ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Agata] Oneshota Friends Kouhen พี่ กับ เพื่อน 2/3 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 02, 2019, 11:34:20 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Noproblemman

แบบนี้มันควรจะโกรธดีมั้ยเนี่ย

แค่สองคนโชตะก็จะแย่อยู่แล้ว
นี่เล่นชวนเพื่อนมาเพิ่มอีกสองคน
มันจะไม่ไหวเอานา
ขอบคุณครับ

vegitoo1

ผมนี้ยอมเป็นทาสเซ็กซ์ให้เลย นะแหม่ อิอิ  ::Shower:: ::Shower:: ::Hunger::

Tdestiny

โชคดีนะชูตะ เจอบิ๊กไซต์2คนคอมโบอย่างงี้ แห้งตายแน่เอ็ง555

เอิ่ม 2คนก็ตายละ มาชวนเพิ่มอีกจะอยู่ต่อได้สักกี่น้ำเนี่ยโชตะ

นายไข่ย้อย

แหมมม ถูกใจสายโชตะเลยแบบนี้ น่าเอ็นดู ดูเอ็นซะจิงๆ ::DookDig::

ได้แห้งกันไปข้างละทีนี้ โดนสูบจนหมดตัว
อิอิอิ

dilok211021

มาตอนสองนี้ จับน้องชายตัวเองปล้าเลยเหรอ แต่สุดท้ายน้องชายน่าจะติดใจนะ

จบแบบ happy ดี เรื่องนี้อ่านแล้วอยากกลับเป็นเด๊กอีกครั้ง แล้วมีพี่สาวมาขึ้นครูให้จัง

Ae Haha

โดนเเล้วเด็กน้อย พวกพี่สาวเล่นจนหน่ำใจแน่ๆ

ชวนเพื่อนมาอีก กลายเป็นสี่สาว สงสารพวกเด็กหนุ่มๆจริงๆ

สวัสดีค้าบ

พอดีไล่อ่านตอนแรกก่อน แต่ไม่เข้าใจว่าทำไมผมดำถึงจับมัดแบบนั้น นี้มัน darkside แล้วชัดๆ

ช้าก่อน ถาลาก 4 คนนี้ เด็กๆมีเฉาตายอะ 55555 ดูแต่ละคนละไม่น่าจะทำกันคนละน้ำ

yoshizugi

ทะเลาะกับเพื่อน ก็แบ่งน้องชายให้เพื่อนหายงอน

น้องชายกําลังเจองานหนักหนีไป

(จิ๋ว)

อ้าว อ้าว แบบนี้เขาเรียก เกมพลิก  หรือเปล่าคะ
มาลุ้นหนอนน้อย  555  ว่าจะสยบสองนางมารได้ไหม ::HoHo::

::Reader::

น่าสงสาร  ::Oops:: น้ำตาจิไหล
สองไม่พอ พี่จัดสี่อีกต่างหาก สู้ ๆ หนอนน้อย

ขอบคุณที่แปล&ปัน เจ้าค่ะ ::Thankyou::

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว / พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

bigboy001

::Horror::  หำหักคา 2 หอย แน่นอนไอ้หนูเอ๋ย มรุงไปกินไวอากร้าสักกระปุกไป ::Thinking::

siwapol55

เจอพี่สาวแบบนี้ไป พูดไม่ถูกเลยทีเดียว
ไม่รู้ว่าจะบอกว่าน้องช้าย น่าอิจฉาหรือน่าสงสารดี
ขอบคุณมากครับ
มีการชวนคนมาเพิ่มด้วย น้องแห้งตายแน่

kazu36

หลังจากหลอกเด็ก มาจัดน้องเพื่อนนี่เอง ต้องมีกาวประสานใจแฮะ
ชวนทัพเสริมมาอีกสองคน น้ำหมดตัวแน่นวล

Liftzthekop

ตอนแรกนึกว่าน้องจะหื่นใส่พี่สาวแล้วเพื่อนพี่มาเห็นสะอีก  5555

มีแววได้พวกเพิ่มแน่นอน 5555

BlackSkuLL

สุดท้ายก็ไม่รอดน้องเอ้ย 555+

แต่ต่อไปน่าจะมีความสุขอยู่นะ  ::Yes!::

poloxz

มีอะไรให้ผมพอช่วยได้บ้่งไหมครับ
มีไข่เพิิ่มมาอีกสองฟองเลย อ่านมาเจอหน้านี้แอบตลกเลย

ชูตะสู้ไม่ถอยจริงๆๆ
เจอแบบนี้ใครก็ลุย