ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yanagawa Rio] Secret of Married Woman ความลับของแม่(และผม) [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 24, 2019, 03:05:11 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bigboy001

งานนี้ต้องตามไปจัดหนักแม่ที่บ้าน...เอาให้บานตะเกียง...หื่นดีนัก...

oakvanilla

ตอนแรกนึกว่าแอบนัดเดทกับยูตะ หักมุมเลยเจอกันที่สถานีเฉย
ตอนแรกนึกว่าพอจับได้ยูตะจะไปร่วมแก็งบนรถไฟซะอีก

mindza2212

งานคุณแม่นี่เป็นงานด่วนจริงๆแต่มาทำบ้าไรบนรถไฟฟร้า

กลับบ้านแล้วยังไม่เปลี่ยนชุดอีกหรอ

rangth

jlo68

B6105280

เจอใครไม่เจอมาเจอลูกตัวเอง
edit สุดท้ายลูกกับแม่ก้ได้กันเอง

Rider V3

บูตะ กลับบ้านไปถามแม่สิ   ::Glad::

...............................

แล้วมันก็จบเรื่องในบ้าน ยูตะ ด้วยวิธีนี้

นายไข่ย้อย

โอ้ว ผ่านไปจะๆ เห็นเต็มตาเชียว จะมองหน้ากันติดไหมละเนี้ย  ::Waiting::

อืม ก็ยังโอเคนะเรื่องนี้ อย่างน้อยพระเอกเราก็ไม่ได้ไก่อ่อน ::Grimace::
อิอิอิ

BlackSkuLL

โฮ้ย ไอ้ลูกชายแม่งก็ตาไวไปไหน 555+

เอาจริงๆแม่พระเอกสวยขนาดนี้ ดูแล้วยังไม่แก่เลย

เดี๋ยวมีวิ่งตามกลับบ้านแบบไม่ต้องสืบอะ 55

::Evil::

Thonglor

ขออ่าน ::HoHo:: แม่ใส่ชุดนักเรียน ไม่ชอบได้หรอ ลูกคงจะทนไหวหรอก

iiouxsoe

ผัวไม่อยู่หาคนรุมในรถไฟสงใสได้ลูกแทนแบบนี้

แม่ลูกผูกพันเลยแบบนี้ ลูกใหญ่ด้วย

Phoowadol

โดจินซะอย่าง จินตนาการล้ำเลิศ. มานั่งคิดอยู่คนเดียาวว่า เฮ้ย มันมีงานแบบนี้บริการบนรถไฟ จริงๆเหรอ.   ไอ้ลวนลามนี่พอเข้าใจ แต่นี่ มันเซ๊กซ์หมู่เลยนะนั่น. ฉากเด็ดสุดคาดว่าน่าจะเป็น หน้าต่างรถไฟเนี่ยหละมั้ง. มันสื่อออกมาได้หลายอารมณ์ความรู้สึกเลยครับ. ทั้งตื่นเต้นทั้งกลัว ทั้งตกใจ ทั้งเสียว. กลับบ้านไป ต้องมีเคลียร์กับลูกชายแบบ ลงดีเทล แล้วหละ อิอิ
   Edit.   ฉากในรถไฟ สำหรับผมให้100คะแนนเต็มเลยครับ. แต่พออ่านหลังจากที่ซ่อน ความรู้สึกส่วนตัวเลยนะครับ. มันรู้สึก กระอักกระอวนใจ ยังไงก็ไม่รู้สิครับ. คือ แนวแม่ลูกเอากันนี่.เล่นเอาผมใจแป้วไปเลยครับ. ทั้งๆที่แต่ละฉากที่แม่ลูกเอากัน ภาพวาดสื่อความหื่นได้ดีมากๆ   แต่ก็คงเป็นเพราะ ผมเสฟเนื้อหาที่ท่านแปล จนอินด้วยมั้ง.   (ว่าแต่ คุณแม่แต่งชุดนี้ ดูเด็กลงเยอะเลย. สวยดีครับ)

Master-V

ต่อหน้าต่อตาลูกเลย ขนาดนี้แล้วทั้งแม่ทั้งลูกคงไปกันไม่ถูกเลยทีเดียว

จบลงด้วยดี แม่ก็เงี่ยน ลูกก็อยาก

nicky.supakorn

งานคุณเเม่เเบบเน้ถ้ายูตะรู้ยูตะจะช่วยคุณเเม่มั้ยคะ คุนเเม่จะได้ให้ยูตะทำคนเดียว นั้นงัยยูตะชอบหอยเเม่จิงๆด้วย กตัญยูจิงๆลูกคนนี้