ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Samemanma]Our Encounter Of Midnight เที่ยงคืนสองเรา[แปลไทย By HypN♥s](Uncensor

เริ่มโดย HypN♥s, กรกฎาคม 22, 2019, 06:36:51 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

natthapon.sinsadee

สถานการณ์แบบนี้ ชอบมาก พระเอก กับนางเอก มี อะไรบางอย่างที่เจอกัน จะเขาอีหรอบรักแท้ในคืนหลอกลวง มั้ยนะ นางเอกดู ใจกล้าดี พระเอกนี่ดูแนวจริงจังกับชีวิตนะครับ

Partomtai Jong

alaaum

เข้ามาถูกจังหวะ ต้องมีต่อแน่ๆ

กลายเป็นว่า น่ารักขนาดนั้นเลย สุดยอดจริงๆในห้องคาราโอเกะ

unoop

ชอบนางเอก ขอดูไอ้นั่นกันตรงๆ เลย ก็เลยไม่ต้องชักว่าวสบายไป

bunhelupu

อะไรมันจะบังเอิญเจอสาวสวยได้ขนาดนี้  ::Shy::

จบแบบนี้ดีจังสานสัมพันธ์กันต่อได้

sunshine9

ตอนแรกๆดูนางพูดมาก พูดไม่หยุด แต่พอเครื่องติดกลับเงียบเชียว อย่างนี้ต้องสั่งสอนให้ร้องไม่หยุดซะแล้ว น่าติดตามมากๆ ขอบคุณครับ

Ae Haha

ผู้หญิงคงช่วยผู้ชายจนเสร็จเพื่อขอบคุณที่ช่วย คงจะสมใจผู้ชายที่ไม่กลัาทำอะไร

สุขสมหวังกันไป แลกไลน์กันแล้วต่อไปก็นัดมาจัดกันได้อีก

zenhyun

ทำไมพระเอกไม่ล็อคประตู เอ๊ะหรือจงใจให้นางเอกมาเห็น 55555 ขอลองเดาแบบตรงข้ามตอนจบแบบแฮปปี้เอนดิ้งคือตอนจบพอพระเอกตื่นขึ้นมานางเอกน่าจะหายออกจากห้องไป ต่างคนต่างแยกย้าย

Edit รู้สึกดีที่จบดีแฮะ :) แต่สงสัยหน้าสุดท้ายที่ใช้ขอบโต๊ะช่วยตัวเองนี่มันจะทำท่ายังไงหว่า

tamagot123

ตอบจบนางเอกน่าจะเป็นนักร้องดังแน่ๆเลยยยย ประเอกก้ไปงานคอนเสริท

งงตอนจบนิสส นางเอกเปนดาราเปล่าอะ

C-Master

แบบเนี้ย ผมเรียกว่าพรหมลิขิตเลย แล้วก็ยังเข้ามาถูกเวลาด้วยนะ กำลังกำเลย 5555

game2539

ชายหญิง2คนเข้ามาในห้องด้วยกันแบบนี้ยังไงคืนนี้ไม่ได้นอนกันแน่
edit:รู้จักกันแค่คืนเดียวก็จะได้เป็นแฟนกันหลังจากนี้คงได้นัดกันบ่อยๆแน่

uta01

อุบัติเหตุของการชักว่า แล้วไม่ล็อคประตูอาจเกิดขึ้นได้ทุกเมื่อและทุกคนน่ะครับ

BearBlez

คิดว่าจบแบบเฉลยว่านางเอกเล็งพระเอกไว้แล้ว แล้วย้อมใจเพื่อมาเกี้ยวพระเอก ซึ่งเข้าทางพระเอกครับ55
กลายเป็นเข้ากันได้ดี ไม่มีอุปสรรคใดๆ สาวขี้เมากะหนุ่มขี้เหงา แฮปปี้ครับ

sunlightz

มาขัดจังหวะแบบนี้ ต้องมาช่วยทำให้แทนแล้วแหละ