ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Swinging legacy | Cheerleader : Prologue

เริ่มโดย Basilisk, กันยายน 26, 2019, 08:38:17 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pongjun

ประมาณดูหนัง เพื่อน กรูรักมึงว่ะ

Lee Si-woo

เป็นการเล่าเรื่องที่ละเอียดมาก อธิบายจนมองเห็นภาพตามเลย

Schnitzel

เล่าเรื่องได้ชวนติดตามจริงๆ ทำให้คิดถึงสมัยยังเป็นนักศึกษาเลย

Sin zin

Azzuriaz

อ่านเพลินดีครับ รอลุ้นต่อ

hatdog

บิ้วอารมณ์ได้เยี่ยมยอดต่อยๆเฟ้นทีละนิดไม่ขยี้มากจนเกินไป

aepst

คนดีจัง​ ไม่ยอมจัด​แต่จะรอดไม๊ต้องรอดู

spectre056

เล่าเรื่องได้น่าติดตามดีครับ

mana0440

arcusv

st3323liap

ลองแบบนี้ น่าจะเกิดฉากเสียวขึ้นแล้ว

tumyai9

เนื้อเรื่องน่าติดตามครับ รอดูว่าหนุ่มสาวคู่นี้จะลงเอยยังไง

nxxxxx

ละเมียดละไมมากเลยครับ ภาพประกอบก็อาร์ตดีจริงๆ

K.tata

ชอบครับชอบ  เนื้อเรื่องสำนวนรวดเร็วรวบรัด

Popeye5555