ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน ทอม

เริ่มโดย DR.MAN, กันยายน 08, 2019, 11:13:15 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sp502

แมนนี่สุดยอดจริงๆ เปลี่ยนเพื่อนทอมให้เป็นเธอ​

Paragraph<BB>

เป็นผมก็จะรู้สึกแปลกๆนะที่มีเพื่อนเป็นทอมมาสิบปีแล้วอยู่ๆมันกลายมาเป็น ผญ พูด คะ ขา ใส่อ่ะคิดแล้วขนลุก

phithan

ทอมก็ทอมเหอะ ของเทียมไม่ไม่ฟินเหมือนของจริงหรอก ขาดฉันแล้วเธอจะรู้สึก

The Naive

คุณหมอเป็นคนที่เอาเพื่อนเอาฝูงจริงๆ 555

eglebudsob

หัตถ์ อาสา

scofirn

meeny

แค่นี้ก็จะแตกละ มลติดใจละ จะสลัดออกมั้ยน้อ

Invisibleman

เคยเยสทอม แต่มันก้ยังเป็นทอมเหมือนเดิม

Kang2018

ชอบจริงๆเลยแบบนี้ ต้องจัดให้หนัก ผูกปิ่นโตกันไปยาวๆ

bbbb1405

twctp1

เรื่องนี้ชื่อเรื่องเปลี่ยนทอมให้เป็นเธอใช่ไหมครับ

lupin13

Rivermoon

จากทอมที่แมนๆ เริ่มจะเปลี่ยนไปเป็นผู้หญิงทีละนิด จะจบแบบไหนแบบนี้

DESTINY_TH