ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Cuvie] Minna Nakayoku Kouhen แฟนจำเป็น ตอนที่ 2[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กันยายน 25, 2019, 06:28:39 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

zero21

อ้าวๆ สุดท้ายหลานที่แนะนำดันชอบงั้นเหรอเนี้ย จะลงเอยยังไงหว่า ต้องไปตบตีกับเพื่อนไหมนะ 555

สุดท้ายได้ทั้งคู่เลยซะงั้น โชคดีจริงๆ  ::Glad::
โหลดคลิปฟรีที่

Northstar Rta

หลานสาวหึงน้าแบบนี้คงต้องมีอะไรที่ใจเรียกร้องแน่เลย
งานนี้น้าต้องรับศึกหนักทั้งหลานสาวและแฟนละสิ ท่าทางจะไม่ยอมแพ้กันด้วย

สวัสดีค้าบ

หลานรักคุณอา แต่ว่าไม่กล้า เพื่อนใจดีเลยมาทำเป็นจีบอาเพื่อให้ ยัยหลานเดินหน้าแน่นอน ปูทางมาแบบนี้

สรุปคือ 5555 เพื่อนนางเอก ชอบตาลุงอยู่แล้วสินะ แต่ว่าจะจบยังไงละทีนี้ 3p รึ หรือไม่มีต่อแล้วจบแค่นี้

aioros13

กลายเป็นหลานสาวก็แอบชอบยังงี้ก็ต้องจัดไปแล้วสนองไปซะ

moopenquin

ลุ้นให้มีแซนวิสเกิดขึ้น จะสนุกและตื่นเต้นมาก

superdo

มีดราม่าซะงั้นแหน่ะ จบแบบฉีกเลยละกันไหนๆหล่ะ ประมาณว่าพี่สาวพระเอก (ที่เป็นแม่หมิว) ก็มาแจมด้วยเลยมะ สุขสันต์ทั้งตระกูล

เจอจับได้ว่านอกใจวันแรกที่คบกัน กร๊ากกกก
แทนที่จะจัดการเพื่อนตัวเองดันมาจัดการพระเอกต่อซักงั้นอีก

อ้าวท่านซุป ไปไงมาไงเนี่ย ไม่ได้เจอกันนานเลยนะ อย่าลืมอ่านตอน 1 ด้วยนะ

คลิ๊กได้นะจ๊ะ
(ทางลัดย้อนกลับหน้าแรก :P)

dryice32

หลานสาวสารภาพรักแล้วรับรองจบแบบฮาเร็มแน่นอน

Edit

ต่อแต่นี้ไปพระเอกมีหวังฟ้าเหลืองแน่นอน โดนรีดน้ำซะขนาดนี้

naiaong

ไม่ยากเลยได้หลานสาวและเพื่อนๆหลานอีกหลายคน

goorboyI

ก็ยังคิดว่าจบ 3P อยู่ดี เพราะอีกคนมีกุญแจซะด้วย

โอ๊ย อย่างนี้สลับวันคู่วันคี่เลยครับ หมดแรงทุกวันแน่เลย

note0521

หลานไม่อยากคบน้า แต่พอน้า มีแฟนกลับหึงใช่ปะ งี้ก็จัดกับน้าสักยก แล้วอาจกลับไปคบแฟนเหมือนเดิม งืมๆ แต่ถ้าผมเป็นน้า ก็อยากเก็บเธอไว้ทั้งสอนคน หุหุ

จบงี้และดีและ วินวินเลย อิจฉาเว้ยยยย  ::HeyHey:: ::HeyHey::

Akira Watanabe

::Sweat:: ว่าแล้วเชียว มันต้องมีแผนการอะไรสักอย่าง คราวนี้ก็รวบสองเลยแล้วกัน

::Shy:: นึกว่าจะจบแบบหลอน ๆ  อย่างน้อยก็จบแฮปปี้

itschelsea11

หลานรักอา แสดงว่าที่แนะนำเพื่อนเพราะจะได้ลืมอางั้นเหรอ แล้วเพื่อนน่าจะรู้สินะ

มาเจอจริงๆด้วย น่าจะมีอีกตอน เซนวิชเลย

feedmillman

พระเอกฟาดเรียบแน่นอน กินคู่เลยครับ

และแล้วก็ได้กินคู่จริงๆมันส์ไปเลยครับ

jittipat

หลานสาวเข้ามาโจะๆ

เปะๆ แม่นมากรอบนี้ 555

Noproblemman

หลานบอกทีกับคนอื่นน่ะ อย่างเร็วเลยนะ

สองสาวนี่น่าจะแข่งกันหรือปล่าว
มาเร็ว เคลมเร็วกันจังเลย
ขอบคุณครับ