..
โหวดเลือก เนื้อหาส่วนนี้ครับ
3. เลขาสาว => ภารกิจเขย่าบ้านแพรวา

Pongsathorn Weerahong

ตอนพิเศษ เลขาสาวครับ จะคอยตามอ่าน เขียนมาให้อ่านอีกครับ ภาพสวย บรรยายได้ดีมากครับ

lolGoodดีย์

สรุปลอยตัวกันเกือบหมดทุกคน มีความสุข(?)กันหมด

2000HP

เป็นกำลังใจให้ผู้เขียนครับ รูปไม่เยอะไปหรอกครับ สวยดีด้วย55555
ความจริงอยากอ่านเรื่องในมุมมองบุคคลที่1ของผู้ชายนะ แต่ถ้าให้เลือกเอาของแพรก็ดีครับ ชอบแพร

mrzoom

สนุกมากครับ เนื้อเรื่องดีมาก สามารถเอามาทำเปนเรื่องยาวได้เลย

ถ้าให้เลือก อยากได้ตอนพิเศษของแพรวาครับ  ::DookDig::

lit260499

เสียดายจังจบซะแล้วอยากให้แต่งต่อครับ ผู้แต่งบรรยายเนื้อเรื่องได้ดีเห็นภาพตามแถมมีภาพประกอบที่สวยงาม ทำให้เสียว(นำ้ปริ่ม)ได้ตลอดและทำให้คนอ่าน(ตัวเอง)สบายตัวไปด้วยทุกตอน เสียดายจังเลย

chana chana

noojane

โดนขนาดนี้เจ้ติดใจไหมละ

ปล รูปสวยๆทั้งนั้นเลยครับ  ::Bloody::

lungpee

มีเงินก็มีอำนาจ มีอำนาจก็สั่งได้ทุกสิ่ง ...เงิน อำนาจ ราคะ ...

thelegendary29

sipher1

wat2017