ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Mon-petit] Natsu ga Owaru made เมื่อฤดูร้อนสิ้นสุด ฉันจะหยุดที่เธอ 1/5 (S)Kater

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 08, 2019, 10:11:42 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Daam 2527

tp3660

อ้าว อาจารย์ ทำแบบนี้ได้ไงนี่ลูกศิษย์นะ แถมสวยน่ารักขนาดนี้อาจารย์ไม่จัดก็แปลกล่ะครับ แต่ไม่ก็อย่าให้เรื่องมันปวดตับมากเกินไปนะท่าน (S)Kater

เจ้าหนุ่มที่น่าสงสาร รู้ตัวบ้างไหมแฟนเธอเริ่มติดใจรสรักของครูหื่นซ่ะแล้ว ก็ทั้งใหญ่ยาวเด้าหนักขนาดนั้นแถม ยสตน.ตลอดทุกครั้งเลย เฮ้อปวดตับจริง

otto1150

TZONE

รักใสมากครับ โดนลุงแก่ๆแบลคเมล์ แถมยอมอีก จะจบสวยไหมน้า

Edit: กว่าจะจบซัมเมอร์ เธอคงจะลืมโคจังไปแล้ว

สลัดผักใส่ไข่

คิดว่าคงติดใจได้กันเรื่อยๆแน่นอนตามสูตร

นั่นไง เริ่มใจอ่อนแล้ว ตอนหน้าคงโดนข้างหลังทีนี้โคจังเป็นใครคงจำไม่ได้แล้ว

Apisak Bunrotchu

ผมมั่นใจว่า จะต้องติดใจอ.มากกว่าแน่นอน แล้วโคจังก็จะไม่รู้ 555

yoyogoza

แหม ปวดตับ หญิงเปลี่ยนใจไปรักครูแ่นอน

Edit นั่นไง เปลี่ยนเป็นร่านแล้ว

japon

ปกครองแบบนี้เลยหรือค่บอาจารย์ เพื่อฝันของแฟนเธอ เธอยอม แต่ต่อไปคงติดใจ

dude0998

โดนแบ็คเมล์อีกแล้ว มาแบบนี้เดี๋ยวก็ติดใจครูแน่ๆ

*** ไม่เหลือ..ติดใจจริงๆด้วย

jachal

อาจารย์แบล๊กเมล์นักเรียนสาว นักเรียนสาวคงต้องยอมโดนดุ้นอาจารย์

นักเรียนสาวยอมอดทน หรือสนุกไปด้วยกับอาจารย์แล้ว

saonaja123

อ้างจาก: (S)Kater เมื่อ กันยายน 08, 2019, 10:11:42 ก่อนเที่ยง
ขอแจ้ง ฯพณฯ B&B โปรดทราบ กระผม (S)Kater ขออนุญาตเปิดซีรี่ใหม่
เนื่องจากซีรี่นี้ได้ออกมาถึงตอนจบแล้วเมื่ออาทิตย์ก่อน จึงขอแจ้งให้ทราบ
และสัญญาว่าจะไม่ดองไม่หมักเพิ่มเด็ดขาด ได้โปรดอย่าทวง อย่าแช่ง
มิเช่นนั้นข้าพเจ้าอาจเปิดเพิ่มอีกก็เป็นได้ (55) จึงเรียนมาเพื่อทราบ ณ ที่นี้

แจ้งข่าวเรื่อง จิโตเสะจัง ของอาจารย์ Seto Yuuki

อย่างที่เคยบอกไว้ว่าผมชอบผลงานของอาจารย์ท่านนี้มาก ตั้งแต่เรื่อง สาใช้ไฮโซ/บันทึกอามาโมริ
พอได้แปลเรื่องนี้ก็ยิ่งชอบขึ้นไปอีก คงเป็นเพราะลายเส้นของอาจารย์มีเสน่ห์ในการวาดผู้หญิงมาก
บวกกับเนื้อเรื่องชวนทรมานตับคนอ่านแทบทุกเรื่อง ปกติแกจะดองเกือบเป็นปี แต่ในทวิตแกบอกว่า
ตอนที่2อาจจะออกเดือน10หรืออย่างช้าน่าจะเดือน11แน่นอน ใครติดตามก็รอกันได้เลย
ใครที่เดาไว้ว่านางเอกจะโดนNTR หรือพระเอกแห้วแดกได้แต่มอง ดูซิว่าใครจะทายใจอาจารย์ถูก

ภาพอาร์ตๆที่อาจารย์ลงในทวิต

ส่วนเรื่องนี้ที่แปลก็เพราะ...เอ่อ ก็นะ จะเรียกว่ารักใสๆนํ้าใจนักกีฬา พาเธอมุ่งสู่โคชิเอ็งได้ป่าว
มันก็ไม่ได้เลวร้ายนะ(มั้ง) คนเดียวกับที่ผมเคยแปล ด่ามาจัดกลับไม่โกง แล้วก็ วิญญาณสุดที่รัก
มี5ตอน ตอนจบเพิ่งออก เพราะงั้นไม่น่าดองนะ แปลไม่ยากเท่าไหร่ แล้วเจอกันในตอนต่อไป

01

02

03

04

05

06

07

เห็นมั้ยล่ะ แววรักใสๆเริ่มมา ใครจะเดินไปด้วยกันเมนต์แล้วEDITเกี่ยวกับเนื้อหาช่วงหลังไว้นะ

joke joke

เอิ่มมมม... ไม่มีอะไรจะพูดแล้วโว้ยยยย

แต่ขอหวังมาให้เร็วๆ ละกันน่าาา

johnywalker

::Horror:: เอาเข้าแล้ว ตอนแรกมาใส ๆ หวาน ๆ แท้ ๆ ครูมากินไก่วัดซะเอง