ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kuroi Kingyo] Superpower School H สุดยอดพลังพิเศษ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 22, 2019, 04:28:35 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

numkrieng

::Hmmm:: พลังแบบนี้ดีนะ แต้มันต้องมีอะไรตอนท้ายแน่ๆ

หักมุมมากครับ โดนหนักแน้นอน....

Anonymus

เนื้อเรื่องหยุดเวลา คลาสสิคทุกครั้งที่ได้อ่าน/ดู

ขอบคุณครับ

kriangkrai.likhitaumpai

vwut09

อา ม่อน

อยากได้พลังแบบนี้ชะมัดเลยอะ 

มีพลังแบบนี้วันๆไม่ต้องทำอะไรแล้ว หาเป้าหมายอย่างเดียว

Chotiwit Limpiyaphong

kenandinw

พลังที่ยิ่งใหญ่มักมาพร้อมความเงี่ยนที่ใหญ่ยิ่ง

Makh

พลังนี้ท่านได้แต่ใดมา ทำให้รู้สึกอิจฉานิดๆเลยนะครับ

จบได้หักเหลี่ยมหักมุมมากครับ555

Apinan Mok

ยอมครับแลกกับตายเร็วขึ้นซักปีนึงก็คุ้ม พลังแบบนี้

tonza221

พลังพิเศษแบบนี้มันจะดีเกินไปแล้วน่ะ!!
อ้าวสุดท้ายเป็นพลังสะกดจิตซะงั้นนหื้ออ

Ruktory

พลังที่หลายๆ คนอยากมี แต่จะแลกมาด้วยอะไรหรือเปล่าหว่า ลุ้นๆ

555 หักมุมซะงั้น

bankmc1107

นึกว่าจะมาหยุดเวลาซะที่ไหนได้สะกดจิตแต่ก็อยากได้

etracker

ชอบมากเลย ไอ้เรื่องหยุดเวลาเนี่ยะ ถ้าทำได้จริงนะ สวรรค์ชัดๆ

lamom

พลังที่หนุ่มๆทะกคนใฝ่ฝัน

Edit อ้าว เข้าใจพลังตัวเองผิดนี่