ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เจิน สนทนาปัญหาครอบครัว (รีไรต์ จบในตอน)

เริ่มโดย footswitch, สิงหาคม 26, 2019, 11:12:09 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

1234non

เจินดูไม่ธรรมดาแหะ น่าจะมีเซอร์ไพรส์ อิอิ

outsider

myzzr

อิทธิพล ทบชา

เรื่องนี้เหมือนเคยอ่านชอบที่เอามาให้อ่านใหม่ครับ

Jakkrit Singhawat

บ้างครั้งเราก็ต้องบอกความจริงและแสดงตัวตนของเราจ่อคนที่ยะมาอยู่กับเรา เค้าจะได้รู้นิสัเราไม่งั้นก็ไม่มีความสุขแบบ เจิน-ภพ ในตอนตน

txxt30

เรื่องยาวดี อ่านเพลิน เริ่มจะเข้าสู่บทวาบหวิวแล้วสินะ

akepong

เหมือนจะเคยอ่านแล้ว แต่ก็ยังสนุกลุ้นดีครับ..น่ารักๆ

jooloo

beeriero

เคยอ่านนานมาแล้วแต่จำตอนท้ายๆไม่ได้แล้ว

nomtojung

Alan

::Cheeky::ปัญหาก็เหมือนเสื้อผ้าครับ ต้องแก้ไปเรือย ๆ พอแก็เสร็จแล้วก็จะเจอของดี...

pddy2545

เรื่องน่าติดตามมาก น่าจะเขียนเป็นเรื่องยาวเลยครับ แต่ก็ไม่อยากให้มันดาร์คมาก เพราะเริ่มต้นเรื่องมามันดูอบอุ่นดี ถ้าดาร์คมันก็น่าเสียดายครับ