ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานแอบถ่าย RCA ต้นกำเนิดคลิปหลุดในเมืองไทย หายากและแพงเวอร์ (ในยุคนั้น)

เริ่มโดย We love you so much, สิงหาคม 25, 2019, 10:19:15 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

We love you so much

ต้นกำเนิดคลิปหลุดแรกๆของเมืองไทยครับ ไฟล์ในตำนานใครไม่มีมาเก็บไว้เลย
สมัยรุ่นๆ cd AV แผ่นละ 150 แต่แผ่น RCA อัพราคาไป 200-300 บาท
ผมเคยห้าวใช้เน็ต 512kbpss อัพโหลดไปแจกในบอร์ดน้ำนิ่งยุครุ่งเรือง ใช้เวลาอัพค่อนวัน 5555 ยังมีอีกคลิป แอบถ่ายโรงแรมสาวแว่นเซ็กส์จัดกับเสี่ยครับ แล้วจะเอามาให้ชมกัน

ตัวอย่าง