ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ยกที่สอง

เริ่มโดย xonly289482, กันยายน 07, 2019, 08:25:12 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

xonly289482

หลังจากเราได้เสียกัน แม่ของมะนาวก็ได้รับรู้ว่า เราทั้งคู่ คบหากันเป็นแฟน จากที่เธอเก็บเอาเรื่องที่ขึ้นเตียงกับผมไปฝัน แล้วร้องครางเรียกผัว ทั้งคืน
เราทั้งคู่ นอกจากจะโทรแล้วยังเพิ่ม เฟซบุค สำหรับเป็นช่องทางในการติดต่อสื่อสารเพิ่มเติมด้วย หลังจากวันนั้น เฟซของผมก็มักมีแทกจากเธอเสมอ ๆ บ้างก็เป็นคำคมบ้าง บางทีก็เป็นมุกตลก ไม่ก็แคปชั่น เกี่ยวเรื่องผัวเมีย
หลังจากครั้งแรกผ่านไปสามเดือน เราจึงได้นัดเจอกันอีกครั้ง ครั้งนี้นัดเจอกันที่บ้านของเธอ หลังจากเลิกงานช่วงเย็นสุดสัปดาห์ ผมจึงนั่งรถไปหาเธอถึงบ้าน พอไปถึงแถวปากซอยก็พบเธอรออยู่ แล้วเธอก็นำทางผมไปบ้านของเธอ เป็นบ้านไม้เล็ก ๆ 2 ชั้น เมื่อไปถึงแล้วเจอคุณแม่ของมะนาว ผมก็ยกมือไหว้ท่าน ก็เห็นท่านมองผมคร่าว ๆ แล้วหันไปถามแฟนผมเธอจึงแนะนำผมคร่าว ๆ ถึงเรื่องราว ที่เราได้มาเจอ แล้วท่านก็บอกให้ผมไปพักชั้นบน (ห้องของมะนาว)หลังจากตะวันตกดิน ผมก็ไปช่วยเป็นลูกมือทำกับข้าว แล้วเราก็มานั่งทานอาหารเย็นกัน พอเสร็จแล้ว ก็เราทั้งหมดก็มานั่งดูข่าวเย็นและละครหลังข่าว ผมมานั่งตรงกลางระหว่าง เเฟนและแม่แฟนครับ พอละครฉายไปสักพัก ช่วงโฆษณาท่านก็ถามผมผมเองก็ตอบไปเรื่อย แต่สมาธิน่ะไม่มีเลยครับ เพราะอีกฝั่งนี่ลูบต้นขาผมเล่นเรื่อย ๆ ตั้งแต่ช่วงแรก ๆ ที่หนังมา พอละครจบ นาวกับผมก็ขึ้นห้องส่วนท่านยังคงนั่งต่ออีกสักพักพอขึ้นมาถึงห้อง ผมก็เดินไปวางกระเป๋า ส่วนมะนาวก็เดินไปล็อคห้อง แล้วเราทั้งคู่ก็ล้มตัวลงแต่ก็ไม่หลับ พอสักพักผมก็เปลี่ยนเป็นนอนหงายพลางหันเหลียวไปมองเธอพลาง ดก็เห็นเธอ ขยับไปมา ตอนแรกก็ยังลังเลอยู่ว่า จะเริ่มรุกเลยดีไหม แต่สักพัก เธอก็นิ่งไป ผมจึงค่อยเอื้อมมือไปโอบเอวเธอ พลางเลื่อน ใบหน้าเข้าไปใกล้ ๆ พร้อมกระซิบเบา ๆ "คิดถึงมะนาวนะ" เธอนิ่งไม่ขัดขืนอะไร แต่ถามกลับ "คิดถึงรึอยากเอากันแน่ ?" ผมจึงตอบไป ทั้งสองอย่างนั้นแหละ พลางค่อยเลื่อนไปหน้าไปใกล้ ๆกกหูค่อย ๆ ขบติ่งหูเบา ๆ เธอไม่ขยับอะไร แต่ หน้าอกของเธอกระเพื่อมหนักพอ ๆ เสียงลมหายเธอที่ค่อย ๆ แรงขึ้นมือที่โอบเธอก็ค่อย ๆ ลูบไล้ ปากผมยังคงคอยขบเบา ๆ พลางกระซิบแผ่ว ๆ รักนะ/คิดถึงมะนาวมากเลยนะ ไม่ขาดสายจนผมลงน้ำหนักมือมากขึ้น จากเสียงลมหายใจก็เริ่มมีเสียง ครางเบา ๆ ในลำคอตามจังหวะที่ผม ลูบไล้นอกร่มผ้าผ่านเนินอกบ้าง บั้นท้ายบ้าง รวมทั้งโหนกนูนจนเธอเริ่มทนไม่ไหว พลิกตัวมานอนหงายท่อนล่างเริ่มแผ่กว้าง ผมจึงเลื้อย ๆ จาก ด้านเข้าสู่ในร่มผ้า พอผมเริ่มลูบไล้ สะกิดติ่ง เธอก็เริ่มครางกระเส่า เรียก ผัวจ๋า พลางสูดปาก ซี๊ด ยิ่งผมถูไถสัมผัสติ่ง เธอก็ยิ่งกระดกเอวบดเบียด แล้วมือเธอก็รั้งตัวผมโน้มลงไปประกบปากแลกลิ้น พอผมเร่งจังหวะ จนถึงที่สุดโคนขาเธอก็ เกี่ยวรั้ง ท่อนแขนของผม เธอโอบ กอดพร้อมจิกเล็บเพื่อจะระบายความเสียวซ่านที่ยิ่งทวีขึ้น จนในที่สุด บริเวณตรงร่องของก็เปียกเยิ้มไปด้วยน้ำหล่อลื่นที่ไหลนองออกมา เธอพูดเสียงกระเส่าเบา ๆ "ผัวจ๋า ช่วยเอาที" เพียงแค่นั้นผมพยักหน้าแล้วค่อย ๆ เอื้อมมือไปรูดกางเกง และชั้นในของเธอออกแล้วปลดกางเกงผมจากนั้นก็โน้มตัวลงไป ปลายท่อนเอ็นค่อย ๆ จ่อปากถ้ำอาศัยน้ำหนักตัวค่อยๆดันท่อนเอ็นเข้าไปช้า ๆ สีหน้าเธอ บิดเหยเกพลางสูดปากระหว่างที่ผมค่อย ๆ กดลง จนผมกดมิดด้ามพอเข้าไปสุด ผมก็เร่งจังหวะเลย เพราะคาดว่าอีกสักพักเธอก็จะถึงแล้ว แต่ดูเหมือน จังหวะที่ผมเร่ง มันคงไม่โดนใจพอเธอเลยยังไม่เสร็จ ผมเลยหยุดแล้วถามเธอว่า จะลองขึ้นควบมั้ย เธอผงะไปเล็กน้อยเพราะไม่เคยลอง ผมเลยบอกเหตุผล ว่าเผื่ออาจจะทำให้เสร็จนะ เธอก็ทำท่าไม่แน่ใจผมเลยคะยั้นคะยออีกนิด จนเธอยอมเธอจับผมนอนหงาย แล้วค่อย ๆ ขึ้นคร่อม แล้วค่อย ๆ กดบั้นท้ายเธอลงมา พลางถามผมว่า"หนักมั้ย ?" ผมได้แต่บอกว่าไม่เป็นไร(ไม่ไหวก็ต้องไหวล่ะนะ)เธอจึงค่อย ๆ กดสะโพก ลงแล้วถอนขึ้นช้า ๆ แล้วเธอก็ค่อยเร่งจังหวะให้ถี่ขึ้น ส่วนผมพอมีจังหวะก็แทงสวนขึ้นไป จนเริ่มได้จังหวะ เธอเร่งซอยบั้นท้ายขย่มทิ้งน้ำหนักทั้งหมดลงมา จนในที่สุดร่องก็เกร็งกระตุก เธอโน้มตัวลงมาฟุบที่หน้าอกผม เธอน่ะจบแล้ว แต่ผมน่ะ อารมณ์ยังค้างอยู่เต็ม ตอนแรกก็กะจะพลิกเธอมากดซอยตามปกตินะครับ แต่ตอนนั้นดันพิเรน อยากลองท่าหมาตามที่เคยเห็นคร่าว ๆ ในหนังโป๊ เลย จับเธอหมุนนอนคว่ำ เธอถามผมด้วยอาการอิดโรย "จะทำอะไรน่ะ" ผมจึงบอกไปว่าขอลอง(ท่าหมา) หน่อยนะแล้วผมจับเธอนอนคว่ำ ยกก้นเธอลอยโด่งจากขอบเตียง เท่าที่สังเกตดูเธอคงไม่อยากลองอะไรแบบนั้นแต่ตอนนั้น เธอไม่มีเรี่ยวแรงจะห้ามผมเลยได้แต่ปล่อยเลยตามเลย ผมจึงค่อย ๆ ซุกหน้าลงไปที่ร่อง ค่อย ๆ ตวัดลิ้นเลียรอบแคม ดูเธอจะตกใจมาก ร้องห้าม อย่าเพียงแต่พอโดนไปสักพัก เสียงอย่าที่ว่า ก็ กลายเป็นเสียงครางแทน  ผมเลย โน้มตัวลงไปถามเธอเป็นการยืนยัน "ขอลองนะ" เธอพยักหน้าช้า ๆ แทนคำตอบผมจึงค่อย ๆ นำท่อนเอ็นมาจ่อที่ปากถ้ำ แล้วค่อย ๆ กดช้า ๆ พอกดจนมิดลำ ผมก็ถอนออกจนเกือบสุด  แล้วค่อย ๆ กดลงซ้ำ พอเริ่มขยับเร็วขึ้น เธอก็เริ่มเชิดหน้า สูดปาก แล้วสะโพกเธอก็ร่อนตาม ที่ผมกดควยลง หน้าของเธอนั้นซุกกับหมอน ร้องอู้อี้ ๆ ตามจังหวะที่ผมกดลง มือทั้งสองข่างจิกผ้าปูที่นอนผมจึงค่อย ๆ เพิ่มความเร็ว สักพักใหญ่ ร่องเธอก็เกร็งกระตุก แล้วเธอก็แน่นิ่งไปพร้อมกับน้ำที่ไหลนองออกมา ส่วนผมยังคงซอยไปอีกราว ๆ นาที ก่อนที่จะเสร็จพร้อมกับปล่อยน้ำ(ในถุงยาง) หลังจากนั่งสักพัก ผมก็ไปอาบน้ำอีกรอบ พร้อมทั้งชวนเธอไปอาบน้ำด้วย แต่เธอบอกว่าเดี๋ยวตามไปอาบทีหลัง ผมจึงไปอาบน้ำล้างตัวก่อนที่จะกลับมาและพบว่า เธอยังนอนแผ่หราบนที่นอน ทำทาทางอิดออดบอกผมว่าไม่ไปอาบได้มั้ย ถ้าจะใก้อาบละก็อุ้มไปหน่อย ผมเลยอาสาจะ อุ้ม เธอแค่ล้อเล่นน่ะครับ แต่ ผมน่ะเอาจริง เลยจัดการอุ้มพาดบ่าไป(น้ำหนักแบกข้าวสารกระสอบนึงโดยประมาณ) พอไปถึงหน้าห้องน้ำเธอขอว่าจะไปอาบน้ำเอง ผมจึงวางเธอลง แล้วไปจัดเก็บที่นอนรอแทน หลังจากรอพักใหญ่ จนเธออาบเสร็จ เราทั้งคู่ก็ไปที่เตียงนอน
ผมกับเธอจูบเบา ๆ พร้อมกับคำว่า ฝันดีจ้ะ แล้วเธอก็นอนหลับเป็นตาย ส่วนผมน่ะเหรอ ยังไม่ชินที่ครับ กลายเป็นว่า ผมนี่นอนมองเธอทั้งคืนแทน จนเกือบเช้า ผมถึงข่มตาหลับเพราะความเพลียจัด ก่อนที่จะตื่นมาในช่วงสายพอมานั่งกินข้าวเที่ยง ก็โดน น้า(แตง)โม แซวเต็ม ๆ เลยครับ "เมื่อคืนนี้พวกมึงแม่ง..... เอากันไม่เกรงใจกูเลย ไอ้ห่า" ผมนี่ได้แต่นั่งนิ่งล่ะครับ แล้วแม่ลูกก็คุยกันสนุกปาก ทั้งเรื่อง นิสัยของผม หรือความสามารถด้านการทำกับข้าว ที่บังเอิญไปเหมือนกับน้าชาญ(แฟนน้า) ส่วนผมนั่งกินข้าวไปเงียบ ๆ จนกระทั่ง วกกลับมาเรื่องบนเตียงล่าสุดอีกรอบ "แม่อยากรู้จัง ผัวมึงนี่ เด็ดขนาดไหนเชียว" ผมน่ะไม่ได้ตอบอะไร ส่วนมะนาว ก็ พูดขัด "แม่... นี่ผัวหนูนะ ไม่ใช่พ่อซะหน่อย"แล้วน้าแก้ก็เปลี่ยนไปคุยดรื่องอื่นจน กระทั่งเย็น ๆ ผมจึงกลับมาบ้าน และแน่นอนว่า ยังคงไปหา มะนาว ในทุก ๆ เดือน

Phoowadol

อะจะเป็น แนว เล่า เรื่อง ประสบ กาม ซะมากกว่า จะเป็น นิยายเรื่องเสียว นะครับ  ไรท์ เดินเรื่อง รวบรัดไปนิด แถมยัง ปล่อยผลงาน มา สั้น มากไป อีกต่างหาก  ในสถานะ คนอ่าน  ขอแนะนำ ให้ ค่อยๆเดินเรื่อง สร้างบทคุย สนทนา ของตัวละคร  แล้วค่อยไปผูกปม ให้ ผู้อ่าน จินตนาการ ตาม
   ค่อยไปแต่ง แล้วก็ให้ ลงงาน ยาวหน่อย  คนอ่าน จะได้ มี ส่วนร่วม กับเนื้อเรื่อง แล้วจะมี ความน่าสนใจ ขึ้น
  เป็นกำลังใจให้นะครับ ไรท์

devilzoa

ขอบคุณที่แบ่งปันครับ

Dts Rayong

รวบรัด กระชับ พยายามทำความเข้าใจตามครับ ขอบคุณที่แบ่งปันประสบการณ์ครับ

Nobi2

ขอบคุณครับ ตอนนี้จิตนการรอว่าเํอจะติดใจลิ้นหรือท่าหมาครับ

vcchin

เมื่อไหร่ จะได้สมหวัง เป็นกำลังใจให้หมอครับ