ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เจิน สนทนาปัญหาครอบครัว (รีไรต์ จบในตอน)

เริ่มโดย footswitch, สิงหาคม 26, 2019, 11:12:09 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

panax

สุดยอดเลยครับ   เล่าได้เห็นภาพจริงๆ
ต้องติดตามละว่าจะพาเจินดำดิ่งไปได้ถึงขนาดไหน

Thanapon Vittayarat

เคยอ่านเมื่อนานมาแล้ว ขอบคุณครับที่เอามาเขียนใหม่

Kiss my ass

catoon

ต้นเรื่องไม่ค่อยน่าสนใจแต่อ่านๆ ไปเริ่มมันแบบต้องลุ้น

phoenix

มีปัญหาครอบครัว ต้องแก้ไข.... เอาใจช่วยครับ...

sarayut thekop

พอรู้ว่าโรคจิต พอได้เปิดตัวปุ๊บเหมือนจะได้โลกใหม่จากน้องเจินเลย เมียใหม่คนนี้ท่าจะสนุกด้วยสิ เต็มที่เลยนะน้องเจิน

volxon

เจ้าแฟนเก่าหนูเจินนี่มันยังไง ทำตัวแปลกๆ ::Hmmm::

แหม พ่อพระเอกของเรา จะพาหนูเจินไปเปิดประสบการณ์ใหม่หรือนี่ ระทึกตื่นเต้นดีจริงๆเลยว่ามะนจะออกมาในรูปแบบไหน
อ่านแล้ว เห็นภาพเหมือนดูซีรีย์เลยครับ สนุกน่าติดตาม ผมจะติดตามผลงานนะครับ  ::WooWoo::

เดี๋ยวอ่านจบ มาเม๊นท์ต่อ......

::Bloody:: ::Bloody:: ::Bloody::   เอ่อออ มันยังไม่จบใช่ไหมครับ หรือยังไงนะครับ  ::Reader::

sawong sad

กะจะให้เมียดูหนังกะแฟนเก่าแล้วกลับไปเช็คของว่าโดนไรมามั่ง รึแค่อยากให้เค้าได้เครียกันครั้งสุดท้าย แต่ยังไงเจินโดนจัดหนักแน่ๆ

ตะวันแดง

อ่านเพลินครับ...ยังนึกฉากจบยังไงอยู่นะ
เรื่องนี้ไม่มีฉาก 20+ ใช่ไหมครับ หาไม่เจอเลย รอลุ้นตอนเสี่ยวอยู่ครับ

arsenyo

แนวนี้ชอบครับผม น้องเจินจิตเหมือนกันนะเนี่ย

banyat9

ปัญหาครอบครัวแก้ได้จากการสื่อสารพูดคุยยอมรับปรับความเข้าใจความต้องการรสนิยมของกันและกัน