ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Bifidus] Miwa-san no Nakaniwa de สวนของคุณมิวะ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 18, 2019, 12:54:24 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Tdestiny

ดราม่าดีแฮะเรื่องนี้ อ่านไม่จบก็น้ำตาจะไหลแล้วครับ

แอบเชียร์คู่รักต่างวัยนี้อยู่ห่างๆเลยครับ

จบก็ไม่ได้พลิคโผ ซึ่งดีมากๆครับ เรื่อวนี้ดึงอารมณ์ได้ดีมากๆครับ

TCM12.0

พระเอกโชคดี+เป็นคนดี นางเอกเลยให้ช่วย น่าจะจบดีแหละ

ท่องขึ้นมายุ่งเลย น่าจะมีภาคต่อจบค้างๆไงไม่รู้

l2aito

หน้าตานางเอกน่ารักมากเลย ; -;
ไปอยู่กับไอ้หนุ่มนั่นเถอะ

โอ้ย จบได้อบอุ่นเหลือเกิน

mummebufa

เชฟบ้ะขนาดนี้ผัวมันเป็นเกย์แน่นอน เลยไม่สนใจ
กลายเป็นมาแอบกินหนมที่บ้านทุกวัน สามีก็ทำแต่งาน ดีแหะคนนึงหาตัง คนนึงทำการบ้าน แบ่งหน้าที่กัน555

thai4id

เป็นบุญจริงๆ ได้มาเจอ สุดยอดมากๆ

อ้อมไปเถอะ ระยะทางไม่เป็นอุปสรรค

ภาพสวย เนื้อเรื่องได้อารมณ์จริงๆ
อะไรๆ ก็กู

ensd-07

ไม่ใช้ว่าเป็นผีนะครับ แบบมาหลอกฟัน แล้วสูบวิผญาญ

นึกว่าแนวผี กลายเป็นแนวชู้รักเฉยๆๆ

bossbosoza

lock18z

ดูเหมือนเป็นทาสในบ้านมาก  ไม่รู้เบื้องหลังเป็นยังไง
จบแบบมีเงื่อนนำในบ้าน เลยไม่รู้เลยว่าในบ้านเกิดอะไรขึ้น

Makh

เริ่มเรื่องจากการถ้ำมองต่อมาก็มาเป็นเพื่อนคลายเหงา มิวะนี่น่าสงสารนะครับ ที่ถูกคลุมถุงชน

เจ้าหนุ่มคนนี้ช่างแสนโชคดีเลยนะครับ
ต่อไปก็ต้องลงทุนอ้อมไปหน่อยแต่ถือว่าคุ้มเลยเชียว

Ae Haha

ต้องช่วยคุณนายให้หายเหงาน่ะหนุ่มน้อย

กลายเป็นคู่ขาประจำกันเลยน่ะ จัดกันไปอย่าให้เสีย

l3al3yl3ell

กลัวตอนจบจะมืดมนจนไม่กล้าอ่าน

จบได้ Happy End แหะดีใจ

gutongnk59

ผุ้หญิงน่าสงสารจังแหะ
/>

freelance

ผู้หญิงน่าสงสารต้องช่วยแถมยุให้หย่ากับผัวด้วยแบบนี้

elviswhat

โอ้เด็กน้อย มาเจอสาวสวยหุ่นแม่วัวพันธุ์ดีขนาดนี้ถ้าไม่แอบมองน่ะสิแปลก แต่คุณมิวะนี่โดนคลุมถุงชนตามคนสมัยก่อนเลย แต่พ่อหนุ่มน้อยเรานี่โชคดีกว่าใครเลยที่ได้มาเจอคุณมิวะแบบนี่

ตอนแรกคิดว่าจะหย่ากับสามีซะอีกแล้วไปอยู่กับพ่อหนุ่มวัยละอ่อนของเราแต่ที่ไหนได้ก็เล่นกันแอบ ๆ แบบนี่ต่อไปเรื่อย ๆ แล้วกันอยาคตค่อยว่ากันว่าจะเอายังไงดี

taton

สงสารคุณมิวะจัง เหมือนอยู่แค่กายแต่ไร้วิญญาณ ดีที่มีหนุ่มถ้ำมองมาช่วยให้เธอได้ปลดปล่อยบ้าง(หุ่นแซ่บขนาดนี้ทำไม่ไม่มีใครสนใจเธอเลยนะ)

...
ทำกันขนาดนี้ น่าจะหนีไปอยู่ด้วยกันให้รู้แล้วรู้รอดไปเลยนะ(เสียดายที่ไม่ป่องตอนจบ)