ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[DISTANCE] Musume to Chichi no KETSUMATSU คุณพ่อคุณผัว [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 07, 2019, 04:03:56 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Pisit Horthong

เรื่องนี้ตอน3หรือป่าว ครอบครัวสุขสันต์หรรษา
Edit..เรื่องใหม่เลยนี่ ผลสุดท้ายก็ยอมแพ้แข่งผัวแม่ซะงั้น คุณแม่ไปหาชู้เถอะรูปร่างหน้าตาก็ยังดีอยู่

dint.6424

เป็นลูกที่ดีมากครับ แต่อย่าแอบอิจฉาแม่นะ

baspluss

สุดท้ายผมว่าน่าจะได้กันทั้งบ้านเลยมั้งเนี่ย55555555
โห่ อยากให้มีตอนต่อไปละได้ 3p กันอ่ะ

Ae Haha

เป็นลูกที่ดีมาก ยอมให้แม่มีความสุขก่อนที่เราจะมีตาม แต่ถ้าแม่รู้จะได้สวิงไหม

จากลูกกลายเป็นเมีย แถมท้องลูกของพ่ออีก 555

aoomaimza

ลูกสาวทำตัวเหมือนรักแท่นะ แต่เปล่าเลยใส่เต็มเลยทีเดียว😬😬😬

kommtzumir

ลูกสาวน่ารักมาก ยอมแบ่งพ่อคืนให้แม่ด้วย

kapomman

ตอนแรกนึกว่ายังไม่เคย อ่านไปอ่านมาอ้าว ประจำเลยนี่หว่า

ปล.ตอนแรกนึกว่าจะ3P  มีแนวดาร์คตอนจบซะงั้น

polian

อ่ะโห เรื่องนี้มีฟินแน่ๆ ฟินทั้งแม่ ทั้งลูกเลย
สงสัยคุณพ่อเหนื่อยสุดๆ

จัดว่ามาราธอนจรืงๆ แต่ลูกก็สด แม่ก็แซ่บ
จบได้แบบมีตัวโกงนิดๆ ชอบๆ

Mauy Nunpukdee

สรุปว่าแม่ลีลาเด็ดกว่ารึป่าว ลูกยังตลึงเลย

eedbas1995

special55555

T101

ขอบคุณครับ

ถ้าคุณพ่อจะแรงดีขนาดนี้ไม่แบ่งเวลาให้คุณแม่ซักหน่อยเล่า  จัดกับลูกอย่างเดียวเลย

ถ้าน้องท้องจริงนี่  เรื่องใหญ่เลยนา ไหนจะแม่อีก