ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kuusou] Teishi o Jiyuujizai ni Control! โปรแกรมควบคุมโรงเรียน [แปลไทย (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 04, 2019, 03:03:32 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nuyzall1

อารมเหมือนพระเจ้าอ่ะ ควบคุมเวลา คนได้ หลายโหมดด้วย

ประมาณอัดอั้นานาน แค้นอ.ใหญ่มาก จนอยากเห็นกน้าจารใหญ่ 555

Maed Permchat

ถ้าสมมุตินะ มีโหมด สั่งผู้หญิงทุกคนเป็นาส แล้วก้เราเปิดโหมดอมตะ ฟาดทั้งโรงเรียน แล้วก้เขียนโปรแกรมให้ตัวเองคุมได้ทั้งโลกนี้บอกเลยว่าแจ่มแมวแจวเรือเลยคีับ

krapang

เครื่องที่ทุกคนฝัน ไว้ในหัวตลอด   อ่านไปไม่อยากคิดตามเรย  ถ้าเปนเราคงหนักอะ

Qwer12302

เปิด
ซีรีย์ขอฃวิเศษนี้มันเยอพจิงๆ
มีตั้งแต่ นาฬิกา หมวก แว่นตา บลาๆ

tonnextgen

มีโหมด แตกได้เรื่อย ๆ ด้วย มีฮาเร็มแน่ ๆ ::Glad::

samart.makumtean

ชอบตรงโหมดอมตะนี่แหละครับ ใช้ได้ฟุ่มเฟือยดีจิงๆ 555 ::DookDig::

Cookiedent

น่าสนุกแนวควบคุมแบบนี้ ชอบๆ

อ้าวจบไม่สนิทซะงั้น. รอครับรออ่านต่อ

Heallyza

เนื้อเรื่องมาพร้อมกับไอเทมวิเศษเหมือนเดิม

พวกคนวาดคงมีคนอุดหนุนของลิขสิทธิ์ทำให้ได้เงินไปต่อยอด เพราะประเทศเราไม่มีให้สนับสนุนเลยไม่มีงานแบบบนี้

ผมชอบภาพสี แล้วก็รูปทรงแบบนี้นะ อ่านง่ายดี

/ />
หลังจากอ่านก็บันเทิงสมองดี แต่ผมชอบแนวดราม่า แบบ AV ค่าย ATK มากกว่า

แต่ผมเชื่ออย่างนึงนะ ว่าถ้ามีไอเทมพวกนี้จริงๆ เราก็ใช้มันจนเบื่อ และไม่อยากมี sex อะละ เพราะมันก็เหมือนอาหาร

ที่หิวขนาดไหน สุดท้ายก็ต้องมีอิ่มอยู่ดี

YuioNew

ชอบตรงโหมดอมตะนี่แหละครับ
ถ้ามีโหมด สั่งผู้หญิงทุกคนเป็นาส แล้วก้เราเปิดโหมดอมตะ ฟาดทั้งโรงเรียน เลย555

nowermore

sniper2945

ภาพสีซะด้วย

เอิ่ม ไม่ชอบการเดินเรื่องเลย  พอเอากันเยอะๆ กลับไม่ตื่นเต้นแฮะ
รึผมรู้สึกคนเดียวหว่า

Zusumiya

ถ้ามีโปรแกรมแบบนี้คนอื่นจากนอก โรงเรียนจะโดนไหมถ้าเข้ามาอยู่ในโรงเรียน

paisan12

น่าจะแอบทำเงียบๆ เดี๋ยวเด็กใหม่ๆไม่กล้ามา แต่ลูกครูใหญ่เด็ดจริง

HOME SCREEN

อนาเขตยังอยู่แค่ในโรงเรียนใช่ม้า ในความคิดนะน้าจะเป็นที่ รร มีสัญญาณพิเศษหรือเปล่าแบบทดลองเพราะทำให้หลับได้ ทำให้ไม่เคลื่อนไหวได้น่าจะเป็นคบื่นชนิดพิเศษ แต่ทำไมไม่ส่งผลถึงตัวเอกอันนี้น่าสน
Edit โหมดปีศาจ อาจหมายถึงทำให้คนอื่นเป็นปีศาจอะเปล่า 555 พลิกล็อคเลยนะ