ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

บทจะได้ ก็ง่ายแบบนี้แหละ

เริ่มโดย xonly289482, สิงหาคม 26, 2019, 01:17:04 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

xonly289482

ใครกันจะคิดว่า จะมีเมียสักคนกับเขาเพียงเพราะ ทักแชท(ในเกม)ผิด
ต้นเหตุของเรื่อง เริ่มจากตอนนั้นเพียง เพราะผม กดเม้าส์จิ้มผิดชื่อ ทักไปว่า"สนครับ" หลังจากนั้น ช่องข้อความกระซิบ ก็มีข้อความกลับมา "สนอะไรหรอคะ" ผมนี่ ถึงกับอึ้งไปพักนึงก่อนจะพิมตอบกลับไปว่า "ส่งผิดแชทครับ" หลังจากนั้น เธอก็แอดเพื่อนในเกมมา แล้วก็กลายเป็นเพื่อนชวนคุย +ลงดันเจี้ยน เกือบเดือน  จนเธอค่อย ๆซักไซ้ไล่ถาม ผมก็ บอกไปตามตรงนั่นล่ะครับ หลังจากนั้นพอเล่นไปอีกสักพัก ก็กลายเป็นว่า ตั้งห้องแชทคุยกันอย่างเดียวไม่ได้สนเกมไปซะแล้ว ระหว่างแชทกันตอนนั้น ผมเองก็บอกไปตามตรงว่า ไม่มั่นใจว่าจะจีบจริงมั้ย เธอเองก็ดูนอยด์กับเรื่องนี้อยู่เหมือนกัน แล้วอีกหลายวันให้หลัง เธอก็บอกกับผมว่า จะเลิกเล่นเกมแล้ว พอผมถามไปก็บอกว่า น้อยใจ เจอแต่คนไม่จริงใจ แล้วเธอก็ให้เบอร์โทรผมมา ก่อนเธอเลิกไป เธอบอกว่า "ภายในอาทิตย์นี้ ถ้าจะจีบก็โทรมา ถ้าไม่ก็โยนเบอร์ทิ้งไปเลย" ผ่านไป 3 วัน หลังจากนั่งคิดทบทวนเรื่องราว พอช่วงดึกผมจึงตัดสินใจกดโทรไป
-"สวัสดีค่ะ" เสียงในสายดังขึ้น
->นั่นใช่ มะนาว รึเปล่าครับ" ผมถาม
-"คะ"
->"นี่ผมบอยเองนะครับ"
-"ค่ะ"
->"งั้นก็แค่นี่หล่ะครับ โทรมาจีบครับ"
แล้วผมก็กดวางสายไป
วันถัดมา เวลาประมานเดิม ผมก็กดโทรไปอีกครั้ง แต่เพียงแค่ ทักสวัสดีกันสั้น ๆ แล้วเราทั้งคู่ก็เงียบลง ผมเองก็ประหม่าไม่รู้จะพูดอะไร สรุปได้ว่า ต่างคนต่างก็ไม่วางสาย เป็น ชม. จนในที่สุด เธอก็พูดสั้น ๆ ว่า เดี๋ยวไปทำงานก่อนนะ แค่นี้แหละ แล้วเธอก็วางสายไป ผมเองก็ได้แค่พูดขานรับสั้นๆก่อนที่เธอจะวางสายไป วันถัดมา ด้วยความกลัวว่า จะไม่มีอะไรพูด ผมก็เลยไม่โทรไปหา แต่ทว่าเธอกลับโทรมาหาผมแทน พร้อมกับถามไถ่ ว่า ทำไมถึงไม่โทรไป ผมเองก็ได้แต่ตอบเหตุผล ก่อนที่เธอจะบอกว่า "ถ้าไม่รุ้จะพูดอะไรก็ ลองเล่าเรื่องอะไรก็ได้มาแล้วกัน เผื่อมันจะช่วยอะไรบ้าง" ผมก็เลยค่อย ๆ เล่าถึง อุปนิสัยใจคอ แบบคร่าว ๆ หลังจากวันนั้นเราทั้งคู่ก็ค่อย ๆ ผลัดกันเล่า ถึง เรื่องที่ชอบ ไม่ชอบ แล้วความประหม่าก็ค่อย ๆ หมดไป หนึ่งเดือนเศษกับการพูดคุยกัน ผมจึงตัดสินใจ ลองทำอะไรบ้าบอ อย่าง ทั้งเล่นมุกบ้าง พูดจาทะลึ่ง สองแง่สองง่ามบ้าง รวมทั้งส่งกลอนแต่งเอง 1 บท เท่าที่ตอนนั้นในหัวจะนึกได้
"จากนิ่งเงียบไม่พูดจาพาซีเรียส
ก็คลายเครียดเฮฮาแสนสดใส
ค่อยค่อยปรับค่อยค่อยเปลี่ยนคุยกันไป
อยากให้รู้เอาไว้คิดถึงเธอ" แลดูเธอก็ อึ้ง ๆ ไปอยู่พักนึง หลังจากนั้น บางวันที่ผมนึกกลอนอะไรออก ก็จะด้นสด ไป ส่วนวันอื่น ๆ นั้น บอกเลยว่า บางวันผมเองหลับคามือถือเพราะนอนคุย แรก ๆ ก็งอนกันอยู่ แต่พอผ่านไปเกือบอาทิตย์ ที่ผมหลับคามือถือ ก็กลายเป็นเรื่องปกติระหว่างเราไป จากปกติที่โทรไปช่วงค่ำ พอลองโทรไปเร็วขึ้น ปรากฏว่าหลังจากลองโทรครั้งแรกกลายเป็นเธอให้ผมโทรไปปลุกเป็นนาฬิกาแทน หลังจากนั้นเราก็ยังคงคุยกันผ่านโทรศัพท์อีกจน 2-3 เดือนถัดมาหลังจากที่โทร ก็เริ่มมีอาการพ่อแง่แม่งอนกันล่ะครับ ทางผมมักจะเป็นฝ่ายขอโทษเสียมากกว่า จนกระทั่งวันนั้น เธอก็ยังคงงอนผมอยู่เหมือนเดิมแหละครับ เพียงแต่ ปกติเธอจะไม่สุขภาพแข็งแรง แต่วันนั้นเธอไม่สบาย ซึ่งปกติเวลางอนกันผมเอง จะขอไว้ว่า ให้เวลากันสักพักจนถึงเที่ยงคืนของวันรุ่งขึ้นถึงผมโทรไปหา แต่วันนั้นที่ส่งข้อความมาว่าเธอไม่สบายผมจึงกดโทรไปหาเลย เธอรับสายด้วยน้ำเสียง แหบ ๆ "โทรมาทำไมไหน บอกว่าจะไม่โทร..." ผมไม่รอพูดหรอกครับ พูดใส่เธอไป "ก็ไม่สบายนี่ หาหยูกหายากินแล้ว ไปนอนซะ" เธอยังคงไม่หายงอนผมมั้ง จึงได้ถามน้ำเสียงประชดประชันว่า "ไหนว่าเป็นคนมีกฏมีระเบียบไง"ด้วยความฉุนขาด ผมเลยพูดไป "กฏน่ะ เออ มันสำคัญ แต่คนน่ะสำคัญกว่ากฏไง เข้าใจแล้วก็ไปนอนซะ" เธอพยายามพูดต่อ แต่ไม่ทันได้พูด อะไร ผมก็พูดด้วยน้ำเสียงที่เรียกว่าดุจริงจัง สามคำเน้น ๆ ว่า "ไปนอนซะ !"จนในที่สุดเธอก็ยอมวางสายแล้วไปนอนพักจนหายไข้ แล้วสัปดาห์ถัดมา เธอเลยตัดสินใจ ถามผมนัดทานข้าวเย็น แน่นอนว่าผมเองตอบตกลงโดยทันทีโดยนัดกัน 1 สัปดาห์ให้หลัง หลังจากนั้นพอถึงวันนัด ผมก็แต่งตัว ให้เรียบร้อยที่สุด แล้วผมก็เดินทางมาตรง ที่ ๆ นัดกันไว้ ปรากฏว่า พอถึงเวลาเธอยังไม่มาครับ ผมเลยโทรไปถามปรากฏเธอบอกผมสั้น ๆ ว่า "อยู่โรงแรมจะมาหามั้ย ?" ผมลังเลอยู่สักพัก ก่อนที่เธอจะพูดตัดพ้อว่า "ไม่รักกันแล้วหรอ" ผมเลยตัดสินใจ "เอ้าไปก็ไป"
พอไปถึงโรงแรมผมก็บอกพนักงานว่ามาหาห้องตามที่เธอบอก พอไปถึงหน้าประตู ผมก็ค่อย ไ เคาะประตู ก๊อก ๆ ๆ แล้วก็รอ สักพักก็มี ผู้หญิงมาเปิดประตูให้ จากรูปที่ให้มาก่อนจะเจอก็ค่อนข้างตรงกันอยู่ ตากลม ผมยาวประบ่า เพียงแต่ เสื้อที่ใส่ เป็นชุดยูนิฟอร์มพนักงานห้างผมจึงถามเสียงตะกุกตะกัก "นั่น...มะนาวใช่มั้ยครับ นี่บอยเองครับ" เธอยิ้มมุมปากนิดแล้วก็ตอบว่าใช่ค่ะ พลางเชิญผมเข้าไปในห้อง แล้วเธอก็ขอตัว ไปอาบน้ำ ผมเองตอนนั้นก็ได้แต่นั่งนิ่ง บนเตียงอีกตัว(อีกเตียงมีกระเป๋าเธออยู่ สักพักเธอก็ออกมาจากห้องน้ำในชุดลำลอง แล้วหย่อนตัวลงบนเตียงหันมาทางผมแล้วพูดเปรยๆ ว่า "เพลีย จากที่ต้องเดินทางมา ขอนอนหลับสัก 15 นาทีนะ" ผมเองก็ตอม "อืม" แล้วผมก็ปลอยเธอนอนไปทั้ง ๆ อย่างนั้น
จนกระทั่ง เวลาผ่านไปสักพักใหญ่ ๆ เธอจึงลุกขึ้นมาบิดขี้เกียจ พอเห็นผมยังนั่งนิ่งอยู่เตียง ก็ ล้มตัวลงนอน พร้อมกับเรียกผมไป "นั่งบนเตียงนี้ก็ได้ ไม่ถือหรอก" ผมก็เลย ลุกย้ายไปนั่งข้าง ๆ เห็นเธอนอน บิดไปมาสักพัก ผมก็ค่อย ๆ พูดคุยหลังจากหายเกร็ง ผมก็ลองเลียบเคียงไถ่ถามสารทุกข์ สุกดิบ จนถึงที่มาที่ไปว่าทำไมมานอนพักที่โรงแรมนี้ พอถึงเรื่องนี้เธอนิ่งเงียบไป เธอก็ตบที่เตียงข้าง ๆ พร้อมกับพูดว่า "บอย... มานอน คุยตรงนี้หน่อยสิ นั่งคุยอย่างนั้นมัน เมื่อยนา" (ผมเองบอกบอกตรงว่า ตอนนั้นยังซื่อบื้ออยู่เลย)พอผมลงไปนอน(หันหน้ามองเพดาน)เราก็เริ่มพูดคุยต่อ แล้วสักพัก เธอก็บอกว่า "หันมาทางนี้ก็ได้น้า" ผมเองก็ ค่อย ๆ หันไปครับ พอตาสบตากันเท่านั้นแหละ ผมจากที่พูด ๆ อยู่ ก็เลิกพูดไปเสียดื้อ ๆ เราทั้งคู่ต่างนิ่งเงียบไปสักพัก แล้วเธอถามผมว่า "บอย คิดว่า... ผู้หญิงที่ อยากเรื่องอย่างว่า ตั้งแต่พบหน้าผู้ชายครั้งแรก เป็นยังไง" ผมเองก็นึกอยู่พักนึงแล้วก็ตอบไป "ก็ขึ้นอยู่กับอะไรหลาย ๆ อย่างอ่ะนะ ถ้าปกติคนรักกันก็คงไม่แปลกนะ แต่ถ้าอยากกับ คนอื่นนี่ บอกคำเดียวเลย ร่าน"พอเธอได้ยินก็หัวเราะเบา ๆ ผมเองก็งง ว่าพูดอะไรผิดไปรึ แล้วเธอก็เอื้อมมือมาตรงหน้าผม พลางคว้าแว่นที่ผมใส่อยู่ ไปถอดวางบนหัวเตียง แล้วเธอกับผมก็มองตากันอีกพักใหญ่ ๆ จนในที่สุดเธอก็ก็ค่อยเลื่อนมือมาโอบไหล่แล้วค่อย ถูไถช้า ๆ พลางถามผมว่า "บอยเคยมีอะไรกับใครรึยัง" แน่นอนว่าผมส่ายหัว เธอก็ยิ้มน้อยยิ้มใหญ่ แล้วเธอก็ถามว่า "รู้มั้ย....ว่ามะนาวอ่ะ อยากเป็นแฟนของบอยนะ" เเล้วเธอก็ค่อยเลื่อนมาคว้ามือ ผมไปวางบนไหล่ของเธอ แล้วมือเธอก็เลื้อยมาพาดไหล่ผม พลางขยับมาใกล้ ๆ แล้วเธอก็ถามว่า "เคยจูบกับใครมั้ย ?"เธอก็เลื่อนมือมาบนหน้าพร้อมกับบอกให้ผมปิดตา แล้วมือเธอก็ค่อยโอบคอผมไปจนเราทั้งคู่หายใจรดหน้ากัน แล้วเธอก็พูดเบา ๆ ว่า"หลับตาสิคะ" พอผมหลับตา สัมผัสนุ่มนวล จากริมฝีปากของเธอก็ค่อย ๆ บดเบียดกับริมฝีปากผม ถึงจะไม่มีเคยมีประสบการณ์ แต่อย่างน้อย ๆ ก็คงมีหนัง x ที่เคยดู ผมเองก็ได้แต่นึกคร่าว ๆ แล้ว ก็ลองทำมั่วซั่วไปแหละครับ ระหวางที่เรากำลังแลกลิ้นดุนดันกัน มือผมก็ค่อย ๆ เลื่อนไปโอบคอของเธอ หลังจากถอนริมฝีปาก เราทั้งคู่ก็มองตากันอีกครั้งแต่คราวนี้ ต่างออกไป ตรงที่มือไม้ของผม ค่อย ลูบไล้ไปตามเรือนร่างของเธอ เธอถามว่า เป็นหรอ ผมบอก "ไม่เป็นหรอก เเค่ดูหนังxแล้วทำตามเฉย ๆ น่ะ มันต้องบิ้วท์อารมณ์ผู้หญิง ก่อนไม่ใช่หรอ เคยอ่านมาจากที่ไหนสักที่แหละเห็นว่า ผู้หญิงอ่ะมีอารมณ์ยาก แต่ถ้ามีแล้วอ่ะ ลากยาว" เธอเองก็หัวเราะลั่นเลยครับ แต่ ไม่ก็ไม่เห็นเธอห้ามอะไร ผมก็ลูบไล้ไปทั้งตัวแหละครับ ตั้งแต่หัวไหล ผ่านหน้าอกของเธอ ไปยันแผ่นหลังลากไปถึงกางเกงแล้วค่อย ๆมาหยุดตรงร่องของเธอ ระหว่างที่ลากมือเลื้อยผ่านผมก็มองเธอนั่นแหละครับ ดูเหมือนว่า มันก็พอจะทำให้มีอารมณ์บาง แต่ก็ไม่เปลี่ยนไปมากเท่าไหร่ ผมเลยถามว่า แบบสั้น ๆ ว่า"ได้ไหม" พลางขยับมือที่กำลังลูนเป้าของเธอ เธอบอกกลับมาว่า "ทั้งตัวและหัวใจ นาวยกให้บอยหมดแล้วค่ะ" ผมเลยค่อย ๆล้วงเข้าไปในกางเกงช้า ๆแล้วค่อย ๆ ลูบไล้บริเวณเป้าของเธอผ่านกางเกงใน พอผมค่อย ลูบไล้ สีหน้าเธอก็เริ่มบิดไปมา ผมเนิบนาบช้า จนรู้สึกได้ว่า เอวเธอเริ่มร่อนมาตามจังหวะนิ้วมือ  เสียหายใจเธอเริ่มขาดห้วง ผมจึงค่อย ๆ เพิ่มความเร็ว อีกนิด จากอารมณ์ที่คุกรุ่น ก็ค่อย ๆขยายตัว จนในที่สุดเธอใชมือที่โอบผมค่อย ๆ จับตัวผมพลิกขึ้นมาทาบด้านบน พร้อมพูดเบา ๆ "ช่วย...นาวที" ด้วยความเซ่อ ก็เลยถามเธอกลับไปตรง ๆ "หมายถึงเอากันน่ะเหรอ" เธอไม่ตอบ แต่พยักหน้าแทน เราค่อย ๆ ถอดกางเกงและกางเกงใน หลังจากนั้นผมจึง ขึ้นไปที่เตียงอีกครั้ง แล้วค่อย ๆ คร่อมตัวไป แล้วผมก็บอกว่า"ช่วยจับไปให้ลงรูหน่อยนะ แบบว่า... ไม่เคยจริง ๆน่ะ" เธอจึงค่อย ๆ ใช้มือ มาสัมผัสท่อนของผมแล้วค่อย ๆ นำไปจ่อ ตรงร่องของเธอ ผมมองหน้าเธอแล้วถาม "แน่ใจนะว่าจะทำ"เธอพยักหน้าช้า ๆ พอเธอปล่อยมือ ผมค่อย ๆ ดันเอวเข้าไป ระหว่างที่ดันดูเธอร้องเสียงหลง "อ๊ะ.. อ๊า..." จนผมกดทั้งแท่งเข้าไป สัมผัสเนินเนื้อนั้น สำหรับผม รู้สึกเหมือนกับ ไข่แดงที่ถูกเจาะก็ไม่ปาน มันทั้งนุ่ม แต่ก็ยืดหยุ่น หลังจากนั้น ผมก็ค่อย ถอนลำครับ แต่อนิจจา ถอยลึกไป หลุดครับ ! ผมจึงต้องค่อย ๆ คลำหาร่องอีกครั้ง แล้ว ค่อยตัวกดลงไปช้า ๆ อีกรอบ พอสุดลำคราวนี้ผมก็ ถอยแล้วค่อย ๆ กดลงไปช้า ๆ ใหม่ พอเห็นว่า เริ่มเข้าที่เข้าทางผมจึง ค่อย ๆ ดัน เข้าออกช้า ๆ พอหันมามองหน้าเธอ นั่นล่ะครับ เธอหลับตาพริ้ม แล้วสักพักเธอก็เผลอครางชื่อผมแต่ว่า... ผมเนี่ย ไม่รู้ครับนึกว่าเธอเรียก(ปกติตอนอ้อนก็เสียงราว ๆนี้เลยไม่รู้)เลยหยุด แล้วขานรับเธอไป งานนี้ อารมณ์เธอแทบจะหยุดกึกเลยครับ แล้วเธอก็กระซิบมาว่า "ไม่ต้องหยุดนะคะ"ผมเลยค่อยเดินเครื่องอีกรอบ พอเริ่มเดินเครื่องไปประมาณนาทีกว่า น้ำจะแตกครับ ผมเลยกระซิบบอกเธอว่าจะแตกแล้ว แล้วหยุดกิจกาม แล้ว ผละตัวไปห้องน้ำ แล้วรีดน้ำ ลงบนโถครับ จากนั้นผมก็เดินมาที่เตียง สีหน้าตอนนั้นนี่ แบบว่ารู้สึกผิดเต็ม ๆ เธอเองพอผมมาที่เตียงก็ ปลอบผมเต็มที่ล่ะครับ "ใจเย็น ๆไม่เป็นไร เอาใหม่นะ" ผมจึงค่อย ๆ เริ่มแลกลิ้นอีกครั้ง แล้วค่อย ๆ ปลุกอารมณ์เธอพักใหญ่ ๆ จนในที่สุดอารมณ์รอบสองก็มา ผมค่อย ๆ เดินเครื่องสาวเข้าออก ช้า ๆ จนพอเริ่มหลับตาอีกครั้ง ผมจึงเปลี่ยนเป็นซอยสั้น ๆ พอเริ่มขยับถี่เท่านั้นหล่ะครับเอวที่เคยนิ่งก็เด้งรับ ตามจังหวะที่ผมกดลง จนในที่สุด เธอก็หมดความอดกลั้นร้องครางระงม สักพักใหญ่ เธอก็ตัวสั่นเกร็ง แล้วก็แน่นิ่งไป แต่ผมเองยังครับเลยจัดการซอยอยู่อย่างนั้น พอสักพัก เธอคงเริ่มมีอารมณ์หล่ะครับ สะโพกที่แน่นิ่งเริ่มขยับตอบรับผมอีกรอบ   แล้วผมก็จัดการซอยถี่รัว คราวนี้ เธอตัวเกร็งกระตุกอีกครั้ง ส่วนผมก็ แตก อีกรอบในเวลาถัดมาไม่นาน

Kapi channel

ยังไงกัน ผมก็เป็นนะ พูดไม่ค่อยออกทำตัวไม่ถูก

blackjack

::HeyHey::  จะมีต่อมั้ยเนี่ยกำลังสนุกเลย ต่อนะครับต่อให้ที

Suriyu Buarung

Dts Rayong

จบแบบให้รอลุ้น ได้ง่ายสมชื่อเรื่องจริงมั้ยครับ

aone

ไม่ง่ายนะครับรอมาตั้งกว่าจะได้เจอกัน แต่เจอกันก็ได้เลย

ntcomX

ค้างคาใจมากเลย มาต่อให้จบเร็วด้วยครับ ::YarKK::

633sqd

ทำให้อยากแล้วจากไป ::HoHo::...มาต่อด้วยนะ

อิทธิพล ทบชา

ตัดจบง่ายๆอย่างงี้เลยเหรอโหใจร้าย

devilzoa

กฤต รักชาติ

samsung014

อ่ะ เล่าให้ฟังแค่นี้เองเหรอครับ กลับมาเล่าต่อได้มั้ยครับ ^^"

Danai Tee

swss2511

johnywalker

แล้วสรุป ได้เป็นแฟนกันหรือเปล่าครับ ตัดจบตอนแตกแบบนี้ค้างคาใจมาก