ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Gosaiji]Captain Saimin Icha Love Challenge สะกดจิตกัปตันทีมสาว[แปลไทย By HypN♥s

เริ่มโดย HypN♥s, กันยายน 13, 2019, 06:22:38 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pfrankz

นึกว่าแอบชอบพนะเอกเลยแกล้งโดนซะอีก

สุดท้ายจัดยกชมรมซะงั้นทำไมไม่ลองตั้งแต่แรกๆ

nekki

มันต้องเก็บซิงจนอายุ30ถึงเป็นจอมเวทไม่ใช้รึ อันนี้อัพคราสแค่เป็นผู้จัดการเท่านั้นเอง ดูแล้วน่าจะได้จัดยกทีมแบบฮาเล็มกันไป

น่าเสียดายตอนจบน่ามีฉากของสมาชิกซักหน่อย ไม่ใช้ตัดจบกันแบบนี้

เตอร์ เอง1

Nabisca Sathu

ไม่ได้บอกชื่อว่าให้ใครรัก อาจจะโดนทุกคนที่ได้ยินหรือเปล่า เดา 555  อุ่ยมีบอกชื่อช่องบนแฮะ

แต่ได้จัดทุกคนอย่างที่เดาจริงๆ

Liftzthekop

พลังน่าจะใช้กับคนอื่นได้เหมือนกันนะ แต่นางเอกคงโดนสะกดจิตจนรักเองเลยมั้ง 5555

แหมพลังดีจริงจริ้ง ได้หมดทุกคนเลยนะ 5555

Digimon MasTer

ได้ทั้งชมรมแน่นอนครับ แต่ผมอยากให้เนื้อเรื่องมันไปไกลกว่าแค่ในชมรมนะ 

monster gmail

เป็นตำแหน่งที่น่าสนใจ เป็นแล้วได้พลังพิเศษน่าจะจัดทั้งชมรม

E ตกลงจัดทั้งชมรม จริงๆ

kunza4567

แนวสะกดจิตกับแนวฮาเร็มรวมกันชอมมากๆๆ ::Glad:: ::Yes!:: ::GiveMe::

เม้นท์มักง่ายไม่ได้คุณภาพ/ไม่ได้Editแสดงคคห.หลังอ่าน/ทำผิดซ้ำ
แบน270วัน

bigboy001

::Thinking::  ไอ้หนุ่มนี่มีพลังจิตชนิดสะกดให้สาวหลงไหล แน่นอนหากใช้มากเกินก็อาจทำให้สาวๆหลายคนยอมพลีกายได้ด้วยในครั้งเดียว...

EDIT เป็นไปตามคาดหมาย ว่าแต่ใช้พลังไปมากๆ เอากับสาวๆมากๆ ฤทธิ์มันก็ต้องเสื่อมแบบนี้ ลองไม่ใช้การสะกดจิตบ้างน่าจะดีนะ..

lamom

เรื่องเดินเร็วไปหน่อย (แป๊บๆก็จัดเลย) ต้องลุ้นกับผู้ชายว่าจะรอดยังไงหรือหมดเวลาก่อนแล้วโดนยำ

Edit ซ้ำพลังได้เรื่อยๆ อย่างนี้ก็สมควรแล้วที่ไม่ทำแค่กัปตัน แต่คนนอกชมรมจะใช้ได้ผลด้วยไหม

HK

พลังวิเศษทำไมใช้ได้แต่กัปตันหว่า จริงๆมันต้องได้ทั้งหมดซิ แล้วก็ยังติดใจอยู่ทำไมหลุดสะกดจิตนะ ::Thinking::

***แหมในที่สุดก็ทั้งชมรมยังหว่าอยู่ทำไมจะใช้ได้แต่กัปตันนะ แบบยี้ก็แค่เกณท์คนเข้าชมรมเยอะๆก็ได้ทาสเซ็กเยอะละ

aminoclan

พลังมันก็ดีนะ ว่าแต่ทำไมรู้สึกว่าครึ่งแรกพลังมันจะดูย้อมแมวๆยังไงชอบกล  ::Dizzy:: ผมว่าโป๊ะแตกแน่ๆเลย  ::Horror::

อ้าววว มั่วอีกแล้ว  ::Oops:: แล้วมันจะมีฉากคลายการสะกดจิตทำไมฟะ  ::Angry::

Tdestiny

รอพระเอกใช้พลังเป็นก่อน

โดนแก้แค้นทั้งชมรมแน่ ::HoHo::

สุดจริงครับ ว่าแต่พลังมันตื่นขึ้นเพราะอะไรหว่า แอบสงสัยเล็กน้อยแฮะ

etracker

นี่ถ้าเป็นพระเอกนะจับทุกคนทำฮาเร็มแล้วครับ

เยี่ยมครับ เสียดายน่าจะต่ออีกหน่อย ตัดจบเร็วไปนิด

kirakun

ไ้ด้จัดทีมฮาเร็มแน่ๆ​ ผู้จัดการคนเดียวจะพอหรอ​  แค่คิดก็เสียวแล่ว

เดาถูกซื้อหวยไม่เคยถูก​เลย​